Tâm sự Chúc mừng sinh nhật Anh Đình Hải - Admin diễn đàn

Đặng Quốc Khánh 10CA1

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng tám 2018
1,120
1,467
191
20
Hải Dương
THCS Phan Bội Châu
  • Like
Reactions: phuongdaitt1

NguyễnNgân3103

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng ba 2018
447
326
76
20
Hà Nội
THPT Ba Vì
Chào anh @Đình Hải , chào cả nhà! :rongcon12
Hôm nay có lẽ là ngày đặc biệt không chỉ đối với anh mà còn là niềm vui của tất cả chúng em :rongcon10 Thời gian qua được làm việc, được đồng hành với anh thực sự là khoảng thời gian đáng nhớ nhất mà tụi em có được. Anh thì nhiều lúc khó tính, hay la rầy nhưng tụi em không buồn đâu :rongcon15 Vì tụi em biết anh la rầy là để tụi em được hoàn thiện hơn mỗi ngày, anh nhỉ? :rongcon23 Dù bận nhưng anh vẫn không quên lo lắng, động viên tụi em mọi lúc, cho tụi em nhiều lời khuyên bổ ích…(còn nhiều lắm nhưng chắc em không kể hết được^^):rongcon24:rongcon24

:rongcon32Nhân ngày sinh nhật anh, tụi em rất muốn làm gì đó thật hoành tráng, thật bất ngờ và sản phẩm đã “ra lò” đó là 1 video handmade nho nhỏ :rongcon31:rongcon31trong đó có 1 số lời chúc mà tụi em muốn gửi đến anh. Anh nhớ xem hết nhé :rongcon42 Một lần nữa thay mặt các thành viên, em xin gửi đến anh lời chúc thật nhiều sức khỏe, thành công trong công việc và sớm ra mắt đội bóng của riêng anh nha :rongcon40 Mong anh sẽ luôn đồng hành và chỉ bảo tụi em nhiều hơn nữa trong thời gian sắp đến <3
:rongcon35:rongcon35:rongcon35HAPPY BIRTHDAY BOSS HẢI <33333333 :rongcon35:rongcon35:rongcon35

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
@Tạ Đặng Vĩnh Phúc @Vũ Linh Chii @hdiemht @NHOR @Hồng Nhật @Toji Takeshi @trà nguyễn hữu nghĩa @namphuong_2k3 @phuongdaitt1 @Nguyễn Thị Diễm Hương
Chúc anh @Đình Hải sinh nhật vui vẻ, tuổi mới thật thành công anh nha...

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Em nhớ hôm em cùng các anh chị bàn sinh nhật anh. Vậy mà chưa kịp tổ chức đã bị miễn nhiệm roài :D
Nhân dịp sinh nhật anh, em chúc anh có một bầu trời sức khỏe, một biển cả tình thương cùng ánh đại dương hạnh phúc và chúc anh thành đạt – thành công hơn nữa trên con đường sự nghiệp. Cảm ơn anh vì tất cả những gì anh đã dành cho chúng em và diễn đàn. Cảm ơn anh vì những lời nói truyền lửa được thốt lên từ con tim, từ bao đêm trằn trọc không ngủ.... Cảm ơn anh rất nhiều <3
E sẽ cố gắng để được vào gia đình BQT lần nữa, để cùng đồng hành và làm việc cùng mọi người và đặc biệt là anh - người đã giúp em và tin tưởng trong suốt thời gian em làm BQT. :)

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,663
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Chào anh @Đình Hải , chào cả nhà! :rongcon12
Hôm nay có lẽ là ngày đặc biệt không chỉ đối với anh mà còn là niềm vui của tất cả chúng em :rongcon10 Thời gian qua được làm việc, được đồng hành với anh thực sự là khoảng thời gian đáng nhớ nhất mà tụi em có được. Anh thì nhiều lúc khó tính, hay la rầy nhưng tụi em không buồn đâu :rongcon15 Vì tụi em biết anh la rầy là để tụi em được hoàn thiện hơn mỗi ngày, anh nhỉ? :rongcon23 Dù bận nhưng anh vẫn không quên lo lắng, động viên tụi em mọi lúc, cho tụi em nhiều lời khuyên bổ ích…(còn nhiều lắm nhưng chắc em không kể hết được^^):rongcon24:rongcon24

:rongcon32Nhân ngày sinh nhật anh, tụi em rất muốn làm gì đó thật hoành tráng, thật bất ngờ và sản phẩm đã “ra lò” đó là 1 video handmade nho nhỏ :rongcon31:rongcon31trong đó có 1 số lời chúc mà tụi em muốn gửi đến anh. Anh nhớ xem hết nhé :rongcon42 Một lần nữa thay mặt các thành viên, em xin gửi đến anh lời chúc thật nhiều sức khỏe, thành công trong công việc và sớm ra mắt đội bóng của riêng anh nha :rongcon40 Mong anh sẽ luôn đồng hành và chỉ bảo tụi em nhiều hơn nữa trong thời gian sắp đến <3
:rongcon35:rongcon35:rongcon35HAPPY BIRTHDAY BOSS HẢI <33333333 :rongcon35:rongcon35:rongcon35

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
@Tạ Đặng Vĩnh Phúc @Vũ Linh Chii @hdiemht @NHOR @Hồng Nhật @Toji Takeshi @trà nguyễn hữu nghĩa @namphuong_2k3 @phuongdaitt1 @Nguyễn Thị Diễm Hương
- Chúc anh @Đình Hải sinh nhật vui vẻ,tuổi mới nhiều sức khỏe,thành công trong công việc <3
~Em xin hết~

thuyduongc2tv

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng tám 2017
983
1,050
189
20
Hà Nội
Trường Trung học cơ sở Trưng Vương
Chúc anh Hải sinh nhật vui vẻ. Chúc anh mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc bên gđ, bạn bè và luôn đồng hành cùng chúng em, cùng với diễn đàn nha :>

Hi HMF

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng mười một 2017
251
391
109
Hải Dương
THPT
Nhớ năm ngoái "nhà BQT" tổ chức hoành tráng lắm :rolleyes: Ib fb rồi các thứ loạn hết cả lên, chuẩn bị ngược xuôi từ trong Nam ra ngoài Bắc, từ vùng núi cao xuống đồng bằng,... JFBQ001610702012A
Yociexp96 K chúc a snvv nữa :v Vì sắp hết ngày mất rồi :MIM29 Chúc a nn :>>

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Chúc anh sinh nhật vui vẻ :Tuzki21
Cảm ơn anh đã đồng hành cùng bọn em từ những ngày đầu tiên :Tuzki33
Tuy mới quay trở lại đây nhưng với 1 vị trí mới, em và các bạn đã nhận được sự giúp đỡ và hướng dẫn tận tình từ anh và các bạn.
Chúc anh luôn thành công trong cuộc sống ạ :Tuzki56

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cảm ơn cả nhà nhiều nha, cảm ơn các đồng đội đã cùng diễn đàn - cùng anh đương đầu với muôn vàn khó khăn trong suốt thời gian qua và cả thời gian sắp tới. Cảm ơn các thành viên đã luôn tin yêu diễn đàn HOCMAI - coi đây là 1 nơi để không chỉ là trao đổi với nhau về học tập, mà đây còn là nơi để chia sẻ nhiều hơn tất cả vấn đề trong cuộc sống nữa.

Anh và diễn đàn rất mong, rất hy vọng cả nhà mình hãy trao đổi với nhau nhiều hơn để hiểu nhau hơn nè, để tiếp thu được nhiều điều mới hơn nè, để tuổi trẻ của mình có cái gì đó để nhớ, để mà kể sau này nè. Hãy cứ cho đi, hãy hạ cái tôi của mình xuống vì cái chung, vì mọi người... những điều mà các em nhận lại ở đằng xa xa sau 1 thời gian sẽ là minh chứng cho những gì mà các em đã cho đi trong quá khứ và hiện tại. Vì vậy, muốn nhận lại nhiều thiệt nhiều thì bây giờ hãy cho đi nhiều thật nhiều nhé.

Mình là học sinh thì mình cho đi KIẾN THỨC, cho đi CÁCH MÀ MÌNH HỌC TỐT MÔN NÀO ĐÓ, cho đi NHỮNG LỜI ĐỘNG VIÊN CHÂN THÀNH, cho đi NHỮNG ĐIỀU MÀ MÌNH THẤY TỐT CHO MỌI NGƯỜI. Và các em nghĩ sao khi trên diễn đàn có tới 1.000 cách học tốt môn A cho các em tham khảo và lựa chọn? Vậy thử hỏi, nếu chúng ta không CHO ĐI và ai cũng KHÔNG CHO ĐI mà giữ khư khư cho mình thì làm sao biết môn A có tới 1.000 cách học tốt? Ai cũng bảo có ai chia sẻ đâu mà mình chia sẻ, mình phải giữ cho riêng mình chứ? Vậy rồi ai sẽ là người chia sẻ? Hãy luôn tâm niệm rằng mình sẽ là người đầu tiên cho đi, mình là người đầu tiên chia sẻ các em nhé. Mình không làm thì ai sẽ làm, mình không chia sẻ thì bí kíp đó làm sao lưu truyền? Hãy cứ chia sẻ, hãy cứ cho đi, cho đi trong vui tươi, cho đi trong phấn khởi.

Mình vì mọi người, mọi người sẽ vì mình.

Cả nhà cố lên. Bắt đầu chia sẻ thật nhiều, thật đong đầy vào nhé.

Top Bottom