Sử 9 Chủ đề: Việt Nam trong những năm 1930 -1939

_haphuong36_

Cựu TMod Sử
Thành viên
15 Tháng mười 2019
995
2
1,484
151
18
Thái Bình
THPT Bắc Duyên Hà
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cả nhà mình.

Hôm nay sẽ lên cho cả nhà một sơ đồ tư duy bài 19 và 20, theo giảm tải mới nhất mà mình tìm được thì gộp chung hai bài thành một chủ đề như tiêu đề topic. Hơi muộn tí nhưng vì đam mê (ai không tin lại bảo sao đam mê thế mà giờ mới ngoi lên :D) và vì đang ứng tuyển BQT (cùng với vài lí do nữa tí sẽ lảm nhảm sau) nên vẫn quyết định lên sóng bài này. Cả nhà xem xét, ôn tập, góp ý, tương tác nhiệt tình nha! Mỗi lượt tương tác là một động lực nho nhỏ để mình tiếp tục làm Mindmap gửi tới mọi người.

Các bạn có thể tương tác, tham khảo nhưng vui lòng không reup, sao chép dưới bất kì hình thức nào. Tài liệu này và các tài liệu tương tự chỉ đăng tải tại HMF.

Lảm nhảm tâm sự vì lâu ngày mới quay lại:
Khoảng thời gian mình nghỉ, box này vẫn có người săn sóc, là một bạn TMod mới. Nhưng có lẽ vì thế mà box không đi đúng với định hướng mà ban đầu mình đặt ra cho box, là tổng ổn kiến thức dưới tài liệu dạng sơ đồ tư duy, trừ một số bài sử dụng bảng biểu sẽ được soạn thảo trên Word.
Định hướng của mình sau này không có liên quan gì đến Sử, nhưng Sử với mình là một cái gì đấy có thể gọi là duyên số, từ ghét thành thích thích rồi mê. Mình nghĩ là sẽ có vài bạn giống mình, hoặc chỉ một người thôi cũng được, vì Sử cũng không phải thứ đáng ghét đến mức chỉ có mỗi mình thấy có duyên với nó.
Hy vọng những bạn có nét tương đồng với những gì các bạn cảm nhận được từ mình qua mấy dòng trên sẽ quan tâm tới những bài đăng, sự kiện sắp tới của box Sử.

Hẹn gặp lại vào lúc thích hợp nào đó và chúc cả nhà ngủ ngon (tất nhiên là ngủ sau khi xem cái bài này :))

Last edited:
Top Bottom