cho em thắc mắc về nội dung đề thi thử

N

nhatbach

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em chao cô và hocmai. em vừa xem thử đề số 1 trong khóa giải đề của thầy quang anh và em nhân thấy hầu như tòan bộ nội dung đề đều là nhữg câu trong đề thi thử trường chuyên nguyễn huệ hà nội lần 3 năm 2011 em mong hocmai xem lại nhận xét của em vì trước đó thầy đã đảm bảo rằng những đề này hoàn tòan mới và đã qua kiểm định , nếu ý kiến của em là không chính xác thì e nhận lỗi vì em nghĩ đây là vấn đề nhạy cảm:)

H

hocmai.sinhhoc

Thắc mắc về đề tự luyện số 01

Câu hỏi: em chao cô và hocmai. em vừa xem thử đề số 1 trong khóa giải đề của thầy quang anh và em nhân thấy hầu như tòan bộ nội dung đề đều là nhữg câu trong đề thi thử trường chuyên nguyễn huệ hà nội lần 3 năm 2011 em mong hocmai xem lại nhận xét của em vì trước đó thầy đã đảm bảo rằng những đề này hoàn tòan mới và đã qua kiểm định , nếu ý kiến của em là không chính xác thì e nhận lỗi vì em nghĩ đây là vấn đề nhạy cảm
Chào em!
Trước tiên Hocmai.vn cảm ơn em rất nhiều về sự quan tâm và góp ý của em.
Đề thi thử của trường chuyên Nguyễn Huệ là do thầy Quang Anh ra đề. Vì thầy thấy đề khá hay và có những câu tương đối sát với kì thi đại học, cao đẳng sắp tới, nên thầy muốn giới thiệu và chữa để các em hiểu và nắm chắc kiến thức.
Mục tiêu của tất cả các bạn tham gia khóa đảm bảo cũng như khóa luyện đề là đỗ đại học, những bài tập, cũng như những đề thi thầy Quang Anh gửi đến chúng ta đều được chọn lọc tương đối kĩ và bám sát nội dung thi. Do vậy các em cần tự mình làm lại, xem mình sai ở đâu, qua bài giảng của thầy khắc phục những lỗi sai đó nhé!
Chúc em học tốt!

Top Bottom