Chúc tất cả mọi người thành công!

K

kenylk_lee

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tích tắc, tích tắc.... Tớ nhớ mới ngày nào tớ đếm còn hơn một tháng nữa là thi Tốt nghiệp, vậy mà bây giờ chỉ còn có hơn 36 tiếng đồng hồ, nhanh thật đó. Giờ tớ mới phát hiện thấy diển đàn này thật là ý nghĩa, diển đàn giúp tớ có thêm thật nhiều kiến thức để có thể tự tin bước vào 2 cuộc thi sắp tới, và đặc biệt diễn đàn đã cho tớ có thêm nhiều người bạn tốt như các cậu, vừa học giỏi lại vừa tốt bụng nữa. Tớ xin gởi lời cảm ơn chân thành tới tất cả các cậu. Và trong quá trình học tập, tớ cũng đã gây tranh cải không tốt với các mem khác (như vậy là không tốt), tớ xin lỗi các cậu (đặc biệt là bonoxofut , xin lỗi cậu). Còn hơn 1 ngày nữa là tất cả chúng ta bước vào kì thi Tốt nghiệp rồi, tớ chúc các cậu ôn tập thật tốt để bước vào kì thi một cách tư tin nhất, và tớ cũng chúc các cậu bình tĩnh, làm bài thật tốt và tất cả đều được điểm cao mong muốn.
Tớ xin gửi lời chúc thành công tới các bạn tớ quen biết cũng như toàn thể những bạn khác:
lantrinh93, acsimet_91, pipi2, ngomaithuy93,bonoxofut , dinhkhanhtrung,, atulara,boy_vip_chua_iu , duynhana1, marucohamhoc , chicken_oo , nguyenhuuthinh93, ice_box, duytoan144, linh030294, ticktock, heongoc_97, ryelax, lengfenglasaingay, nguyendangkhoa11593, nhoc_maruko9x, nguoimaytinh, phoxanh2, toi_yeu_viet_nam, [URL="http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1107428"]thanhduc20100, [/URL]chontengi, longnhi905, tuyn, lamtrang0708, kiburkid ,08021994 ......(ôi nhiều quá, đếm không xểu :) )
Đặc biệt: chúc kenny_111duynhan1 , [URL="http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=859543"]donquanhao_ubcun_crazy......... học tốt ha! [/URL]
Chúc mọi người thi tốt!
http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=519502

Last edited by a moderator:
D

duynhan1

Chúc các sĩ tử 12 của diễn đàn học mãi có 1 kỳ thi tốt nghiệp thành công!!!

K

kiburkid

Chúc anh thi tốt nghiệp tốt
Dù tốt nghiệp thì thể nào cũng đỗ, nhưng dù sao cũng là một kì thì, kết quả cao cũng là động lực cho thi đại học
Sau bao lần thi thử đại học, kinh nghiệm làm bài thì có mà kinh nghiệm thi thì ko
Tại thi thử các thầy cô coi lỏng còn hơn cả thi học kì
Nhưng tốt nghiệp thì khác, chắc không khí cũng gần với thi đại học hơn
Coi như là thi thử đại đọc đi :D
Cũng là lần cuối cùng thi ở trường cấp 3 ni
Hjx
Bùn wa'. Mới đó mà đã...
Gud luk everbody

T

thanhduc20100

Chúc các cậu thi tốt, nhất là đại học, còn tốt nghiệp nhất định là phải qua rồi, cùng cố gắng nào:D

B

bonoxofut

Mình đã hơi nóng, cũng là lỗi của mình, cho mình xin lỗi bạn. :(

Chúc tất cả những thành viên trong diễn đàn HocMai, và đặc biệt là bạn kenylk_lee sẽ trải qua kỳ thi cuối cấp này một cách nhẹ nhàng, và gặt hái được những thành quả cao nhất.

Nhớ lại hồi còn học ở mái trường Phổ Thông, cách đây 4 năm, lúc này mình cũng đang nôn nao lắm. Mọi người bình tĩnh làm bài, suy nghĩ thật kỹ; đề thi TN thường rất vừa sức (chắc chắn sẽ không có dạng bài nào đánh đố học sinh), và dư khá nhiều thời gian, nên các bạn không cần phải bộp chộp dẫn đến tính sai, rất đáng tiếc. Làm những câu dễ trước, giống như bạn đang tập những động tác khởi động căn bản nhất trước mỗi giờ Thể Dục. Nếu còn thời gian, và trong khả năng của mình, nên làm một bài tập bằng nhiều cách để kiểm tra kết quả.

Ngủ thật sớn trước ngày thi, dậy sớm, múa tay múa chân , hít thở không khí trong lành của buổi sáng, để tinh thần sảng khoái trước khi bước vào phòng thi. Từ từ, ung dung, thoải mái, nhớ rằng, trong mọi tình huống, bạn không được quýnh lên.

Chúc mọi người thi thật tốt.

Mã đáo thành công, mọi người nhé. :x

T

traimuopdang_268

:D

Tớ xin gửi lời chúc thành công tới các bạn tớ quen biết cũng như toàn thể những bạn khác: lantrinh93, acsimet_91, pipi2, ngomaithuy93,bonoxofut , dinhkhanhtrung,, atulara,boy_vip_chua_iu , duynhana1, marucohamhoc , chicken_oo , nguyenhuuthinh93, ice_box, duytoan144, linh030294, ticktock, heongoc_97, ryelax, lengfenglasaingay, nguyendangkhoa11593, nhoc_maruko9x, nguoimaytinh, phoxanh2, toi_yeu_viet_nam, thanhduc20100, chontengi, longnhi905, tuyn, lamtrang0708, kiburkid ,08021994 ......(ôi nhiều quá, đếm không xểu )

:)) Ôi còn thiếu "Traimuopdang_268 kìa :D :D:D::D

Chúc cho chúng ta " Gặp nhiều may mắn + Thi với kết quả cao nhất :x"

M

muathu1111

Xin chân thành gửi lời chúc tới các bác, các cô, các chú ... chúc mọi người thành công trên con đường đi của mình :D

-Kì thi sắp tới bạn tôi ơi!
Cố gắng học nha đừng có lười
Có chí thì nên ta phải nhớ
Một mai đỗ đạt miệng cười tươi.

- Con đường danh vọng lắm gian truân
Đòi hỏi người ta tính chuyên cần
Muốn sắt thành kim phải bỏ sức
Mong mình thành đạt phải rèn thân.

- Tránh Xa Điểm 1 ,
Dẹp Điểm 2,
Bye Điểm 3,
Xa Điểm 4,
Trốn Điểm 5,
Căm Điểm 6,
Quý Báu Gì điểm 7,
Quyết Nhảy Qua Điểm 8,
Bám Chặt Điểm 9,
Vịn Chắc Điểm 10.

Đặc biệt chúc Như và Thảo ... 2 người bạn thân của tôi mã đáo thành công :D
Yên tâm đj, tớ đã bảo 1 ông thần may mắn bám theo suốt lúc thi rồi! ;)
Cố gắng thi, đừng phụ lòng tớ ngồi cầu nguyện cho cả 2 đứa cả buổi chiều.

A

acsimet_91

:D

Người ta ứ thèm chúc chị ý mà =))

hố hố, mai thi tốt nghiệp rồi =))
Lo trượt quá =))

Chúc tất cả những thành viên trong diễn đàn HocMai, và đặc biệt là bạn kenylk_lee sẽ trải qua kỳ thi cuối cấp này một cách nhẹ nhàng, và gặt hái được những thành quả cao nhất.

Nhớ lại hồi còn học ở mái trường Phổ Thông, cách đây 7 năm, lúc này mình cũng đang nôn nao lắm. Mọi người bình tĩnh làm bài, suy nghĩ thật kỹ; đề thi TN thường rất vừa sức (chắc chắn sẽ không có dạng bài nào đánh đố học sinh), và dư khá nhiều thời gian, nên các bạn không cần phải bộp chộp dẫn đến tính sai, rất đáng tiếc. Làm những câu dễ trước, giống như bạn đang tập những động tác khởi động căn bản nhất trước mỗi giờ Thể Dục. Nếu còn thời gian, và trong khả năng của mình, nên làm một bài tập bằng nhiều cách để kiểm tra kết quả.

Ngủ thật sớn trước ngày thi, dậy sớm, múa tay múa chân , hít thở không khí trong lành của buổi sáng, để tinh thần sảng khoái trước khi bước vào phòng thi. Từ từ, ung dung, thoải mái, nhớ rằng, trong mọi tình huống, bạn không được quýnh lên.

ô, bonoxofut này có vẻ "hiền lành" ghê nhỉ? =))

Thế còn những mod năm lần bảy lượt gửi thư cảnh báo cho tớ thì sao? sao vẫn chưa xin lỗi tớ nhỉ?

@kenylk_lee: cái này là chú viết thật lòng hay để thực hiện lời thách đấu đấy =)) (nếu để thực hiện lời thách đấu thì ko có tác dụng đâu ) =))

L

longnhi905

Chúc toàn thể các bạn lớp 12 thi tốt trong kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, cố lên nha các e\m/ \m/

L

lantrinh93

Tớ xin gửi lời chúc thành công tới các bạn tớ quen biết cũng như toàn thể những bạn khác: lantrinh93, acsimet_91, pipi2, ngomaithuy93,bonoxofut , dinhkhanhtrung,, atulara,boy_vip_chua_iu , duynhana1, marucohamhoc , chicken_oo , nguyenhuuthinh93, ice_box, duytoan144, linh030294, ticktock, heongoc_97, ryelax, lengfenglasaingay, nguyendangkhoa11593, nhoc_maruko9x, nguoimaytinh, phoxanh2, toi_yeu_viet_nam, thanhduc20100, chontengi, longnhi905, tuyn, lamtrang0708, kiburkid ,08021994 ......(ôi nhiều quá, đếm không xểu

oh, tớ là người được nhắc đầu tiên , hehe, không đọc cũng biết ??=))
thanks cậu ha
chúc c thi tốt , từng ngày từng ngày bọn mình nhắc nhau , thế là đã đến ngày đấy thật rồi . hjhj
Đặc biệt chúc Như và Thảo ... 2 người bạn thân của tôi mã đáo thành công
Yên tâm đj, tớ đã bảo 1 ông thần may mắn bám theo suốt lúc thi rồi!
Cố gắng thi, đừng phụ lòng tớ ngồi cầu nguyện cho cả 2 đứa cả buổi chiều.

thanks H
ông ngoại mình thì bảo ... chuyện này không nói dk , nhưng nói chung làm giống c buổi chiều vậy
tớ thấy mình phải mang nặng trách nhiệm nhiều quá:(
nhưng tớ sẽ gắng , rinh bằng loại giỏi về >>>:)>-

hi vọng môn ngữ văn sẽ làm thành công b-(, lo môn này nhất , học cả tuần hơn rồi mà thấy vẫn thiếu .

một lần nửa :
chúc những ai là bạn của tớ thi thật tốt , bình tĩnh làm bài ,làm thật cẩn thận , vì ko bao giờ có cơ hội sữa chữa khi sai lầm như những ngày thi bình thường nửa , cố gắng đến đúng giờ !!!
mặc dù chỉ thi tốt nghiệp thôi nhưng phương châm là :
" đã làm thì phải làm cho đến cùng !!!";)

K

kenylklee

Nhớ lại hồi còn học ở mái trường Phổ Thông, cách đây 7 năm, lúc này mình cũng đang nôn nao lắm. Mọi người bình tĩnh làm bài, suy nghĩ thật kỹ; đề thi TN thường rất vừa sức (chắc chắn sẽ không có dạng bài nào đánh đố học sinh), và dư khá nhiều thời gian, nên các bạn không cần phải bộp chộp dẫn đến tính sai, rất đáng tiếc. Làm những câu dễ trước, giống như bạn đang tập những động tác khởi động căn bản nhất trước mỗi giờ Thể Dục. Nếu còn thời gian, và trong khả năng của mình, nên làm một bài tập bằng nhiều cách để kiểm tra kết quả.

Mã đáo thành công, mọi người nhé. :x

Hì hì, vậy là mình phải gọi bonoxofut là anh chứ nhỉ :). Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm, cũng tại em làm không cẩn thận, không suy nghĩ tới nơi tới chốn, để bị mắc lỗi , làm anh giận! :). Em hứa từ giờ sẽ không tái phạm nữa! Chúc anh ngày càng thành đạt trên những chặng đường đời! Good luck for you! :)
Hì hì, tớ cũng nghỉ đến cậu, định viết nhưng lại thôi, chẳng hiểu tại sao nữa! :D

@kenylk_lee: cái này là chú viết thật lòng hay để thực hiện lời thách đấu đấy (nếu để thực hiện lời thách đấu thì ko có tác dụng đâu )
Còn ông Bác này! Em viết thiệt lòng mình mà Bác cứ nói xấu em, Bác toàn đi đổ oan cho người có tội! :)):)):)):))=))=))=))=))=))

T

toi_yeu_viet_nam

Tích tắc, tích tắc.... Tớ nhớ mới ngày nào tớ đếm còn hơn một tháng nữa là thi Tốt nghiệp, vậy mà bây giờ chỉ còn có hơn 36 tiếng đồng hồ, nhanh thật đó. Giờ tớ mới phát hiện thấy diển đàn này thật là ý nghĩa, diển đàn giúp tớ có thêm thật nhiều kiến thức để có thể tự tin bước vào 2 cuộc thi sắp tới, và đặc biệt diễn đàn đã cho tớ có thêm nhiều người bạn tốt như các cậu, vừa học giỏi lại vừa tốt bụng nữa. Tớ xin gởi lời cảm ơn chân thành tới tất cả các cậu. Và trong quá trình học tập, tớ cũng đã gây tranh cải không tốt với các mem khác (như vậy là không tốt), tớ xin lỗi các cậu (đặc biệt là bonoxofut , xin lỗi cậu). Còn hơn 1 ngày nữa là tất cả chúng ta bước vào kì thi Tốt nghiệp rồi, tớ chúc các cậu ôn tập thật tốt để bước vào kì thi một cách tư tin nhất, và tớ cũng chúc các cậu bình tĩnh, làm bài thật tốt và tất cả đều được điểm cao mong muốn.
Tớ xin gửi lời chúc thành công tới các bạn tớ quen biết cũng như toàn thể những bạn khác:
lantrinh93, acsimet_91, pipi2, ngomaithuy93,bonoxofut , dinhkhanhtrung,, atulara,boy_vip_chua_iu , duynhana1, marucohamhoc , chicken_oo , nguyenhuuthinh93, ice_box, duytoan144, linh030294, ticktock, heongoc_97, ryelax, lengfenglasaingay, nguyendangkhoa11593, nhoc_maruko9x, nguoimaytinh, phoxanh2, toi_yeu_viet_nam, [URL="http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1107428"]thanhduc20100, [/URL]chontengi, longnhi905, tuyn, lamtrang0708, kiburkid ,08021994 ......(ôi nhiều quá, đếm không xểu :) )
Đặc biệt: chúc kenny_111duynhan1 , [URL="http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=859543"]donquanhao_ub......... học tốt ha! [/URL]
Chúc mọi người thi tốt!

c mà k nt bảo t thì t cũng k biết là mình có tên trong này đâu hihi
Cảm ơn c nhiều nha(Mặc dù chúng mình chưa nc vs nhau nhiều)
t chúc kel-lee thi thật tốt trong kì thi TN này rúng rính bằng giỏi
Và đặc biệt thành công trong kì thi ĐH đang chờ tụi mình nhé!
@mướp:chắc tại mướp hay bắt nạt mọi người wa nên k có tên đây mà :D
Chúc toàn bộ mem12 của diễn đàn học mãi luôn vui tươi luôn mạnh khỏe và tràn đầy tự tin để gặt hái những thành công trong kì thi TN và ĐH sắp tới nhé
P/s:t thấy mọi người học giỏi thật và cũng tốt bụng nữa luôn giúp đỡ mọi người hết sức tận tình
Thực sự t canmr thấy rất vui vì có những người bạn như vậy
iêu tất cả mọi người
@};-:-*

T

ticktock

ôi,không ngờ có mình ở trong đó.....cảm động quó....cầu mong cho kenylklee,mọi người ở đêy,và mình nữa (;))) có một mùa thi như mong đợi...Mình chỉ cần 27 điểm thôi,mong muốn này quá nhỏ bé,mong là ông trời sẽ không bạc đãi...:d

T

thien_nga_1995

Ngày mai các anh chị 12 bắt đầu bước vào kì thi tốt nghiệp...em chúc các anh chị thi tốt bình tĩnh tự tin ...đạt được kết quả cao nha anh chị.................

Top Bottom