Cho hỏi

Status
Không mở trả lời sau này.
J

junjin

cái đó không có gì đâu bạn. Bạn chỉ cần tích cực viết bài và khi đủ dố lượng bài thì tự nhiên bạn sẽ đc thăng lên thui

Q

quyluabn95

:khi (99)::khi (99):Lạ quá ha! Em vjt" đc hơn kon bạn em 6, 7 bài mờ chả thấy lên chức gì, kon bạn em thì cứ tà tà lên bàn phó là sao:khi (46):

S

seagirl_41119

Cái của em hok hiện chức vụ của em kìa vì ngay từ đầu ,có 1 bài viết đã là thành viên của lớp oy mà,đáng lẽ em lên bàn phó rùi đó(hơn 50 bài viết mà)

S

seagirl_41119

chị hok rõ nhưng chị thấy cái phần của em hok có phần chức vụ thì làm sao mà bít thăng chức hay hok????????Em thử hỏi mấy mod xem,chị thấy nhiều ng còn có mấy mục "đến từ" nhưng nhiều ng thì hok có,VD như chị và em chẳng hạn

G

giangln.thanglong11a6

Chức vụ chỉ có đối với các thành viên lập nick trong khoảng 3 tháng trở đi.

Cách tính:

Thành viên của lớp: Dưới 50 post.
Bàn phó: Từ 50-99 post.
Bàn trưởng: Từ 100-199 post.
Tổ phó: Từ 200-299 post.
Tổ trưởng: Từ 300-399 post.
Thủ quỹ:400-599 post
Thư kí:600-799 post.
Lớp phó: 800-999 post.
Lớp trưởng: 1000 post trở lên.
Cao nhất là bí thư liên chi.

Last edited by a moderator:
B

banhuyentrang123

em đã làm thành viên của lớp rùi đó khi nào vô em chỉ cần dùng nick mà em lập để vào học mãi là đc thui nhé

B

banhuyentrang123

Ồ! Té ra em phải đợi đến 3 tháng sau mới đc thăng chức phải ko anh?

giangln.thanglong11a6 như bạn ý nói rõ về quá trình bài viết của các mem để đc thăng chức vụ
chị xin nói thêm là để đc thăng chức vụ thì các mem hãy hoạt động tích cực hãy post nhiều bài có chất lượng đóng góp cho sự phát triển của diễn đàn ko phải đợi thời gian trong bao lâu mà chỉ cần đợi về số lượng bài viết mà mem viết thế nào thui nếu bài viết của mem đó đc chấp nhận là bài viết phải đạt : ko vi phạm bất cứ quy định nào của diễn đàn ...ko là bị mod xóa sẽ tính cho đến lúc mà đạt một mức là mem đc thăng chức vụ
chấp dứt về việc thăng chức vụ nhé các mem
tập trung vào bài viết và học tập của mình
chúc sức khỏe
chào thân ái quyết thắng

Q

quyluabn95

giangln.thanglong11a6 như bạn ý nói rõ về quá trình bài viết của các mem để đc thăng chức vụ
chị xin nói thêm là để đc thăng chức vụ thì các mem hãy hoạt động tích cực hãy post nhiều bài có chất lượng đóng góp cho sự phát triển của diễn đàn ko phải đợi thời gian trong bao lâu mà chỉ cần đợi về số lượng bài viết mà mem viết thế nào thui nếu bài viết của mem đó đc chấp nhận là bài viết phải đạt : ko vi phạm bất cứ quy định nào của diễn đàn ...ko là bị mod xóa sẽ tính cho đến lúc mà đạt một mức là mem đc thăng chức vụ
chấp dứt về việc thăng chức vụ nhé các mem
tập trung vào bài viết và học tập của mình
chúc sức khỏe
chào thân ái quyết thắng

Hjx hjx, hơn 3 tháng roài mà chả có chức vụ gì cả. Đúng là nên chấm dứt việc thăng chức vụ, nghĩ nhìu giảm tuổi thọ

M

Moderator

Hi all,

Nhằm hạn chế hiện tượng spam và câu bài, BQT đã không để các chức danh như trước nữa.
Mà hiện tại chỉ đưa ra các chức danh chính:
1. Admin
2. S-Mod
3. Mod
4. MEM VIP
5. Thành viên

Trong thời gian tới có thể sẽ có những thay đổi về chức danh cũng như cách tính điểm cho các bài viết của thành viên trên Diễn đàn. Cùng chờ nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom