cho mình show ảnh với nhé

L

letrang3003

Ơ ~ Sao mà dạo này em cug~ ứ biết làm gì.

Đú đớn vs ck yêu vào đây góp ý chân thành với chủ pic mà cũng bị người ta nói này nói nọ đấy.

Sự thật mất lòng thế đấy. Zỵ từ nay ta chuyển sang nói dối để hok làm mất lòng người khác nhỉ ck nhỉ =))

Chết thật đúng là chả biết đâu mà làm vừa lòng người ta dc :))

N

ngoisaohieulongtoi92

Ơ ~ Sao mà dạo này em cug~ ứ biết làm gì.

Đú đớn vs ck yêu vào đây góp ý chân thành với chủ pic mà cũng bị người ta nói này nói nọ đấy.

Sự thật mất lòng thế đấy. Zỵ từ nay ta chuyển sang nói dối để hok làm mất lòng người khác nhỉ ck nhỉ =))

Chết thật đúng là chả biết đâu mà làm vừa lòng người ta dc :))
ý chị nói là nói cái bạn chuột chít ấy,nhìn lại comment của bạn chuột chít nhé,đấy là nhận xét hử e?:)

T

tanpopo_98

cho nhóc nói thẳng: Nhìn bạn không đến nỗi, nhưng tại cái khuyên tai ấy, già lắm!!! khuôn mặt thì nhóc không nghĩ là lớp 10 đâu!!! đổi khuyên tai!!! cái áo cũng ko hợp lắm!! bạn cứ thoải mái, cười "toạc" ra (ý nhóc là cười bình thường ấy) chứ đừng mỉm mỉm, trông gượng gạo lắm!!!! ^^ hi`!!! nhóc chỉ nói thế thôi!!!!!
Mọi người góp ý cho chị cũng chỉ là muốn chị đẹp hơn thôi! đừng nghĩ mọi người ác ý gì mà lảng tránh (nhóc nghĩ chị đang thế)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Hôm nay có thay màu chữ cơ!!! >'.'<

T

thjenthantrongdem_bg

anh đồng ý vs ý kiến của tanpopo

chj có cái khuyên tai tởm wa'

chả hợp gì cả < nếu k mún nói là wa' xấu :)>

thực ra e k ưa những ai đeo khuyên tai tròn to như thế

đến mẹ e đeo e còn k thjch

nhìn chướng mắt lắm

e khuyên chị nên bỏ nó ra

còn về tóc thi.... :|

e chả pít nx ra sao :)

C

chuot_chjt

ôi thế là người ta show ảnh mình hok được bình luận ak các bạn
thế thì thôi không bình luận vậy
haizzzzzzz
bình thường thì nói bình thường,chẳng lẽ nói bạn ý xinh,dễ thương ak
sự thật đôi khi mất lòng bạn ak

K

ke.la

Hic! Ng ta ta mới chụp ảnh đưa lên mà mấy ng đều chém là xâu!
Tội con ng` ta!
Mấy ng` quá đáng! Em nhờ! Hỳ~!

(Tớ cũng thấy xấu!) Cấm bôi đen chỗ này!

N

ngoisaohieulongtoi92

ôi thế là người ta show ảnh mình hok được bình luận ak các bạn
thế thì thôi không bình luận vậy
haizzzzzzz
bình thường thì nói bình thường,chẳng lẽ nói bạn ý xinh,dễ thương ak
sự thật đôi khi mất lòng bạn ak
thế đấy câu:tụi trẻ bây giờ........haizzzz," là j thế?là nhận xét về em ấy hả chuột?=)).t đang ý kiến cái câu này chứ k phải là câu nhận xét em ấy bt hay k bt.;).mấy thành viên post ảnh lên 4rum bên trường t thôi mà mọi ng vào chém kêu tụi trẻ giờ đú này nọ,k đỡ đc,sinh ra cái box ảnh làm j chứ,mà câu "tụi trẻ...."của ấy t theo t nghĩ là thế,t nói thế thôi,trúng ý bạn thì trúng k trúng thì thoy;))

N

nhatminhb5

haizzzzzzzzzzzz........................tụi trẻ bữa nay ghê quá.......................
nhìn lại quá khứ thấy mình sao lúc đó thơ ngây quá.......
không như nó bây giờ........
thua.............. :cool:

C

chuot_chjt

không có người nói bậy chỉ có người hiểu bậy
bé muốn nghĩ sao thì nghĩ đây chả quan tâm:))

T

thuydung01081995

Cảm ơn góp ý
thật sự mình đã và đang theo dõi lời nhận xét của các bạn
mình ko thik những người nói nịnh
nhưng mình lại càng ko thik những người ko bít thì đừng nói thui
mình bít tóc mình bị hư nhưng nó được gội thường xuyên ngày 1 lần đó
ăn mạc thì mình ko nói vì mọi người cảm nhận chứ
thời gian trước mình ko lên học mãi mà chỉ chơi game nên chỉ có thời gian theo dõi thui
mắt thì mình bị cận nên bị sưng thui
Xin chào

T

thjenthantrongdem_bg

Cảm ơn góp ý
thật sự mình đã và đang theo dõi lời nhận xét của các bạn
mình ko thik những người nói nịnh
nhưng mình lại càng ko thik những người ko bít thì đừng nói thui
mình bít tóc mình bị hư nhưng nó được gội thường xuyên ngày 1 lần đó
ăn mạc thì mình ko nói vì mọi người cảm nhận chứ
thời gian trước mình ko lên học mãi mà chỉ chơi game nên chỉ có thời gian theo dõi thui
mắt thì mình bị cận nên bị sưng thui
Xin chào

Chắc cõ lẽ do ngày gội 1 lần nên tóc nó bị hư chăng ;)

Vậy 1 tuần chj gội những 7 lần b-( <k nên tẹo tẹo :-j>

Một tuần chỉ tầm 3 lần thui chj ạ ;))

T

thanchet_dethuong

nói thế xem ra xúc phạm ng ta quá.em í trông rất xinh.cũng chẳng có j là già,xấu hết!!!
đây là nói để mọi ng biết đếưn nhau chứ đâu phải chỗ để nói xỉa nhau đâu?
ăn mặc là do mỗi ng 1 cách chứ đâu phải ai cũng là đẹp?các bạn đẹp,nhưng trong cảm nhận của ng khác chắc j đã đẹp?nên góp ý nhưng cũng nhẹ nhàng thôi chứ sao lại dùng những lời lẽ nặng nề thế?

S

strikeeagles

Ưm. Đúng là có nhiều điểm k đẹp như những nhận xét ở trên.
Nhưng mình vào đây không phải để hạ cái tinh thần của người ta xuống.
Mình chỉ có nhận xét thế này.. Nếu bạn để ý 1 chút nữa và không mím môi, để kiểu tóc gì trông đỡ dị thường hơn thì bạn trông rất xinh. Có đôi mắt trông rất hiền đấy...
Mà các bạn cũng nhớ rằng, bạn ý post lên đây, cũng như bất kì ai, con người muốn được tán dương, khen ngợi chứ không muốn người ta nói vào mặt họ là họ kém cỏi thế nào xấu xí thế nào.... Các bạn chỉ nên đưa ra những lời nhận xét nhẹ nhàng thôi. Mình cũng đã post mấy cái pic ảnh r =)). Có những lời nhận xét rắt nhẹ nhàng, rất hay, nghe xong sướng hết cả người, có những lời nhận xét làm cụt sạch cả hứng :|, những cái ấy chả làm cho người chủ pic khá hơn đâu, mà thực sự nó chỉ làm cho họ - hay ít nhất là mình - thấy bản thân k bằng các bạn thôi, và chả cải thiện được tẹo nào hết. Các bạn có đặt bản thân vào vị chí của chủ pic bao h không mà nói những lời làm chạnh lòng như thế?

L

luckystar_smile

.

Trông cũng được mừ. Dễ thương đó em. :)
:&gt;:&gt;:x:x:x:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (132)::khi (132)::khi (132)::khi (34)::khi (34)::khi (34)::khi (77)::khi (77)::khi (77)::khi (140)::khi (140)::khi (140)::khi (65)::khi (65)::khi (32)::khi (32)::khi (16)::khi (16)::khi (16)::khi (155)::khi (155)::khi (155)::M_nhoc2_16::M_nhoc2_16::M_nhoc2_16::Mhi::Mhi::Mhi::Mfull::Mfull::Mfoyourinfo::Mfoyourinfo::M060::M060::M060::M050::M050::M050:

T

tunkute123

Chị này ảnh cuối cùng là tàm tạm :)

Còn lại do " cách làm duyên" Khiến chị ấy " mất duyên" :|

Có lẽ chưa có kinh nghiệm trong việc sự sướng b-(

T

tunkute123

Chị này ảnh cuối cùng là tàm tạm :)

Còn lại do " cách làm duyên" Khiến chị ấy " mất duyên" :|

Có lẽ chưa có kinh nghiệm trong việc sự sướng b-(

Top Bottom