Tâm sự cho mình hỏi về học đại học từ xa?

Monlun02

Học sinh
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
6
1
21
21
An Giang
Gis

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
444
2,960
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
là mình có cần phải lên trường đó để làm gì ko hay chỉ cần đăng ký học cả năm trên mạng rồi cuối năm đi thi lấy cái bằng
Tớ nghe nói học đại học hôm nào thích thì đi học, hôm nào không thích thì cứ nghỉ ở nhà. Miễn sao thi đậu là được. Nếu thi không đậu thì phải học lại từ đầu cái đó!
Dạ đây là ý kiến riêng và tầm kiến thức của e. EM không chắc chắn là đúng!

Isla Chemistry

Cựu Trợ lí Admin | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
3 Tháng mười hai 2018
2,272
3,910
541
23
Hà Nội
Hà Nội
$\color{Red}{\fbox{ハノイ建築大学}}$
là mình có cần phải lên trường đó để làm gì ko hay chỉ cần đăng ký học cả năm trên mạng rồi cuối năm đi thi lấy cái bằng
Cái vụ này hình như là một hình thức đào tạo từ xa của cái trường đại học nào đó, cơ mà không nên học như thế :p
Tớ nghe nói học đại học hôm nào thích thì đi học, hôm nào không thích thì cứ nghỉ ở nhà. Miễn sao thi đậu là được. Nếu thi không đậu thì phải học lại từ đầu cái đó!
Dạ đây là ý kiến riêng và tầm kiến thức của e. EM không chắc chắn là đúng!
Ở đại học là phải đi học đầy đủ để lấy điểm quá trình đó, nghỉ quá số buổi quy định là bị cấm thi :p Thi trượt thì học lại, điểm kém thì có thể tự đăng kí học cải thiện, có điều học phí đắt quá trời :(

Last edited:
  • Like
Reactions: Quang Đông

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
mình nghĩ là nếu mình đã làm thủ tục trên mạng rồi thì không cần đến trường đâu , nếu bạn muốn biết cái mặt của trường bạn như thế nào thì cứ đến xem JFBQ00125061225b

• Like
Reactions: Monlun02
Top Bottom