Vật lí 9 Chia sẻ: Đề thi học kỳ I Lý 9 Vĩnh Phúc

Tư Âm Diệp Ẩn

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
1,872
2,037
326
20
Vĩnh Phúc
THPT Nguyễn Viết Xuân
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thật sự rất hận, chính xác là rất tức môn Lý ngày hôm nay. Nếu như buổi thứ bảy đó, mình cố gắng nài nỉ cô giáo thêm xíu nữa để cô dạy bài động cơ điện một chiều thì cơ sự chắc chắn không như bây giờ. Nếu như buổi thứ bảy đó cái bọn ngồi dưới không nghịch, không xin cô cho "ngồi ôn" thì có lẽ hôm nay mình đã không phải mất đi 2 điểm. Uất, uất, uất. Chúng nó có giám thị dễ coi thi, vác cả cuốn sách vô phòng, mình ngồi cật lực lia lịa mà vẫn không làm xong......Hận nhưng chẳng cứu vãn được gì. Một ngày thi đầy bực bội .....
Bài cuối bỏ trắng, bài 9 đúng có 2 ý. Ai giết tôi đi cho nhanh.....
Hơi bộc phát cảm xúc xíu, mấy bạn có thể lờ đi không đọc cũng được, mà không nên đọc làm gì cho mệt thân.
Đề thi tỉnh mình đây ak, ai muốn tham khảo có thể tham khảo, không tham khảo cũng không sao ak. Đừng chú ý mấy cái số lằng nhằng đằng dưới, đề bạn mình chứ không phải của mình, đề mình thi xong không biết quẳng đi đâu rồi.....

@Thư Vy @Hương San @Tiểu Lộc @Hạ Di mấy cô, mấy bác, sư phụ, sư bá, cao nhân vô coi thử nha ...

• Like
Reactions: Thư Vy

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Thật sự rất hận, chính xác là rất tức môn Lý ngày hôm nay. Nếu như buổi thứ bảy đó, mình cố gắng nài nỉ cô giáo thêm xíu nữa để cô dạy bài động cơ điện một chiều thì cơ sự chắc chắn không như bây giờ. Nếu như buổi thứ bảy đó cái bọn ngồi dưới không nghịch, không xin cô cho "ngồi ôn" thì có lẽ hôm nay mình đã không phải mất đi 2 điểm. Uất, uất, uất. Chúng nó có giám thị dễ coi thi, vác cả cuốn sách vô phòng, mình ngồi cật lực lia lịa mà vẫn không làm xong......Hận nhưng chẳng cứu vãn được gì. Một ngày thi đầy bực bội .....
Hơi bộc phát cảm xúc xíu, mấy bạn có thể lờ đi không đọc cũng được, mà không nên đọc làm gì cho mệt thân.
Đề thi tỉnh mình đây ak, ai muốn tham khảo có thể tham khảo, không tham khảo cũng không sao ak. Đừng chú ý mấy cái số lằng nhằng đằng dưới, đề bạn mình chứ không phải của mình, đề mình thi xong không biết quẳng đi đâu rồi.....

@Thư Vy @Hương San @Tiểu Lộc @Hạ Di mấy cô, mấy bác, sư phụ, sư bá, cao nhân vô coi thử nha ...
trời ưi có ai ngu lí như tui hong? Nhưng đề này so với đề chỗ tớ thì dễ hơn rất rất nhiều luôn

Sơn Nguyên 05

Banned
Banned
Thành viên
26 Tháng hai 2018
4,478
4,360
596
Hà Tĩnh
MT

Làm gì bạn nhỉ?
Thi xong rồi thì quên đi cho nhẹ người, bạn không thể sửa bài khi đã nộp!
Hy vọng tương lai tươi sáng!

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời

dễ hưn đề hồi trước của chị
Mà sao đề em ngắn quá vậy?
Sad story

Tư Âm Diệp Ẩn

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
1,872
2,037
326
20
Vĩnh Phúc
THPT Nguyễn Viết Xuân
trời ưi có ai ngu lí như tui hong? Nhưng đề này so với đề chỗ tớ thì dễ hơn rất rất nhiều luôn
tui không biết nói gì với cái đề này luôn, chuẩn bị tinh thần về báo cáo bố mẹ
không biết nên nhảy sông nào để có người vớt đây, ước gì sông đó đẹp đẹp chút
à, bạn thi rùi hả, cho xin đề với, lần sau thi rút kinh nghiệm....
Làm gì bạn nhỉ?
Thi xong rồi thì quên đi cho nhẹ người, bạn không thể sửa bài khi đã nộp!
Hy vọng tương lai tươi sáng!
mình cũng biết thế, đăng lên đây cho mọi người tham khảo thôi
chỉ là cảm giác tức không biết để đi đâu
lũ kia ngồi nói chuyện cho lắm vào rồi hôm nay thi...
giờ mới thấm câu thế giới này vốn không công băng, ngồi học mà không bằng tụi nó đi coi tài liệu.....
ban co de toan anh van ko cho mk muon luon voi
mình có đề văn thôi, đăng lên rồi
toán, anh, hóa, địa mai mình ms thi...

Tư Âm Diệp Ẩn

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
1,872
2,037
326
20
Vĩnh Phúc
THPT Nguyễn Viết Xuân

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
tui không biết nói gì với cái đề này luôn, chuẩn bị tinh thần về báo cáo bố mẹ
không biết nên nhảy sông nào để có người vớt đây, ước gì sông đó đẹp đẹp chút
à, bạn thi rùi hả, cho xin đề với, lần sau thi rút kinh nghiệm....

mình cũng biết thế, đăng lên đây cho mọi người tham khảo thôi
chỉ là cảm giác tức không biết để đi đâu
lũ kia ngồi nói chuyện cho lắm vào rồi hôm nay thi...
giờ mới thấm câu thế giới này vốn không công băng, ngồi học mà không bằng tụi nó đi coi tài liệu.....

mình có đề văn thôi, đăng lên rồi
toán, anh, hóa, địa mai mình ms thi...
mình chhi, nhưng đề này còn dễ hơn đề 15p chỗ mình ấy. Đề cương thầy ra khó lắm

Top Bottom