Chúc mừng sinh nhật chị Quỳnh!

• Thread starter thienthandethuong_minigirl
  • Ngày gửi
  • Replies 63
  • Views 4,754

T

thienthandethuong_minigirl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Happy birthday chị quynhdihoc nha :khi (4)::khi (4)::khi (4):
Ngày mai là sinh nhật chị Quỳnh, thienthan mở topic này để em và mọi người trên 4rum tặng quà chị nha chị Quỳnh :khi (196): :khi (177):
Sang một tuổi mới, em chúc chị Quỳnh ngày càng học giỏi hơn nữa nha (vì giờ đã giỏi lém rùi :khi (34): ), luôn xinh đẹp nhá, vui vẻ và thành công nữa nà :khi (176)::khi (176):
Còn đây là các món khai vị của em, ngon miệng nhá chị Quỳnh :khi (101):
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Tạm thời nhiu đây đã nha, em sẽ tặng chị nhìu nhìu nữa ^^!

Last edited by a moderator:
C

chungtinh_4311

chúc mừng sinh nhật em gái quynhdihoc nghe..................................................

V

vietngocwindir

HAPPY BIRTHDAY! Chúc Quỳnh một sinh nhật vui vẻ! Ngày càng đáng yêu,học giỏi nhá!!!!^_^:M035:
Bánh sinh nhật nè:

C

catinh_cute

quỳnh bạn zero hả
hok quen lém nhưng'' HAPPY BIRTH DAY TO QUỲNH''
HI`````````````````````
0 CÓ QUÀ NHƯNG VẪN MÚN XƠI BÁNH ĐÊY! KOI NHANH 0 CUTE XƠI HẾT UI`

O

oack

bé TT thật chu đáo ;))
mai là 9/4 à ^^ đúng sn Q rồi ^^
Nhân ngày sn thứ 17 của Q :D H chúc Q thực hiện đc ước mơ nhé :D và nhận đc thật nhìu quà ;)) H ko ăn bánh của Q đâu :p H đang cai cái tội hay ăn ;))
SN Vui Vẻ ;)
HaPPy BirTH Day To Quỳnh :-*

I

ILoveNicholasTeo

chúc mừng sinh nhật !
chúc chị vui vẻ, học giỏi, xinh đẹp... ect...
tặng chị cái bánh:

picture.php

P

phamhien18

hiền chúc Quỳnh sinh nhật vui vẻ, nhận được nhiều quà, và đạt được mọi điều mong ước.
Có chút quà nhỏ tặng bạn nè,

T

thancuc_bg

Happy birth day
thế là Quynhdihoc đã được 17 tủi roài
chúc Q ham ăn,chóng lớn,học giỏi,xinh xắn và dễ thương hơn.
good luck!
hiz tại máy có vấn đề nên ko thể chúc linh đình đc,thông cảm nha Q.

L

laban95

:khi (195)::khi (195)::khi (195)::khi (195)::khi (195)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (86)::khi (86)::khi (32)::khi (32)::khi (16)::khi (16)::khi (16):e chúc chị sinh nhật zui zẻ

G

gagodangthuong

Chúc mừng sinh nhật Q ^^
Chúc Q sang tuổi 17 ngày càng xinh đẹp, học giỏi & đáng iu,...hi` Nói chung là chúc tất cả những j` tốt đẹp sẽ đến với Q
Đặc biệt là năm sau tụi mình thi ĐH rùi :D Chúc Q sẽ đỗ trường ĐH mà mình thích nhá!
Cuối cùng là happy birthday
Chúc Q có 1 ngày sinh nhật vui vẻ

Q

quynhdihoc

hj :D woa dù biết trước là thienthan sẽ mở topic nhưng kì lạ ghê ^^! cảm giác khi vào đây thật là khó tả . hi :D Chị không biết phải cảm ơn thienthan như thế nào , iu em nhiều ^^!
Bánh tráng miệng thiệt là ngon :D :D :D mời các bạn dùng nha ^^!
Bánh các bạn tặng thật là tuyệt ha ^^! đẹp mắt quá, chắc khi nào cắt ăn cũng ngon không kém ^^!
Cảm ơn các Cúc, Oack, Phương, Hiền, catinh_cute :D , anh Ngọc, anh Yên, các em : laban95 , shjnichi... nha ^^! hihi hạnh phúc quá vui quá ^^! hihi vuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii quasssssssssssssssssssssssssss điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D :D :D :D :D :D :D :D :D

T

trang14

Chúc chị có đủ hạnh phúc để được dịu dàng, đủ từng trải để được mạnh mẽ, đủ nỗi buồn để biết cảm thông, đủ hy vọng để được hạnh phúc, đủ tiền để mua những thứ chị muốn. Và chúc chị có thêm nhiều điều tốt đẹp để chia sẻ với mọi người.
Cuối cùng: Chúc chị sinh nhật vui vẻ :D

Để em đốt pháo hoa mừng sinh nhật chj nhá :D

H

honghai9x

Chúc mừng sinh nhật em gái yêu của anh.Thick cái gì nào:khi (56):.Hì chúc em sinh nhật vui vẻ:khi (177):.Học hành tấn tới:khi (35):.Ngày càng đẹp hơn(mà hình như chẹp lắm roài tiến lên nữa chắc đến\infty):khi (66)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):.tạm thời chưa nghĩ được gì thêm nên thế thôi:D

C

cuncon2395

chúc mừng sinh nhật chị quỳnh .em chúc chị lun học giỏi hơn nữa, xinh tươi hơn nữa, lun tích cực trong hocmai
tiếc ghê em chưa chuẩn bị j cả :):)
HAPPY BITRTH DAY:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):

Q

quynhdihoc

hj Trang chúc hay quá , thanks em nha ^^! ................................................................................................

N

nuthantuyet1311992

chúc quỳnh sinh nhật vui vẻ!
chúc bạn ngày càng xinh,học giỏi hơn nữa,và mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn.
chúc bạn đạt được những điều mà mình muốn.
tặng quỳnh :

T

thienthandethuong_minigirl

hí hí giờ em mới lên đây mà đã đông khách vào ghê ta ?! chị Q của em đc nhìu ng wan tâm thiệt :x. mấy cái bánh hồi trưa của em chắc bị chén hết roài =)). em đãi chị tip nha ^^!
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

mấy cái bánh cỡ bự như vầy thì chị cứ tha hồ mà măm nhé ^^!

S

suphu_of_linh

:D:D không biết sắp hết tiệc chưa...nhưng mờ chúc Q thêm tuổi mới, sức khoẻ mới, thành công mới...tương lai rộng mở nhé :) Chúc Q năm sau đỗ đại học điểm cao chót vót nhá :D :D \\:D/

Top Bottom