Chúc tất cả mọi người thành công!

K

kenylklee

nếu rớt năm sau thi lai nha các bạn và đừng bao giờ nghĩ mình sẽ thất bại mà hãy nghĩ còn đường nào dẫn đến thành công , thi thật tốt :):):):)
He he, trúng ý tớ. Hihi, không đậu qua năm thi lại, buồn thì cũng buồn thiệt ó! Nhưng mà cũng không nản lòng, thi ĐH đã là thành công rồi! Cố lên nào!

X

xuka_thongminh

15%bạn bè + 5% may mắn + 5%hy vọng + 10%tự tin + 65% chính mình = 100% đạt kết quả cao trong kỳ thi đại học.
Em chúc các anh chị thi đại học may mắn, làm bài thi đạt kết quả cao. Có gì thì hãy áp dụng định lý ta liếc, bí ta ngó. Hãy mang hết tất cả sức khoẻ và sắc đẹp để có thể thi tốt nha. Good luck. Cầu trời khi 3 năm nữa em thi đại học đề sẽ thật dễ. Đi thi bình an nha các anh chị, đừng để chết trong sa trường[/COLOR]

T

thuy_linhlung

hô hô mùa thi sắp đến mình chúc tất cả các bạn thi tốt!^_^ :D
thuận buồm xuôi gió!!! gặp nhiều may mắn !!!gặt hái điểm tốt mang về!!! hì hì>>>*_*:)

A

anggen

Chúc tất cả mọi người sẽ thi tốt trong kì thi đại học sắp tới
chỉ còn hơn 10 ngày nữa là đến kì thi rùi
Chúc mọi người đạt được kết quả thật cao
Bình tĩnh - Tự tin và giành chiến thắng :)

T

truonga3vodoidz

chúc các cậu trong năm học tới hôm nào cũng bước qua cổng trường đại học 1 lần nhé!đừng có mà trèo tường!
nhớ phải thành công!12 năm trồng cây,ngày hái quả chỉ cách chúng ta vài ngày nữa thôi!đừng để lỡ nhé!

L

levate

năm nay tớ thi đại học đây.ngày thi đến sát rồi và tớ luôn lên học mãi để tổng kết kiến thức thay vì ngồi chật vật làm đề như các bạn khác.chủ yếu là do tính tự giác nó kém nên lười ngồi thiền 2 hay 3 tiếng để làm đề.mà làm xong ong hết cả sủ......:))
Kì thi cận kề đến nơi rùi.mình rất mong mình và các bạn sẽ tham gia trong kì thi đại học tới đây gặt hát được thành quả nhất định như mong muốn trong kì thi đại học.Thành công sẽ mỉm cười với chúng ta...........
Mọi người nỗ lực hết mình nhé.........tớ vẫn chúc tớ nhiều nhất sẽ đi tới bến bờ cổng trg` đại học mà tớ đang ấp ủ......
God bless for me and for we

H

haphuong1993

híc.mới đó mà ngày thi cận kề rùi.minh cảm thấy rất lo sợ. thật sự mình học cũng binh thường nên để nói tự tin là rất khó nhưng mình sẽ cố gắng. các bạn ở học mãi cũng cố găng nhé

D

duytoan144

mọi người chaizo.................:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:

H

hothithuyduong

Chúc các huynh các tỉ ôn thi thật tốt ;))

đậu vào những trường mà mình yêu thích :)

T

tsukushi493

Cố lên anh em sĩ tử 12 của hocmai ;)

Không điều jh có thể cản bước chân chúng ta, tiến đến giảng đường đại học nào :Mjogging:

M

mrchemgio

Kì thi đại học sắp đến mình cũng chẳng biết nói gì vì chính mình cũng đang trong tâm trạng lo lắng chỉ mong một điều duy nhất là tất cả các anh chị em "học mãi" bất kể giàu nghèo miền xuôi hay miền ngược đi thi thật may mắn và phát huy hết khả năng vốn có dành được kết quả cao nhất riêng mình luôn nhớ kĩ mái trường này các bạn ơi hãy bình tình tự tin không cay cú nhé
Chúc các bạn đạ được những thành công rực rỡ
:khi (13)::khi (13)::khi (13)::khi (13)::M055::M055::M055::M055:

đừng bao giờ bỏ cuộc ngay cả trong những phút cuối cùng
:M040::M040::M040::M040::M040:

G

giotbuonkhongten

Còn 3 ngày nữa

Chắc chỉ ăn chơi quá chứ h đâu nhét đc gì

Nói chung là làm hết sức

Minh mẫn sáng suốt

goodluck :x

P

phoxanh2

mấy ngày này nghỉ lấy sức hum sau mà chiến đấu không thì hum sau mệt chết đó các bạn! vì 12 năm đèn sách !

S

silvery21

mây' ngày nữa thôi
cố lên nhé

làm xong nhất định về lun ko có mua đáp án j ở bên ngoài đâu nhé ......ko quan tâm ......nhất định faj vậy
giữ tinh thần thj khối B nữa . thj xong mới so kqua

N

namhv

Chào các bạn! 3 ngày nữa kỳ thi đại học đã đến giờ này các bạn đang chuẩn bị hành trang để ngày mai,đi thi! chúc các bạn 1mùa thi thắng lợi!
MÙA THI
GỬI EM !
Con đường em đi thầy cũng trải qua rồi
Nó vẫn vậy như thời thầy khi trước
Mỗi ngày trôi qua là mỗi lần chân bước
Giấc ngủ muộn màng đè nặng những nghĩ suy

Hãy gắng lên trên mỗi bước em đi
Và nghĩ đến những gì đợi phía trước
Nỗi ám ảnh về hai từ "Đỗ -Trượt"
Thôi ráng lên em ngày thi sắp đến rồi

Cha mẹ sinh ra cho em được thành người
Dẫu sang hèn đâu có quyền chọn lựa
Nhưng tương lai là trong tay em đó
Gắng lên em sắp đến bến đợi rồi

Em đâu cô đơn trước bước ngoặt cuộc đời
Phía sau em còn bao niềm hi vọng
Trong đêm khuya đâu mình em thao thức
Bao nỗi suy tư trong tiếng mẹ trở mình

Chiến thắng nào chẳng có những hi sinh
Thành công nào lại không cần gắng sức
Hạnh phúc chỉ nảy mầm khi ta nỗ lực
Hoài bão cuộc đời, sáng rực ngày

Đêm đã khuya giáo án vẫn còn dài
Phút suy tư thầy nhớ lại những năm về trước
Rồi nghĩ đến con đường em đang bước
Nên có chút dặn dò thầy gửi lại cho em....

TB:Sau mỗi mùa thi đại học, có bao "sĩ tử" buồn rầu khi biết mình trở thành "tử sĩ". Hai bảy điểm, cao thật đấy. Nhưng cao mà làm gì khi NV1 lấy tới hai bảy phẩy năm? Đó thật ra không phải là thất bại, chỉ là khi thành công - bị - trì - hoãn mà thôi. Cuộc sống vẫn chào đón họ với NV2, NV3. Quan trọng là họ đã nỗ lực hết sức để khẳng định mình. Đó là ý nghĩa vẹn nguyên của các kỳ thi, và cũng là bản chất của thành công.
Nhiều năm trước, báo chí từng vinh danh một cậu học trò nghèo thi đậu đại học với vị trí thủ khoa. Đối với cậu, đó là một thành công lớn. Nhưng có một thành công khác, lặng thầm mà lớn lao, đó là chiến thắng của một người cha gần 20 năm trời đạp xích lô nuôi con ăn học. Bao niềm tin và hi vọng hiện lên trên gương mặt vốn đã chịu nhiều khắc khổ. Và ngày con trai đậu đại học cũng là ngày tốt nghiệp khoá - học - của - một - người - cha.
Bạn được sinh ra, đó là một thành công vĩ đại của cha và mẹ. Trách nhiệm của bạn là phải gìn giữ cho vẻ đẹp hoàn thiện của thành công ấy. Đừng bao giờ ủ ê nghĩ rằng cuộc sống là một chuỗi của thất bại, bởi như một giáo sư người Anh từng nói: "Cuộc sống này không có thất bại, có chăng là cách chúng ta nhìn nhận mọi việc mà thôi".
Còn đối với tôi, thành công là khi ai đó đọc được bài viết nhỏ này. Có thể sẽ chẳng được điểm cao, nhưng gửi gắm được những suy nghĩ của mình vào trang viết, với tôi, đó là một thành công.

Top Bottom