Chúc tất cả mọi người thành công!

V

van_toan

hay giờ chúng mình có thể đếm được không????? ai post bài vào pic này người đó phải xem đồng hồ còn mấy tiếng nữa kỳ thi tốt nghiệp sẽ đến, ai mà nói chỉ còn 1 phút ( tính cho các bạn học 12 thôi ) thì mình xin bái phục.
mình xin mở đầu: chỉ còn 18 tiếng nữa kỳ thy quan trọng đầu tiên sẽ đến tik tak.....!!

K

kenylklee

hay giờ chúng mình có thể đếm được không????? ai post bài vào pic này người đó phải xem đồng hồ còn mấy tiếng nữa kỳ thi tốt nghiệp sẽ đến, ai mà nói chỉ còn 1 phút ( tính cho các bạn học 12 thôi ) thì mình xin bái phục.
mình xin mở đầu: chỉ còn 18 tiếng nữa kỳ thy quan trọng đầu tiên sẽ đến tik tak.....!!
Ý kiến rất hay!
Nhưng mà cậu đếm sai rồi!
Ra hocmai.vn mà coi lại kìa :)):)):))=))=))=))=))
Còn 000 ngày, 23 giờ, 51 phút, 00 giây nữa là thi TN.
Lỡ người ta có điện thoại tính năng cao, lướt web rầm rầm, người ta post khi còn đúng 1 phút thì sao!

Có ai muốn lấy điểm cảm ơn, cứ vào đây, một bài viết tớ sẽ thank 1 lần, hehe :D:D:D. Tớ tin chắc rằng, chỉ 1,2 ngày nữa thôi là Pic này sẽ dẹp tiệm! :)):)):))=))=))=))

Last edited by a moderator:
V

van_toan

Ý kiến rất hay!
Nhưng mà cậu đếm sai rồi!
Ra hocmai.vn mà coi lại kìa :)):)):))=))=))=))=))
Còn 000 ngày, 23 giờ, 51 phút, 00 giây nữa là thi TN.
Lỡ người ta có điện thoại tính năng cao, lướt web rầm rầm, người ta post khi còn đúng 1 phút thì sao!

Có ai muốn lấy điểm cảm ơn, cứ vào đây, một bài viết tớ sẽ thank 1 lần, hehe :D:D:D. Tớ tin chắc rằng, chỉ 1,2 ngày nữa thôi là Pic này sẽ dẹp tiệm! :)):)):))=))=))=))

hì, vậy là bạn đếm sai, hì hoặc đếm sau mình. còn 00 ngày, 17 giờ, 00 phút, 00 giây:p

0

08021994

mọi người cố lên
làm hết sức vào cả nhà nha. dù cho kết quả là thế nào hãy tự tin mình đã vượt qua chính bản thân
cố lên nào !!!

D

dinhkhanhtrung

Mình chúc các bạn thi tốt nha !

Sắp bước vào kì thi quan trọng rồi. Mình chúc các bạn thật bình tĩnh, thoải mái, tự tin để làm bài thật tốt nha !
Mình cảm ơn lời chúc của kenylklee nha !
Các bạn ơi ! Cố lên nhé !
Mình chúc tất cả các thành viên của Hocmai.vn sẽ vượt qua 2 kì thi lớn một cách thành công nha !
Đặc biệt mình xin chúc riêng các bạn
: bacho1, traimuopdang, giotbuonkhongten, kenylklee, marucohamhoc, trytouniversity, nhoc_maruco9x, vuthicongluong, huutrang93,...
mình đã học được rất nhiều từ các bạn, cảm ơn mọi người rất nhều !

Chúc cả nhà thật may mắn nha !

Attachments

• Vợ yêu.jpg
    Vợ yêu.jpg
    98.3 KB · Đọc: 0
V

van_toan

hix, mình mới đi học nội quy thi về nek. theo cập nhật mới nhất thì chùng ta còn 14 giờ nữa......................

K

kenylklee

hix, mình mới đi học nội quy thi về nek. theo cập nhật mới nhất thì chùng ta còn 14 giờ nữa......................

Theo thông tin mới nhất từ viện bảo tồn tri thức Thế giới, Tổ chức bảo vệ học thức giống nòi quốc gia, hội bảo vệ sách vở cũ thế giới, ngân hàng bút chì, thước kẻ, compa đã qua sử dụng khu vực ASEAN, và đặc biệt là theo cái đồng hồ nhà tớ :))=)), thời gian còn lại để nghĩ ngơi, thư giản đầu óc, ngủ và ôn tiếp của chúng ta còn lại là:
000 ngày, 13 tiếng, 44 phút, 25 giây.
Nào cố lên mọi người.
Ôi, Pic này sao mà spam nhiều quá vậy! :-? :))

À đây, nhân tiện nhắc nhở mọi người đi mua đồ dùng học tập ngay đi, lỡ quên là chết đó!

Chú ý:Thôi, nô spam lung tung nữa, nói ý chính thôi ha, thi xong về nhà, anh em ta cùng vào đây thảo luận đề thi. Tớ khuyên mọi người thế này, thi xong 1,2 ngày đầu, dù có kết quả như thế nào, thì cũng không bàn bạc tới nó, kệ nó đi, thi xong 6 môn mới tính, kệ không cần biết đúng sai ra sao! Cho dù bạn có tự tin đến cỡ nào! Ví dụ, thi học kì II vừa rồi, Toán là môn tớ tự tin nhất, nhắm mắt là cũng biết mình dư sức 10, thế mà ra dò bài với tụi bạn, thấy mình sai choe choét, sai vô lý, làm mất tinh thần luôn, thi môn Địa sụp đổ luôn! Đấy! Đấy là bài học kinh nghiệm xương máu của tớ, nào cố lên nha mọi người!

Last edited by a moderator:
G

giotsuong_93

Theo thông tin mới nhất từ viện bảo tồn tri thức Thế giới, Tổ chức bảo vệ học thức giống nòi quốc gia, hội bảo vệ sách vở cũ thế giới, ngân hàng bút chì, thước kẻ, compa đã qua sử dụng khu vực ASEAN, và đặc biệt là theo cái đồng hồ nhà tớ :))=)), thời gian còn lại để nghĩ ngơi, thư giản đầu óc, ngủ và ôn tiếp của chúng ta còn lại là:
000 ngày, 13 tiếng, 44 phút, 25 giây.
Nào cố lên mọi người.
Ôi, Pic này sao mà spam nhiều quá vậy! :-? :))

ôi chết tớ quên mất cái dụng cụ chứ hic đi mua cái đã.................................mọi ngừoi ơi thi tốt nhá..............................................

V

van_toan

cập nhật tiếp. còn 13h00 nữa..................................................... giờ các bạn thư giãn đi đừng ôn nữa, đó là cách tạo tâm lý tốt nhất đó.

M

marucohamhoc

Sắp bước vào kì thi quan trọng rồi. Mình chúc các bạn thật bình tĩnh, thoải mái, tự tin để làm bài thật tốt nha !
Mình cảm ơn lời chúc của kenylklee nha !
Các bạn ơi ! Cố lên nhé !
Mình chúc tất cả các thành viên của Hocmai.vn sẽ vượt qua 2 kì thi lớn một cách thành công nha !
Đặc biệt mình xin chúc riêng các bạn
: bacho1, traimuopdang, giotbuonkhongten, kenylklee, marucohamhoc, trytouniversity, nhoc_maruco9x, vuthicongluong, huutrang93,...
mình đã học được rất nhiều từ các bạn, cảm ơn mọi người rất nhều !

Chúc cả nhà thật may mắn nha !

hơ, có tên mình nè:x
cảm ơn bạn nhiều nha
mặc dù chưa quen:x
chúc tất cả các bạn thành công
làm bài chắc chắn:D
:x

P

phuong10a3

em cũng xin chúc các anh chị làm bài thi thật tốt nhá. hãy vượt lên chính mình nha anh chị. em xin gửi tặng các anh chị mấy chữ:
BÌNH TĨNH - TỰ TIN - MAY MẮN - CHIẾN THẮNG !!

T

thanhduc20100

Tình hình là mai là bắt đầu ngày thi đầu tiên

Mình chúc các bạn của mình
thi tốt đạt nhiều điểm cao, không có gì là không thể chúng ta cùng cố gắng vượt qua thử thách này nào
. Bình tỉnh, tự tin và chính thắng
, không ai được bỏ cuộc cả

Tình hình là mướp chơi ác quá
, thế này sao tớ thực hiện được đây

T

thuy11b10_mk

mai thi rồi , hôm nay lòng đầy cảm xúc^^!
Chúc cả nhà ta có một mùa thi thành công:D

M

mercury264

chúc mọi người thi tốt
bình tĩnh tự tin chiến thắng
cung cố gắng nhé còn 1 thắng nữa thôi

K

kenylklee

Chú ý:Thôi, nô spam lung tung nữa, nói ý chính thôi ha, thi xong về nhà, anh em ta cùng vào đây thảo luận đề thi. Tớ khuyên mọi người thế này, thi xong 1,2 ngày đầu, dù có kết quả như thế nào, thì cũng không bàn bạc tới nó, kệ nó đi, thi xong 6 môn mới tính, kệ không cần biết đúng sai ra sao! Cho dù bạn có tự tin đến cỡ nào! Ví dụ, thi học kì II vừa rồi, Toán là môn tớ tự tin nhất, nhắm mắt là cũng biết mình dư sức 10, thế mà ra dò bài với tụi bạn, thấy mình sai choe choét, sai vô lý, làm mất tinh thần luôn, thi môn Địa sụp đổ luôn! Đấy! Đấy là bài học kinh nghiệm xương máu của tớ, nào cố lên nha mọi người!

Một lần nữa nhắc nhở mọi người, và bây giờ còn 000 ngày 09 tiếng 34 phút nữa!

Ôi trang này tôi đã cảm ơn hơn 30 lần!

H

hetientieu_nguoiyeucungban

cho em chen chân với
chúc anh chj thi tốt
cố gắng mọi ng nha
ki thi nj anh chj aj cũng sẽ wa cả thui
và wa kj thi nj càng có nhìu động lực học hơn để wa đc kj thi đại học nhé
mã đáo thành công :khi (4)::khi (4):

Top Bottom