chúc mừng sinh nhật bạn yêu!!

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhomotmuahoathachthao_tranhoaiduong

mày ơi không phải tao đẻ ra lúc 12 h đêm đâu mà mày bảo còn 55 phút nữa gì thế . hé hé . mày không biết thật hả , để tao bảo nhá , tao chào đời lúc 4 h sáng . Mày biết là giờ gì không mày . Tao nghe loáng thoáng bố mẹ bảo là giờ Thân chứ tao biết làm sao được 4 h là giờ gì đc mừk ^^
Thế mày có nghe câu này bao giờ chưa , hèm hèm : Tuổi thân thì mặc tuổi thân , nếu đẻ giờ Dần thì sướng như Tiên . Nghe sướng nhỉ , mày có để giờ dần giống tao không mày , hí hí

T

thuha_qn

chúc chị sinh nhật vui vẻ, càng ngày càng học giỏi, xinh gái:D@};-

Last edited by a moderator:
P

pinkgerm

mẹ t bảo t sinh vào lúc 3h kém 20', hình như là jờ Sửu - jờ con Trâu thì pải. chả bjk cuộc đời có long đong lận đận vất vả như con trâu ko nhỉ :D Mê tín tí :D

p/s: mày vjk chữ màu đỏ, ko sợ mod cho xơi thẻ àh???

A

anh_anh_1321

hic
chúc chị sinh nhật vui vẻ nha
hình nhu bua tr­uo­c em có lần đề nghị ban nick chị vì cái nick dài quá, chị ko giận em chu? :p
nhân đây mình kết bạn luôn chị nhé :D

1

1131994

hj em chào chị iu na !
chúc chị sinh nhật vui vẽ ngày càng xinh gái na` học joi? và thành công trong học tập cũng như trong cuộc sống có đầy vui vẽ và hạnh phúc .
sinh nhật vui vẽ nha chị !:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):
:khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196):
:khi (12):iu chị nhìu nắm :khi (32)::khi (32):
hj` hj`

C

coalblack

tuy là đã trễ vài tiếng nhưng tấm lòng chân thành vẫn là quý nhất phải ko bạn hiền!
chúc bạn sinh nhật hạnh phúc cùng một năm học trên cả tuyệt vời!!!!
PP

D

doigiaythuytinh

HÌnh như trễ rồi thì phải
Nhưng mà biết còn hơn không , chị nhỉ ?
Em chúc chị sinh nhật zui ze,
khoẻ mạnh,
học giỏi,
ngày càng xinh
....
.....

D

dethuongqua

@};-@};-@};-@};-@};-:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (65)::khi (65)::khi (32)::khi (32)::khi (32)::khi (10)::khi (10)::khi (10)::khi (86)::khi (86)::khi (86):úi
em lại trễ nữa roài
chúc chị My ngày càng xinh đẹp nì học giỏi nì và có nhìu thành công trong cuộc sống
yêu chị My nhìu lém

T

tienduc07

chúc mừng sinh nhật My mặc dù đã quá ngày sinh của em. Anh là mem mới nên ko bít em nhưng trước lạ sau quen. Chúc em sinh nhật vui vẻ again and again :p

C

conu

Chúc mừng sinh nhật muộn em nhé ;)
Chúc em ngày càng xinh đẹp, học giỏi và đạt thành công trong kỳ thi ĐH sắp tới.
Ngày sinh nhật của em rất gần sinh nhật anh đấy. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom