cho em thắc mắc về lí lịch của thầy Hùng dạy lý

K

kien.vietnam2k

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

http://hocmai.vn/home_page/giaovien/chitietgiaovien.php?act=view&id=85
Trên 7 năm kinh nghiệm ôn thi đại học, cao đẳng
ko biết HM có ghi thiếu ko chứ em đang sốc vì thầy Hùng có tận bề dày kinh nghiệm 7 năm ôn thi DH liền :-s

H

hocmai.dangviethung

Hi em, nếu em thắc mắc thì gặp trực tiếp Thầy nhé. Thầy sẽ tiếp em. Có gì em trao đổi với Thầy qua mail: hungdv95@gmail.com hoặc số điện thoại 0985 074 831 nhé.
Hi vọng gặp em!
Đặng Việt Hùng.

Y

youarenotalone1992

em chao thay em cam thay thay day rat hay va de hieu o phan chuyen de dong dien xoay chieu em rat mong thay chua them bai tap ve nha o phan cong suat, cuc tri... de chung nam bat cach giai hay va ngan gon em mong thay co nhieu chuyen ve ve dao dong co em xin cam on thay phan luyen thi dai hoc em mong thay cho nhieu bai tap 'cai bay" hon va kho hon nua phu hop cau truc dai hoc

H

hocmai.dangviethung

Đề thi trong khóa luyện đề thầy cho là tương đối rồi em ạ, nó không hề dẽ đâu. Nếu đề nào em cũng làm được trên 9,5 điểm thì thầy ...potay luôn.
Thầy cho địa chỉa mail, các em gửi mail của mình vào mail cho thầy, rồi thầy reply lại cho tài liệu nhé em.
Mail của thầy là hungdv95, định dạng mail của gmail em nhé. Mong sớm nhận được mail của các em.
Chúc em học tập tốt!

D

dakmil99

nhân có topic này em xin cảm ơn thầy vì cách dạy rất hay và thầy dạy cũng rất nhiệt tình.
giá mà thầy dạy cả khóa đảm bảo lý thì quá tuyệt vời
đặc biệt e đánh giá rất cao khóa giải đề của thầy
chúc thầy có nhiều sức khỏe để tiếp tục giảng dạy cho bọn em những bài học hay hơn nữa.

Q

quangvu321

Hi em, nếu em thắc mắc thì gặp trực tiếp Thầy nhé. Thầy sẽ tiếp em. Có gì em trao đổi với Thầy qua mail: hungdv95@gmail.com hoặc số điện thoại 0985 074 831 nhé.
Hi vọng gặp em!
Đặng Việt Hùng.

ÔI thầy nhiệt tình ghê em hâm mộ thầy quá hì! thầy đưa số đt lên thế này chắc tối phải tắt máy trước khi ngủ hả thầy? Đề phòng khủng bố trước mùa thi !:p
Mà công nhận thầy cho đề hay thật đề nào em làm cũng đc 40 câu còn lại chẳng biết cái đề hỏi gì nên ko làm đc? Chứ như nhiều giáo viên khác cho đề gì mà thấy câu nào cũng biết làm cũng hơi chán mong là thầy cho nhiều câu mẹo như vậy tiếp ! Em cảm ơn thầy

V

van_toan

đây là năm đầu tiên em ôn thi trực tuyên như thế này. em cũng rất thích cách giảng bài của thầy, nhiều cái em hoc mãi mà vẫn nhầm nhưng thầy nói 1 lần mà em nhớ mãi như cái con lăc loxo ghép nối tiếp or song song ak. nhưng dù sao bon em là người được thầy giảng dạy, bọn em vẫn biết học như thế nào là hiệu quả, nên bọn em vẫn muốn đóng góp một số ý kiến trong cách dạy của thầy để càng hiệu quả hơn. cái cách nhớ về độ lệch pha của U với I của thầy em thấy nó vẫn hơi máy móc

H

hocmai.dangviethung

Thầy cảm ơn em. Thầy biết có nhiều giáo viên hay đưa những câu gắn liền với một công thức nào đó cho học sinh dễ hiểu. Thầy vẫn biết bọn em ôn thi khối A vất vả thế này, nhưng sắp tới có vào đại học lại chả dùng mấy đến vật lí, hóa học (toán thì cũng có nhưng chỉ một ít tích phân, đạo hàm thôi em ạ) thế nên để bắt bọn em học kiểu chuyên sâu thì như thế khổ thân cho tụi em quá. Thầy đang viết tài liệu ôn tập lí thuyết dạng hệ thống như file thầy cho bọn em. Hi vọng là kịp cho mùa thi này, nếu không thì để sang năm có điều kiện tham khảo sau nhé các em, he he.

H

hocmai.dangviethung

ÔI thầy nhiệt tình ghê em hâm mộ thầy quá hì! thầy đưa số đt lên thế này chắc tối phải tắt máy trước khi ngủ hả thầy? Đề phòng khủng bố trước mùa thi !:p
Mà công nhận thầy cho đề hay thật đề nào em làm cũng đc 40 câu còn lại chẳng biết cái đề hỏi gì nên ko làm đc? Chứ như nhiều giáo viên khác cho đề gì mà thấy câu nào cũng biết làm cũng hơi chán mong là thầy cho nhiều câu mẹo như vậy tiếp ! Em cảm ơn thầy

Nói nhỏ nhé em, hầu hết đề thi em thấy trên mạng, của các giáo viên khác hay là của các trường câp ba thi thử, hầu hết là không có chất lượng tốt, (thầy nói hầu hết chứ không phải trường nào cũng thế đâu). Em cứ coi thật kĩ đề thi ấy xem font chữ có bị sai lệch (kiểu copy chỗ này, đập vào chỗ kia ấy), các đáp án thì không được bôi đậm, cách đều nhau...
Đó là dấu hiệu nhận biết đề thi có chuẩn không em ạ, nếu không thì em đừng làm vì mất thời gian. Cáci gì mà được ta đầu tư làm nghiêm túc, thì không bao giờ như vậy cả (nó giống như em mua một quyển sách giáo khoa mới, hẳn em sẽ chăm chút, bọc nó cẩn thận; còn em được ai đó cho mượn sách cũ học, thì có sao ta dùng vậy).
Chúc em cùng các mem của học mãi sẽ có một mùa thi thành công viên mãn.

C

chichken12t1

Em chào thầy.Em làm đề lý của thầy cũng được tầm 90%.Em có download về và tự làm sau đó mới dự định xem đáp án.Em có 1 băn khoăn nhỏ muốn thầy tư vấn.Rất mong thầy có thể giải đáp.Ngoài làm đề của thầy,em có làm thêm đề của các trường khác ở ngoài-nhưng gặp những bài khó em có thể điện hỏi trực tiếp thầy hay gửi email ko? post lên diễn đàn có thể hơi lâu.Mà bây h sắp đến kỳ thi rồi.Với 1 điều nữa-em thấy ******** có kho kiến thức rộng.Vậy thầy cho em lời khuyên lên luyện trên web hay làm đề những trường chuyên khác ở trong nước.Kính mong thầy tư vấn.

H

heart_sentiment_93

thầy cho em hỏi là khóa luyện đề vs khóa cấp tốc,..khoa nào hay hơn ạ=.=
Em cảm ơn thầy!

V

van_toan

bọn em cảm ơn thầy. hy vọng sẽ sờm được xem công trình của thầy để năm sau thì chắc hơi muộn thưa thầy

Y

youarenotalone1992

thay oi em mong thay bo sung nhieu de hon de on em duoc luyen tap de di thi khoi bo ngo hay nhe e thay thay cua de rat hay va thay day rat hieu qua

H

hocmai.dangviethung

thay oi em mong thay bo sung nhieu de hon de on em duoc luyen tap de di thi khoi bo ngo hay nhe e thay thay cua de rat hay va thay day rat hieu qua
Hì, cảm ơn em. Thầy hiểu mong muốn của em cũng như nhiều bạn, nhưng em hãy hiểu cho thầy, thầy phải mất một tuần mới soạn xong một đề thi thử em ạ. Nếu có thể, thầy sẽ cho em tài liệu bài tập chuyên đề để em luyện tập. Luyện đề là khâu cuối cùng trong quá trình ôn tập. Và thầy nghĩ, để việc luyện đề được tốt hơn thì em nên luyện các chuyên đề cho nhuần nhuyễn hơn.
Có vấn đề thi khó khăn, cứ trao đổi cho thầy biết nhé em.

D

daominhnhat

Em co y kien

Hì, cảm ơn em. Thầy hiểu mong muốn của em cũng như nhiều bạn, nhưng em hãy hiểu cho thầy, thầy phải mất một tuần mới soạn xong một đề thi thử em ạ. Nếu có thể, thầy sẽ cho em tài liệu bài tập chuyên đề để em luyện tập. Luyện đề là khâu cuối cùng trong quá trình ôn tập. Và thầy nghĩ, để việc luyện đề được tốt hơn thì em nên luyện các chuyên đề cho nhuần nhuyễn hơn.
Có vấn đề thi khó khăn, cứ trao đổi cho thầy biết nhé em.
Em co gui vao hop gmail cua thay ma ko thay thay tra loi gi het

H

hocmai.dangviethung

thầy cho em hỏi là khóa luyện đề vs khóa cấp tốc,..khoa nào hay hơn ạ=.=
Em cảm ơn thầy!

Cái hay hay là dở là do học sinh các em đánh giá. Thật lòng, thầy cũng muốn nhận được những ý kiến đánh giá của các em để thầy có thể điều chỉnh được trong cách dạy cũng như tiếp cận với học sinh tốt hơn.
Hy vọng các em sẽ có ý kiến với thầy.

9

944716

Nói nhỏ nhé em, hầu hết đề thi em thấy trên mạng, của các giáo viên khác hay là của các trường câp ba thi thử, hầu hết là không có chất lượng tốt, (thầy nói hầu hết chứ không phải trường nào cũng thế đâu). Em cứ coi thật kĩ đề thi ấy xem font chữ có bị sai lệch (kiểu copy chỗ này, đập vào chỗ kia ấy), các đáp án thì không được bôi đậm, cách đều nhau...
Đó là dấu hiệu nhận biết đề thi có chuẩn không em ạ, nếu không thì em đừng làm vì mất thời gian. Cáci gì mà được ta đầu tư làm nghiêm túc, thì không bao giờ như vậy cả (nó giống như em mua một quyển sách giáo khoa mới, hẳn em sẽ chăm chút, bọc nó cẩn thận; còn em được ai đó cho mượn sách cũ học, thì có sao ta dùng vậy).
Chúc em cùng các mem của học mãi sẽ có một mùa thi thành công viên mãn.
thầy là giáo viên mà sao em thấy thầy dễ chịu quá , nhiều giáo viêc vẫn giữ khoảng cách với học sinh, em rất thích phong cách của thầy. Đặc biệt em thấy đề thầy cho trong khoá luyện đề rất hay và em rất thích , giá như năm sau mà thầy dạy luôn khoá đảm bảo thì quá tuyệt vời rồi :))

Y

youarenotalone1992

thay oi giup em voi em dag theo hoc khoa hoc ddxc cua thay o cau 25 phan cuc tri trong dong dienxc phan 2 95 cau cua thay cuon day ko thuan cam co r con tim Ulmax cong thuc nao a?thay lai ko chua cau nay thay lam them vai chuyen de ly nua nhe thay a?chung e cam on thay rat nhieu?thay co the dua tai lieu cac chuyen de len hoc mai duoc ko a?de moi nguoi cung hoc a?

Top Bottom