Chúc mừng sinh nhật người anh thân yêu của chúng em

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Box Cộng Đồng là box em mới dám nói lên tâm sự.
Do một chút việc thế là 500 anh em box Sinh ngồi nói chuyện chung vs Admin, mãi mà thấy thiếu Trưởng nhóm Sinh: anh @Dương Quang Hiếu. 1-2 giờ sau, admin @Đình Hải vào nói "Trưởng nhóm hnay sinh nhật nên đi quẩy roài" nên không tâm sự được với mấy đứa. Chúng em vô tâm thật, không biết hôm nay sinh nhật anh nhé. Em rất khâm phục anh khi anh có lẽ là Trưởng nhóm nhỏ tuổi nhất nữa chứ. Và rồi, hôm nay em chỉ muốn chúc mừng sinh nhật anh thật nhanh, trước 0.00 phút ngày tiếp theo thôi, em biết là hơi muộn nhưng vẫn muốn chúc. Em chúc anh với vai vế đàn em "Chúc anh sinh nhật vui vẻ ạ! Quẩy vui nha anh! Em mong được offline gặp anh và các anh chị khác quá!" Em vẫn sẽ mãi xem anh như một người anh trai.
Admin cho biết tin muộn quá. Em tag 500 anh em box Sinh vào ạ : @aooyuki@gmail.com , @Shmily Karry's , @Julia Sarah , @toilatot .

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
hí chúc anh sinh nhật vui vẻ quẩy tưng bừng nhé

aooyuki@gmail.com

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng hai 2016
486
552
151
22
Đồng Nai

có vẻ e là người trễ nhất biết được chuyện này, mong a đừng giận nha, chúc a sinh nhật vui vẻ, happy birthday to u oppa

Top Bottom