Chúc mừng sn chị hoabattu1072007!

C

congchuatuyet_2009

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sinh nhật chị là ngày 10/7 nhưng em tổ chức trưóc vì sợ ngày đó chị lại ko onl đc, đừng buồn nữa nha chị, vui lên chứ! :D

CHÚC CHỊ SINH NHẬT VUI VẺ

T

tndh_00

Chúc chị hoabattu1072007 hôm nào cũng ngủ ngon và có những giấc mơ thật nhiều tiền.

Last edited by a moderator:
P

proechcom

+chúc chị 1 sinh nhật vui vẻ với 1 bông hoa bất tử nè

bây là 1 giỏ nhé
picture.php

C

conech123

ÔI !Chị vô tâm quá , chị không biết ngày 10/7 lại là sinh nhật của Trang , xin lỗi em nhé may mà không muộn :D , Chúc mừng em nhá ! Thêm 1 tuổi nữa thì sẽ trưởng thành hơn , sẽ càng thành công hơn , sẽ càng nghị lực hơn và dám đối đầu với mọi khó khăn thử thách mặc dù chính bản thân chị có thể là chưa thực hiện được ^^ , chị khuyên em câu này : ĐỪNG LÀM GÌ ĐỂ PHẢI HỐI TIẾC, VÀ ĐỪNG HỐI TIẾC KHI ĐÃ LÀM ĐIỀU GÌ , mọi cái giá như , nếu mà .....giờ đây chỉ là vô nghĩa , con đườn của em còn dài , còn nhiều thử thách trước mặt , chị đã từng trải qua cảm giác của em rồi vì vậy chị thông cảm và hiểu tâm trạng của em . Chị chỉ mong em hãy vui lên và bước tiếp trên con đường mà em mong muốn .KHI 1 CÁNH CỬA KHÉP LẠI CŨNG ĐỒNG NGHĨA VỚI VIỆC 1 CÁNH CỬA KHÁC SẼ ĐƯỢC MỞ RA vì vậy hãy tự tin lên nhé ! Chị đã và đang cố gắng , liệu em của chị có thể vượt qua không nhỉ ? Chị chúc em thành công !:)
có quà cho em nè :

đi con này cho máu nhỉ ;))
mờ em chưa đi đc , thế thì :-/ để chị đi hộ nha :D
thế cái này thì sao nhỉ
:

sướng nhá kim cướng hẳn hoi đấy :))
p/s : ai đuổi hộ con ruồi kia đi cái , ngứa mắt bực mềnh quá >"<

``````````````````````````````````````````````````````````````````````````
[YOUTUBE]m44z-223UYE[/YOUTUBE]

Chúc em sinh nhật vui vẻ nhé !

Last edited by a moderator:
H

hoabattu1072000

hoabattu cảm ơn các bạn nhiều lắm !!!!!!!!
Tuy hôm nay mới là sinh nhật của hoabattu nhưng mà các bạn làm mình vui quá.
Nhận quà có sớm hơn một chút nhưng cũng hok sao nhỉ, mình thật sự hạnh phúc khi các bạn vẫn luôn nghĩ đến mình!!!
hoabattu cảm ơn các bạn nhìu lắm, iu các bạn nhìu lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!

B

boy_depzai_92

Úi chết, chết. Anh hók bít SN em. SR em Hoabattu nhé. May mà chưa muộn :D
SN em nè. Anh chúc em lên tuổi mới thì xinh ra, hay ăn chóng lớn, khẻo mạnh nè, trẻ đẹp & mua gì cũng rẻ :)). Lên lớp 10 thì học tốt nè, wen đc nhìu bạn tốt, mới nè. Và luôn là Hoabattu của 4r nè :D. Là em gái mà anh wen nữa nhé :)

L

lunvan

Em chúc chị sẽ vui vẻ, học giỏi và sẽ ''bất tử'' trg lòng của mỗi người ở diễn đàn này.

T

thienduong123

mụn rùi a`...........................dù sao cũng:
happy birthday.......................

T

thuyljnh

Cuc chu đáo quá nhỉ .

Mình cũng chúc bạn sn vui vẻ có thêm 1 tuổi mới thêm 1 sức sống mới để cùng tiếp tục vươn cao đến thành công. !
Thân !

Top Bottom