Chúc mừng sinh nhật chị conech123

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchuatuyet_2009

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dù con 9 ngày nữa mới tới sinh nhật chị nhưng em tổ chức sớm hơn chị có biết vì sao ko? Vì thực sự em đã âm thầm chuẩn bị từ 1 tháng trước. Em muốn sinh nhật chị có nhiều người chúc nhất, hoành tráng nhất mà em đã từng tổ chức,... vì em yêu chị nhiều lắm, vì chị là người chị tốt nhất trên thế giới này của em, vì chị đã giúp em rất nhiều, chị luôn là người an ủi em đầu tiên khi em buồn, luôn là người chia sẻ với em đầu tiên khi em có niềm vui và vì thế nên hầu như chuyện gì của em chị cũng biết (=.= ngại thía @-)). Em mong chị luôn vui vẻ, luôn yêu đời, luôn học giỏi, luôn xinh đẹp và luôn là người chị tốt của em. Đừng bao giờ buồn nhé chị vì em luôn ở cạnh chị mà :D Mọi người cùng bé dâu tây dự tiệc hoành tráng nhé, lẽ ra em sẽ dùng nick emjuconech123 để tổ chức nhưng vì ... iu chị nên tổ chức bằng nick này :D

Mở đầu xin mời mọi người cùng chiêm ngưỡng "anh Me" hát khúc ca happy birthday ;))

[YOUTUBE]AelmBI0sJ3A[/YOUTUBE]

Lịch sử ngày gặp conech123:

Ngày xửa ngày xưa, vào một ngày trời mưa lớn, mưa như trút nước...

...Từ BVGT rớt xuống 1 con ếch xinh xinh nhỏ nhỏ có tên là conech123...

...Khi đó dâu tây cũng là mem mới từ BVGT rớt xuống...

do ko biết nội quy là cái gì nên đã xây 1 căn nhà trái phép ;)) ko có sổ đỏ. Nhà thì vắng tanh vắng teo, lại là mem mới nên chẳng đc quan tâm cho lắm, chỉ có chị Ếch vào spam nhiều thôi. Và cũng từ đây dâu và chị ấy quen, trở nên thân thiết hơn bất kỳ ai... còn chuyện sau đó ko nói các bạn cũng hiểu chứ... :)>-

Có 1 chuyện chị vẫn chưa biết chị Ếch à, trong lần thi khảo sát đầu năm của chị em đã làm 1 cái clip tặng chị nhưng ko có gan tặng nên em lại thôi, nếu chị muốn xem thì đây là nó. Mời các bạn thưởng thức (lại) giọng ca của anh Bo Đan Trường. Vì lúc trước em làm âm thanh nó ko đc chuẩn :D nên mọi người chịu khó vậy nhá!
[YOUTUBE]2xu1LzDTDOs[/YOUTUBE]

Chẳng hiểu vì sao em đợi đến sinh nhật chị mới thổ lộ ra hết vậy chị nhỉ? ;)) Đây là quà riêng mà em tặng chị. Nói thật là em phải năn nỉ mãi anh phủ mới dạy em làm, nếu chỉ để ý có cái topic dưới thùng rác thì đó là em duyệt trước để chờ sinh nhật chị :)), mời mọi người click vào hình để coi quà ;))

Sinh nhật thì ko thể thiếu bánh và nó đây...

Chị từng nói chị rất thích hoa hồng xanh, em cũng tặng chị luôn nhé, thật tiếc em ko tìm đc ảnh nào có 16 bông hoa hồng xanh cho tròn cái tuổi 16 sắp tới của chị! :D...

nhưng bù lại em có 16 bông hồng trắng ;))

Một lần nữa chúc chị sinh nhật vui vẻ...

[/COLOR]

Bé dâu tây

Last edited by a moderator:
A

anh_anh_1321

bóc tem
ối ối ai cứu tui với
lại thêm 1 cái sinh nhật nâng tổng số sn trong tháng này lên 5 cái:((
chị ơi, em xin miễn quà chị nhá (em là đứa chuyên đi ăn sn chùa nà :)) )
mà thôi, ko tặng gì cũng ko đc
thôi thì tặng chị 1 lời chúc: chúc chị xinh đẹp, học giỏi, luôn vui vẻ, mạnh khoẻ, và chúc chị có thật nhiều đứa em tốt như congchuatuyet_2009 kìa
à, em tặng chị thêm 1 cái tem em vừa bóc ;))

Q

qunhlinh1997

Em cũng vậy. chúc chị sinh nhật vui vẽ và ngày càng cười nhiều học giỏi, xinh gái nữa
( sory vè chưa chuẩn bị được quà ).

Q

qunhlinh1997

Chúc chị sinh nhật vui vẽ

Em cũng vậy. chúc chị sinh nhật vui vẽ và ngày càng cười nhiều học giỏi, xinh gái nữa
( sory vè chưa chuẩn bị được quà ).

C

canhdong_binhyen

HAPPY BIRTHDAY
Chúc sinh nhật zui zẻ nha, dù hok wen bạn nhưng mìh ngĩ bạn là 1 ngưởi rất tốt vì mọi người xug quanh rất quý mến bạn. mog bạn càng thêm tuổi càng thêm khôn ngoan,hc hành tấn tới ^^!

C

conech123

Cảm ơn các em , cảm ơn bạn iu, cảm ơn chị iu ! :-* rất rất rất nhiều.......

@Cúc : em làm chị xúc động đến phát khóc rồi :( , chị không biết cảm ơn em sao nữa , chị thực sự rất hạnh phúc, cảm ơn em đã sưởi ấm trái tim của chị , đầy là SN đầu tiên vui vẻ nhất của chị . Còn 9 ngày nữa và sẽ là 9 ngày vui vẻ của chị :-* . Chúng ta mãi bên nhau em nhé ! chị thích lắm ;))
p/s: à chị cũng thích hoa hồng bạch em à , em chọn đúng rồi :x

Chân thành cảm ơn mọi người ! cũng chúc mọi người những điều tốt nhất mà mọi người dành cho mình !

D

dung_92bn

hic còn j hạnh phúc bằng khi có người tổ chức cho mjnh sinh nhật thế này hả e :D. Chị cũng chúc e xinh nhật vui vẻ, ngày càng xinh đẹp và học giỏi nghen :D. HAPPY BIRTHDAY!

G

gororo

Chúc mừng sinh nhật cậu, chúc làm mod đc các mem yêu quý và tín nhiệm!
(Bao giờ cho đến sinh nhật mình?)

H

hanxue_92

chúc conech sn vui vẻ nha! chị có quà cho ech nè.

thôi, chị tặng ech thế thôi, sợ ech ăn nhiều quá béo phì thì khổ;)) :)(!!! Phải kiểm tra lại túi tiền:khi (56):);)):D

B

bupbexulanxang

^ ^ Chúc mừng sn Ếch nha:)
:-* Sn vui vẻ cậu nhak!
Tớ có món quà tặng cậu nì! tìm mãi mới thấy đó:D

Chúc Ếch ngày cag` học giỏi hơn iêu đời hơn nak;)

===
Tớ thay mặt lun Ox:hangtu_faithful chúc mừng cậu nak:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom