Thắc mắc Chữ kí

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
444
2,960
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
Cho mình hỏi với cái phần chữ kí thì mình phải đổi ở đâu v
Đầu tiên là cách thay đổi avatar:
Bước 1
:
Sau khi đăng nhập vào diễn đàn, bạn di chuyển trỏ chuột vào tên của mình phía góc phải và chọn "Avatar"

Bước 2: Bạn click vào "Choose File" tìm đến thư mục chứa hình ảnh trong máy tính hoặc điện thoại của bạn, chọn hình ảnh muốn làm avatar, sau đó diễn đàn sẽ tự động load avatar cho bạn

Bước 3: Sau khi diễn đàn đã upload thành công avatar của bạn, bạn click "Đồng ý" để lưu avatar của mình. Vậy là xong bạn nhé.

Tiếp theo là cách thay đổi chữ ký:

Bạn làm tương tự bước 1 phần hướng dẫn thay đổi avatar và chọn "Chữ ký" diễn đàn sẽ xuất hiện giao diện như bên dưới. Bạn chỉ cần nhập nội dung và căn chỉnh theo ý mình.
chuky-png.4563

Cuối cùng bạn click" Lưu thay đổi" là xong bạn nhé.
Xem thêm tại :https://diendan.hocmai.vn/threads/huong-dan-su-dung-dien-dan-hocmai.607512/

hunghamobile869@gmail.com

Học sinh
Thành viên
28 Tháng tám 2018
136
84
36
Hà Nội
THCS Hoàng Liệt
Đầu tiên là cách thay đổi avatar:
Bước 1
:
Sau khi đăng nhập vào diễn đàn, bạn di chuyển trỏ chuột vào tên của mình phía góc phải và chọn "Avatar"

Bước 2: Bạn click vào "Choose File" tìm đến thư mục chứa hình ảnh trong máy tính hoặc điện thoại của bạn, chọn hình ảnh muốn làm avatar, sau đó diễn đàn sẽ tự động load avatar cho bạn

Bước 3: Sau khi diễn đàn đã upload thành công avatar của bạn, bạn click "Đồng ý" để lưu avatar của mình. Vậy là xong bạn nhé.

Tiếp theo là cách thay đổi chữ ký:

Bạn làm tương tự bước 1 phần hướng dẫn thay đổi avatar và chọn "Chữ ký" diễn đàn sẽ xuất hiện giao diện như bên dưới. Bạn chỉ cần nhập nội dung và căn chỉnh theo ý mình.
chuky-png.4563

Cuối cùng bạn click" Lưu thay đổi" là xong bạn nhé.
Xem thêm tại :https://diendan.hocmai.vn/threads/huong-dan-su-dung-dien-dan-hocmai.607512/
sr bạn nha mình quên ko check thông báo nên ko thấy
mà bạn dùng cái gì vậy

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1