[Chúc mừng 8-3] - Nhận ngay phần thưởng

• Thread starter Moderator
  • Ngày gửi
  • Replies 477
  • Views 29,685
Status
Không mở trả lời sau này.
H

huongdiep

Bức tranh quê của ANH THƠ và Nghẹn ngào của Tế Hanh

Em muốn delete cái bài vô nghĩa bên trên thì làm sao được vậy anh...Tự dưng gửi nhầm....Hic...Em xin lỗi

H

huongdiep

Em trả lời đúng rồi ý^^ Câu này ngày trước em có soạn cho Đấu Trí^^ Mà em sắp phải về...Tiếc quá...Huhu...Trời tối đi về nhà sợ lắm ý

Anh ơi cho câu hỏi tiếp đi ạ^^ Em vẫn muốn trả lời

H

huongdiep

Sonmoc trả lời đúng rồi^^ mạng tớ bị out nên hok kịp trả lời câu ý^^Tiếc thật đấy

H

huongdiep

Anh mod ơi vậy là hết rồi ạ...câu hỏi cũng thú vị lắm ạ....Nhưng nhiều câu không mấy liên quan tới ngày Quốc tế phụ nữ lắm.....

Sao không hỏi câu hỏi về bà Sương Nguyệt Ánh ý anh nhỉ.....Hôm soạn câu hỏi em quên mất...À, mà em chỉ trả lời những câu không phải em soạn anh nhá.....Hì hì....Soạn ít thì còn được trả lời^^ Chứ soạn hết ứ có ai cho trả lời....Em cũng đang muốn kiếm money để học trên hocmai mà....^^

M

Moderator

Các em thông cảm thời gian này anh bận quá nên không thể tìm được các câu hỏi đúng chủ đề, có gì mong các em bỏ quá cho!

H

huongdiep

Ơ....Mà sáng mai vẫn còn ạ? Em tưởng hôm nay là kết thúc rồi. Nhưng đúng vào giờ em phải đi học...Tiếc quá nhỉ^^ Còn tổ chức đến bao giờ vậy anh? mỗi buổi có mấy câu nên em thấy hơi ít ý...

H

huongdiep

^^....Em biết rồi mà....Em cũng xin lỗi vì không giúp anh nhiều hơn được. Hôm 7 và 8/3 em phải đi bán hoa. Nhưng mà vậy em mới có cơ hội trả lời...Hihi...kể ra nếu thêm cái câu hỏi về tờ báo nữ giới chung của Sương Nguyệt Ánh cũng rất hay....

Phó chủ tịch nước của nước ta hiện giờ là một người phụ nữ. bạn hãy cho biết tên bác ý là gì? hihi....tớ hỏi vui vậy thôi...

Bye mọi người, em về nhá

M

Moderator

Do một số trục trặc từ phía Ban tổ chức nên anh quyết định sẽ kéo dài sự kiện này đến hết ngày 15/3/2008.

CHÚC CÁC EM VUI VẺ!

A

arxenlupin

hix, mấy người chơi luôn mấy câu luôn. bình thường chỉ có 4 câu 1 lần mà h thì hơn đến 3 câu, mà toàn câu huongdiep soạn là sao :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

em nghĩ là mấy câu ko đúng chủ đề cũng được anh à
em đề nghị ta nên chuyển sang cuộc thi kiến thức luôn đi anh, trả lời ngay trên topic này luôn, ko cần phải gửi tin nhắn như câu hỏi event lần trước nữa được ko anh

Moderator said:
Do một số trục trặc từ phía Ban tổ chức nên anh quyết định sẽ kéo dài sự kiện này đến hết ngày 15/3/2008.

CHÚC CÁC EM VUI VẺ!
có thể đây là tin vui nhất trong ngày

M

Moderator

Thì hiện tại bây giờ vẫn thế mà, các em có thể trả lời và tính đáp án ngay trên Topic này đấy thôi!
Thế nhé, hẹn gặp lại các em vào ngày mai!

A

arxenlupin

ý em là chúng ta nên kéo dài cuộc thi này hơn anh à, và ko bó gọn vào chủ đề về phụ nữ nữa

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom