chị yêu ơi.....đừng buồn

• Thread starter betuyet_matto_0596
  • Ngày gửi
  • Replies 1
  • Views 478

Status
Không mở trả lời sau này.
B

betuyet_matto_0596

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chị yêu của em,
trong những ngày này chị buồn lắm phải không chị?em biết chị rất buồn khi người ta đang vô tình là trái tim chị tan nát và hình như người đó lại là bạn của chị.
chị ơi,cuộc đời là phải thế,chị mặc kệ chị nhé!người ta nghĩ gì về chị thì đâu có quan trọng,mà cái quan trọng là chị phải sóng sao cho thật vui vẻ ,sống cho đúng định nghĩa của cuộc sống,sóng thế nào cho đúng bản chất con người mình là được.
chị à cố lên chị nhé!đứng dạy và hjt thở thật sâu..có thể bỏ ngoài tai tất cả những lời nói đó và ủng hộ,tin yêu anh rể...đó mới là tình yêu chị nhỉ?!?!
em biêt chị gái em sẽ hok khóc đâu,chị gái em sẽ không khóc chỉ vì muốn người ta "thương hại",chị của em cứng rắn lắm kia mà chị nhỉ???chị phải vui,vui vì biết anh rể đã yêu chị = cả trái tim và có thể anh còn yêu chị hơn yêu bản thân mình.
anh rể và chị iu quí,cho dù thế nào thì em gái vẫn ủng hộ anh chị cho dù quá khứ anh hai có thía nào ddi chăng nữa,anh chị hãy cố vượt qua khoảng thời gian này nhé!em tin là kếtcục có hậu sẽ thuôc về những người có tình yêu chân chính(it is never too late for a happy ending)
em yêu anh chị nhiều lắm,chúc anh chị luôn luôn hạnh phúc.....còn có em gái và nhìu thiệt nhìu người bạn nữa đứn về phía anh chị mà:-*

B

benhoxinhyeu

iêu em gái nhìu nhé! mimi của chị thật tuyệt! chị vs mimi dù chưa nói chuyện thật nhiều đúng ko? hum nay chị thật sự thấy ấm hơn! vì lũ em nhỏ của chị và cả 1 người bạn nữa! Chị cảm ơn mimi của chị benho nhìu!Uhm! chị nói rồi mà! từ nay chị sẽ trưởng thành hơn!!
CHỊ THẬT SỰ CẢM ƠN EM NHÌU

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom