cho mình nhận xét nhá

9

9X_conduongtoidi

hì, người... đẹp (... ý tớ là chỉ dùng danh từ này cho phái yếu thôi (yeeu trong ngoặc kép :)) ) ) (ặc lắm các ngoặc thế ...linh tinh quá ;)) ) nhìn phát là thấy tri thức đầy mình ;))
Nhưng...
cố chọn góc máy cho đẹp hơn, mấy người mẫu đều thế mà, cũng như mình cả... son phấn, shop lên tí chả nhận ra... hehe 4rum mình đầy người tài sắc ko biết lên người mẫu thế nào nhỉ?
Ui linh tinh quá.

Hic, bỏ từ "rất" đi tớ sẽ bầu cho 1(rất bao gồm rất nhiều yếu tố ... điển trai ko chưa dủ hì hì nhất là cái bối cảnh đằng sau ;)) ) ... nên bh bầu cho 1,5 hì hì. ;)) )

T

thuyan9i

=)) Nhìn giống thằng bố nuôi mình quá =))
Mỗi tội cái mặt béo hơn tí ;))
Trông cũng dc :-"

G

giotbuonkhongten

Mềnh nhận xét thật tình

- Cái tường ko được đẹp thì phải,:)

hỏi luôn ảnh trên tường là ai thế :))

đang nhìn vào gương hử bạn

cho thêm 1 tấm nữa đi =))

A

anhhothan

sao mọi người nhận xét ít thế ? bộ trông tui xấu lắm hả :( hay ko đủ sức hấp dẫn để mọi người bình chon ? làm ơn nhận xét nhìu dùm đi để nếu có xấu trai còn đi thẩm mĩ cho nó đẹp lên ;;)

~> Đề nghị bạn không dùng màu chữ đỏ
Đã sửa

Last edited by a moderator:
O

olympuslord

Được đó anh bạn! giống ý chang anh thằng bạn thân mình!:D
mà cũng giống avatar của anh bạn đó chớ nhẩy???

P

_phonglinh_

hic, lừa hàng kiểu này quả là ko tầm thường chút nào!

sao mọi người nhận xét ít thế ? bộ trông tui xấu lắm hả hay ko đủ sức hấp dẫn để mọi người bình chon ? làm ơn nhận xét nhìu dùm đi để nếu có xấu trai còn đi thẩm mĩ cho nó đẹp lên

Đúng , ko có sức hấp dẫn và nên đi chuyển đổi giới tính :)):)):))

A

anhhothan

ai dám kiu em lừa hàng thế nhỉ ?ảnh thật 100% có qua photoshop đâu chứ ;) ko tin ai ở HN cho kiểm hàng lun đó ;))

D

doigiaythuytinh

các bạn cứ nhận xét nhiệt tình cho mình nhá ;) lần đầu tiên mí post hình tớ lên mà :p
Thật tình thì anh khá giống bạn em
Anh bảo nhận xét nhiệt tình ;;) :
Mặt hơi gỗ
Lông mày hơi nhíu :D
Mũi tịt + mồm rộng (cái nì thì xấu giống em :)))
Trời nóng mà mặc áo đen ;))

Tạm thời thế thôi đã :D

C

chuot_chjt

chỉ thik cái điện thoại thui ak hok có thik người
nếu là girl thì có thê xxem xét lại:))

C

caheosua

ai dám kiu em lừa hàng thế nhỉ ?ảnh thật 100% có qua photoshop đâu chứ ;) ko tin ai ở HN cho kiểm hàng lun đó ;))

thứ nhất mem ko được dùng màu đỏ yêu cầu sửa bài ngay
>>> sao không ai nhắc nhở mem này nhỉ bao mod ở đây mà
thứ 2 chị ở hà nôi nè cho địa chỉ đi chị đi kiểm hàng cho =))

T

trang14

hàng hết date oy chị ạ :))

bạn ý lập topic kêu ngkhác nhận xét mà,. Đưa ra ý kiến theo tiêu đề topic thì cũng đâu có thể coi là spam đc nhỉ ;))

H

hello_baby

nói rồi nhưng mà lại xoá đi, sửa lại bài viết :D

@anhhothan: chắc là bạn đã xem đi xem lại bộ phim "Mặt nạ" của Holywood nên mới "thuộc làu" bộ phim như vậy :D

cái tường đằng sau hơi lộn xộn nhể , tớ đoán là thằng cha vừa bò từ đấy ra xong rồi chụp =))

@_phonglinh_: tớ thấy thằng cha này "Đẹp trai hơn suy nghĩ :)) "

ờ ha, nói mỗi nơi 1 lời là ko tốt à nha :D nhưng ko sao, bạn cũng đã "dại dột" nói sự thật, rất khách quan và chính xác ^^!

Nếu có đáp án: Ma quỷ trên thiên đường thì tớ sẽ chọn ^^!

A

anhhothan

bạn hello_baby ơi bạn nói cái j mà mình chả hỉu ? bạn chê ảnh xấu thì cứ nói là xấu việc phải trên khen dưới dội nước như thế :(( Mà tiện cũng nói luôn ảnh nè không phải là tớ đâu ;)) đây chính là suphu_of_linh một memvip khá lắm mồm trên diễn đàn, đã từng cua đổ hem bít bao nhiu chàng trai trên học mãi =)) Hiện h anh ta đang dùi mài kinh sử để chuẩn bị thi đại học ;)) . Cái ảnh tuy không được đẹp cho lắm nhưng tớ phỉ gặp nhìu khó khăn, tìm đủ mọi thủ đoạn ( ;)) ý lộn mọi cách ) mí lấy đc đó. mọi người chiễm ngưỡng dùm nhá ;) nhớ cho nhận xét lại dùm ko thui ổng thi xong lên lại nhồi máu van tim thì chít =))

Top Bottom