chúc sức khỏe thầy cô

D

dolly_1910

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy hocmai thông báo sức khỏe của thầy PHƯƠNG hok được tốt nên phải lùi lại lịch dậy...em là 1 thành viên tham gia khóa học của thầy. Thường đầu năm mọi người hay chúc nhau sức khỏe, mà giờ thầy lại bị ốm :(
nhờ các anh chị trong hocmai gửi lời hỏi thăm của em và các bạn tới thầy PHƯƠNG nói riêng và tập thể thầy cô đang tham gia giảng dậy nói chung. Chúc thầy cô luôn khỏe mạnh, thầy mau khỏi bệnh để tiếp tục lên lớp dạy chúng em ah :) thầy cố gắng nghỉ ngơi thầy nhé :D
bạn nào đồng ý với mình nào :p

H

hocmai.toanhoc

Em thấy hocmai thông báo sức khỏe của thầy PHƯƠNG hok được tốt nên phải lùi lại lịch dậy...em là 1 thành viên tham gia khóa học của thầy. Thường đầu năm mọi người hay chúc nhau sức khỏe, mà giờ thầy lại bị ốm :(
nhờ các anh chị trong hocmai gửi lời hỏi thăm của em và các bạn tới thầy PHƯƠNG nói riêng và tập thể thầy cô đang tham gia giảng dậy nói chung. Chúc thầy cô luôn khỏe mạnh, thầy mau khỏi bệnh để tiếp tục lên lớp dạy chúng em ah :) thầy cố gắng nghỉ ngơi thầy nhé :D
bạn nào đồng ý với mình nào :p
Chào em!
Thay mặt các thầy cô giáo đang làm việc tại Hocmai.vn. Hocmai.toanhoc cảm ơn em nhiều. Thây cô rất vui khi nhận được những lời hỏi thăm, những lời chúc sức khỏe từ các em.
Chúc các em sang năm mới. thêm tuổi mới, thành công mới và đạt được những ước mơ, hoài bão của bản thân mình.
Gửi lời chào thân ái và chúc các em học tốt!

Top Bottom