Chọn thầy nào học pen Toán N3

Mai An

Học sinh
Thành viên
11 Tháng bảy 2016
2
0
26
23

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
chào mọi người, em vừa học xong khóa nền tảng 2018, em đang phân vân k biết nên chọn thầy Nguyễn Bá Tuấn hay Lê Anh Tuấn để học pen, mọi người tư vấn giúp em với ! Em cảm ơn.
Thầy Nguyễn Bá Tuấn – Bậc thầy Toán trắc nghiệm

Có thể nói thầy Bá Tuấn chính là người tiên phong trong việc luyện thi toán trắc nghiệm. Thầy Tuấn cung cấp cho học sinh những phương pháp giải nhanh và công cụ giải bài từ việc khai thác tối đa tác dụng của máy tính Casio.
Thầy Lê Anh Tuấn – Thầy giáo xì teen

Thầy giáo đẹp trai Lê Anh Tuấn sẽ giúp các bạn không còn thấy áp lực với các bài toán khó. Thầy tập trung giúp học sinh hiểu bản chất, biết nhiều cách triển khai nhiều bài toán từ 1 bài toán gốc.

Bạn Lương Văn Cường (THPT Nguyễn Khuyến – Quảng Nam) – học sinh online của thầy Tuấn chia sẻ: “Em không thể nào quên được những hình ảnh thầy giảng liên tục không có nghỉ ngơi, thầy nói như sợ tụi em không hiểu bài. Bài thầy giảng thì cực chất, em thấy được nhiệt huyết, tận tâm, gần gũi của thầy. Thầy dạy cả Casio lẫn giải tự luận. Thầy kết hợp nhuần nhuyễn giữa Casio và giải tay. Thầy đã giúp em hiểu được dạng Toán mà bao lâu nay em không hiểu”.

Thi trắc nghiệm chính là một cuộc đua thời gian. Vì vậy nếu biết tận dụng những công năng của máy tính, học sinh sẽ “nhàn đầu” hơn và tiết kiệm thời gian hơn việc suy luận thuần túy.

Trước khi sĩ tử đi thi, thầy Tuấn đã dặn các bạn: Hãy học với tinh thần “ngày đêm khoét núi, ngủ hầm, mưa dầm, cơm vắt. Máu trộn bùn non. Gan không núng. Chí không mòn!” cùng sự quyết tâm cao độ.

• Like
Reactions: Moon Crush
Top Bottom