Chuyến Tàu Vui Vẻ các bạn vô đi...

Status
Không mở trả lời sau này.
L

luckybaby_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mừng các bạn đến với " Chuyến Tàu Vui Vẻ :) Hạnh Phúc"

Loa loa...các bà con cô bác gần xa tới đây xem " triển lãm " của Lucky nà.............

- Vui vẻ và hạnh phúc chắc các bạn đã biết hẳn điều đó. Đến với " Chuyến Tàu vui vẻ và hạnh phúc" là nơi tán gẫu, chuyện thiên hạ, truyện cười, cũng là nơi chia sẻ những tâm sự, vui buồn với các bạn...và còn là topic thú vị hài hước của những toa tàu. Nhờ những toa tàu đó ta thêm mở rộng trí óc, tầm hiểu biết....và còn nhìu điều lắm, nói chung là tất cả nếu bạn thích.Chỉ ngồi qua tấm cửa kính thôi ta có thể biết thế giới bên ngoài nhờ các "toa tàu đó."
Chúng ta hãy cũng khám phá điều mới lạ đó nhé!
"

Trước khi bước vào chuyến tàu với những toa tàu thú vị mời mọi người đọc nội quy trước nhé:
:D

Mọi ng nhớ quy định của topic nhé. Không spam nha, không tán dóc...Khi viết 1 chủ đề mới cho topic dán lên thực đơn của toa tàu cho mọi người đều biết thì phải có chữ chủ đề rõ ràng..
Và em đề nghị mọi người vô lại đây đọc cho rõ nội quy chung nhé....để thực hiện thật tốt không nhóm sẽ bị khóa vĩnh viễn đó nhớ ;))

...
Mong mọi viết mỗi dòng bình luận trên 3 dòng nha...( hàm ý là viết dài có ý nghĩa hay ko chém gió nhìu quá). Mỗi dòng viết dài gần 1 dòng hoặc đến 1 dòng không thì cho font chữ to ra nhé cho mỗi toa tàu đều đẹp mắt nha mọi người để người trong và ngoài T. Đất thấy con tàu của ta thật vĩ đại chớ !
Chuyến tàu vui vẻ hạnh phúc liên tục típ nhận và tán gẫu với các bạn trong tất cả mọi ngày.
Tàu thực hiện có giờ giấc ngủ ra ngủ, chơi ra chơi...nói gì thì ra nói...tóm lại không lộn xộn đâu nhé !
;));));));))
Nếu ai thích có thể viết chữ kí của mình vào nhé: ( không viết cũng đc chúng ta sẽ là những người vui vẻ và hạnh phúc trong mỗi toa tàu
)

" Chuyến tàu vui vẻ hạnh phúc

Nếu là BQT thì bắt buộc phải có chữ kí đó:D
http://chiplove.biz/family/member.php?u=124660

Chúc mọi ng có những giây phút vui vẻ nhứt....:x:x

Ban Quản trị:
Người lập Topic: luckybaby_98

- Quản trị: perong9x, luckybaby_98, bin_iuem, hongnhung.97, tunkute123, thuhien_31031999
+ Lái xe..rèn rén: perong9x, lucky baby98, hongnhung.97
+ Phó Chủ tịch Chuyến tàu vui vẻ ;)): bin_iuem
+ Trưởng ban quản trị kỉ luật ( chuyên gia kỉ luật spam..;)))
: thuhien_31031999

Thân

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Khởi hành nào !!!
- Mọi người vô đây chỉ cần ghi vào vé vui vẻ như sau, nhớ là ai cũng được tham gia nhé:x

+ Họ và tên:....
+ Ngày tháng năm sinh:
+ Địa chỉ:
+ Nick Y.M:

Sau đó nói chuyện thoải mái nhưng nhớ là không được spam và viết comment trên 3 dòng
_:):):):)_

( P/s: Bức họa có nghĩa là vẽ lên hiện trạng (.....) của chuyến tàu đó..Chúng ta cũng khám phá nhé..)

Rồi chúng ta cùng vào Cung điện Mum Mum của chuyến tàu này nhé để mở tiệc ngày đầu tiên tàu chúng ta khởi hành cùng sứ vui vẻ, hạnh phúc, trăm năm tốt đẹp ;)) \nghiệp... Các bạn ngồi vào đi...:):):)

- Chúng ta cùng mum tiệc nào...uống bia hay uống gì trước đã;))
..1,2, 3 zô...1,2,3 zô...1,2,3 uống..!

Rồi cùng mum nha:

Thui tạm thời thế đã...nhớ vệ sinh răng miệng nha...tráng miệng ta ăn hoa quả nhé:

*
** Mời các bạn cùng xem vài bức ảnh cười trước đã....:D:D:D:D....:). Rồi chúng ta sẽ có nhìu cái mới lạ và thú vị hơn. Đây chỉ là màn mở đầu thôi...
**** Ảnh này dành cho ng iu nhau đấy...............hí......:eek::eek::eek:*****

Oài....Bé Mèo này Cute thế nhở.....

Á...ta là lực sĩ Hec_Quyn đây....Ồ zé.....Đừng có khinh nhá. Kaka

-- Đây là bài tập Ma-la-tông mới nhất dành cho những ai thích chém gió....;))

__
Chúc các bạn vui vẻ sau khi học căng thẳng với " Chuyến tàu vui vẻ và hạnh phúc" và hãy nhớ rằng nơi đây cũng là nơi chia sẻ những tâm tư của các vạn, là nơi là cảm thấy hạnh phúc nhứt và hãy nhớ chuyến tàu này đưa các anh chị em đi khắp nơi trên thế giới tới miền hạnh phúc riêng của mình....Và các bạn hãy nhớ ngày ta " leo lên" chuyến tàu này nhé: ___Chủ nhật, 15/08/2011____:x

Nhà mình hiện giờ đang ngồi " đu đưa, tán gẫu" là:( Một khi đã có tên trong sách vui vẻ thì chính thức là thành viên trong nhà mình)

1. hongnhung97 ( chân đặc biệt á;));)))
2. perong9x
3. luckybaby_98
4. tunkute123
5. lylinhyb
6. bin_iuem
7. duyen292.com
8. meoconnhinhanh97
9. bingoxanh1308
10. traitimbangtuyet
11. trang1021997
12. nhymconbmt
13. thuhien_31031999
14. yuuli

Last edited by a moderator:
B

bin_iuem

cho bin làm phó chủ tịch của tàu được ko
sao hả e....................................................................................................................

P

perong9x

3 dòng bin ới
phó chủ tịch tàu là cái j`?
:-?Thảo ơi xem cái này là j` nè?

L

luckybaby_98

Mà anh là Phó Chuyến Tàu ai nói là Chủ Tịch....ghê cer..........
Anh là ban quản trị đề nghị anh sửa chữ kí cho em ha.........
^^

B

bingoxanh1308

mềnh lớn nhất ở đây.hehe...cho huynh một chân nhé.
tên thì cứ gọi bằng nick đi cho dễ nhớ. ^^
sinh nhật vừa hôm qua: 13/3/1996
ở Hà Lội. :D
này thì nick : blue_pumpkin_1308
cần mật khẩu ko? ;))

B

bin_iuem

ok thôi
thì làm ban quản trị
dù gì cũng zui.......................................................................................

B

bin_iuem

tìm người lái xe đi
ko làm lái xe đâu
làm nhwu người hầu ấy............................................................................

L

luckybaby_98

mềnh lớn nhất ở đây.hehe...cho huynh một chân nhé.
sinh nhật vừa hôm qua.
ở Hà Lội. :D
này thì nick : blue_pumpkin_1308
cần mật khẩu ko? ;))
Chào chị nhớ.....mà chị tên gì....:):):)
Chịà..vô sửa lại dùm em cho đầy đủ đi nhé chị:)
Cảm un chị đã ủng hộ " Chuyến tàu vui vẻ và hạnh phúc" của bọn em
Thế chị nói đi chị bao nhieu tuổi rồi có lớn = các bô lão hông....

:p:p:p:p:p:p:p:p

Chài ai....BQT đâu hết rồi, Chủ thịch, hội đồng, lái xe đâu hết rồi.....Sao không ra tiếp đón dùm em vứi....Cho chị 1 vé vui vẻ nà....Chúc chị ngày mí vv.....

Ấy Y.M lại còn cần mật khẩu nữa...chị định cho hết mọi ng đó à.....:D:D:D:D:D

L

luckybaby_98

ok thôi
thì làm ban quản trị
dù gì cũng zui.......................................................................................

Ko phải đâu BQT ở đây với Phó Chủ Tịch tập đoàn như nhau mà.....
:D:D:D:D:D:D

Người nào có tinh thần cao và tốt bụng, quản trị tốt em sẽ bầu thêm:D:D
Ai thích làm lái xe hông..Hú hú...vui lắm đó...lái cũng mình nha
:x:x:x:x:x:x

H

hongnhung.97

Bé yêu :-*. Cho chị hỏi tí, nội dung của pic là gì thế nhỉ ;)). Cái tên hấp dẫn thế mà để tám không thì phí lắm đó nhé ;)). Chị nghĩ sao chúng ta không dùng nó để kể hay tâm sự và để chia sẻ nhỉ ;)). Nếu được thế thì cho chị 1 chân với nhé :x.
Còn chị thiết nghĩ cái nội quy 3 dòng đó không phải muốn ta viết mỗi dòng một chữ mà là muốn nội dung bài viết của chúng ta thực sự có mục đích rõ ràng. Tuy là ngoại khóa nhưng cũng cần 1 mục đích mà ;)

L

luckybaby_98

Bé yêu :-*. Cho chị hỏi tí, nội dung của pic là gì thế nhỉ ;)). Cái tên hấp dẫn thế mà để tám không thì phí lắm đó nhé ;)). Chị nghĩ sao chúng ta không dùng nó để kể hay tâm sự và để chia sẻ nhỉ ;)). Nếu được thế thì cho chị 1 chân với nhé :x.
Còn chị thiết nghĩ cái nội quy 3 dòng đó không phải muốn ta viết mỗi dòng một chữ mà là muốn nội dung bài viết của chúng ta thực sự có mục đích rõ ràng. Tuy là ngoại khóa nhưng cũng cần 1 mục đích mà ;)

:(:)(:)((......Sao chị lại khóa tin nhắn khách vào em ko vô đc sang nhà chị :(:)((..........Nhớ chị quá......Cho chị làm BQT như bọn em nhớ...thỉnh thoảng đi lái xe ngắm cảnh cho vui..cho mở rộng tầm hiểu biết..hihi

- Vâng...Em sửa lại nhé....Pic này là pic tâm sự và chia sẻ nữa mà chị. Chủ yếu là chuyện cười, tâm tự, chia sẻ, du lịch đây đó, chuyện thiên hạ...Và em sẽ bổ sung nữa để topic thú vị hun.Ở cuối em có ghi rồi mà chị.......Gặp lại chị em vui quá......:x:x:x:x:x....
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- Chúc chị có 1 buổi chiều vv lộng gió@};-@};-@};-

T

traitimbangtuyet

+ Họ và tên: lê thị ngọc ánh
+ Ngày tháng năm sinh: 22/7
+ Địa chỉ: thừa thiên huế
+ Y.M : ngocanhlethi36

Cho chị hỏi tí :D mục đích của chuyến tàu này là gì vậy em :))
________________ (*)o(*)o(*)__________________________

H

hongnhung.97

:(:)(:)((......Sao chị lại khóa tin nhắn khách vào em ko vô đc sang nhà chị :(:)((..........Nhớ chị quá......Cho chị làm BQT như bọn em nhớ...thỉnh thoảng đi lái xe ngắm cảnh cho vui..cho mở rộng tầm hiểu biết..hihi

- Vâng...Em sửa lại nhé....Pic này là pic tâm sự và chia sẻ nữa mà chị. Chủ yếu là chuyện cười, tâm tự, chia sẻ, du lịch đây đó, chuyện thiên hạ...Và em sẽ bổ sung nữa để topic thú vị hun.Ở cuối em có ghi rồi mà chị.......Gặp lại chị em vui quá......:x:x:x:x:x....
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- Chúc chị có 1 buổi chiều vv lộng gió@};-@};-@};-

Em thử vào nhà chị xem được chưa? Chị đâu có khóa đâu nhỉ :-S.

Dạo này tâm trạng mình có vẻ không tốt lắm :-S. Nặng nề? Mệt mỏi? Chẳng biết có phải thế không nữa. Hiện tại mình chỉ muốn thoát khỏi cái vỏ bọc này để trở lại là chính mình... Mà sao khó quá :(( ~~> Ai tâm sự với mình nào ;))

T

trang1021997

cho minh tham gia zoi nhe
tên Trần Thị Huyền Trang
quê Quảng Bình
sinh 10/2/1997
nick yahoo................?

;);););););)

P

perong9x

@meoconnhinhanh: đăng kí đi bạn
@trái tim băng tuyết: năm sinh đâu mất tiu rùi;))
@trang:sinh 10-2-1997 à bạn?
chúc mọi ng` chìu vui vẻ:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom