Khảo sát Chọn trường nào

Thảo luận trong 'Tâm sự bạn trẻ' bắt đầu bởi NGÔ TRÍ TIẾN - ĐÓM, 21 Tháng sáu 2021.

Lượt xem: 117

?

Mình nên học trường nào đây ?

1. THPT Huỳnh Thúc Kháng

2. DTNT THPT số 2 Nghệ An

3. THPT Hà Huy Tập

Multiple votes are allowed.
Kết quả sẽ hiển thị sau khi bạn bình chọn.

1. NGÔ TRÍ TIẾN - ĐÓM

NGÔ TRÍ TIẾN - ĐÓM Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường PTDTBT THCS Chiêu Lưu
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Mình thi cấp 3 dưới Vinh xong cái thấy đậu hơi bị nhiều, nên thành ra lú không biết chọn trường nào. Mọi người cho mình xin ý kiến với review mấy trường này được không ạ, càng chi tiết càng tốt nhé
    Cảm ơn mn:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94

2. Võ Thu Uyên

Võ Thu Uyên Mod Sử|CV nhiệt huyết |Cựu CN CLUB Lịch Sử Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    Trường THPT Quỳnh Lưu I

Chị thì không học ở Vinh nên không rõ, nma theo chị nếu được thì em nên theo học ở Huỳnh Thúc Kháng. Huỳnh Thúc kháng thì về cơ sở vật chất và chất lượng giảng dạy thì khỏi bàn rồi nè. Về việc học ở Huỳnh Thúc Kháng thì em cứ yên tâm trong chất lượng học tập và chất lượng giảng dạy, vì mái trường này chỉ xếp sau trường chuyên của Tỉnh mình thôi nè. Tỉ lệ HSG tỉnh của trường năm nào cũng đạt chất lượng cao nữa, vậy nên nếu em muốn tham gia vào đội tuyển môn nào đó thì đây cũng là cơ hội để mình thử sức. Chỉ có điều học ở đây có 1 số bất cập. VD như chị thấy em có đặt trường thứ 2 là DTNT THPT số 2 Nghệ An, nên có lẽ từ chỗ em đến Vinh cũng khá xa nhỉ? Và có thể xuống Vinh học em phải ở nhà người thân hoặc ở trọ, nma cũng không sao, nếu em có quyết tâm đến học và gia đình tạo điều kiện thì hãy theo học nhé.

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted