Khảo sát Chọn trường nào

NGÔ TRÍ TIẾN - ĐÓM

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng chín 2020
714
1,049
146
Nghệ An
A3K101 THPT HUỲNH THÚC KHÁNG
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thi cấp 3 dưới Vinh xong cái thấy đậu hơi bị nhiều, nên thành ra lú không biết chọn trường nào. Mọi người cho mình xin ý kiến với review mấy trường này được không ạ, càng chi tiết càng tốt nhé
Cảm ơn mn:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Mình thi cấp 3 dưới Vinh xong cái thấy đậu hơi bị nhiều, nên thành ra lú không biết chọn trường nào. Mọi người cho mình xin ý kiến với review mấy trường này được không ạ, càng chi tiết càng tốt nhé
Cảm ơn mn:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94:Rabbit94
Chị thì không học ở Vinh nên không rõ, nma theo chị nếu được thì em nên theo học ở Huỳnh Thúc Kháng. Huỳnh Thúc kháng thì về cơ sở vật chất và chất lượng giảng dạy thì khỏi bàn rồi nè. Về việc học ở Huỳnh Thúc Kháng thì em cứ yên tâm trong chất lượng học tập và chất lượng giảng dạy, vì mái trường này chỉ xếp sau trường chuyên của Tỉnh mình thôi nè. Tỉ lệ HSG tỉnh của trường năm nào cũng đạt chất lượng cao nữa, vậy nên nếu em muốn tham gia vào đội tuyển môn nào đó thì đây cũng là cơ hội để mình thử sức. Chỉ có điều học ở đây có 1 số bất cập. VD như chị thấy em có đặt trường thứ 2 là DTNT THPT số 2 Nghệ An, nên có lẽ từ chỗ em đến Vinh cũng khá xa nhỉ? Và có thể xuống Vinh học em phải ở nhà người thân hoặc ở trọ, nma cũng không sao, nếu em có quyết tâm đến học và gia đình tạo điều kiện thì hãy theo học nhé.

Top Bottom