Chỉ dành cho girl

Trafalgar D Law

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng bảy 2016
441
1,381
236
Ninh Bình
Mình nghĩ các bạn nữ chia sẻ với nhau ở đây thì chẳng có gì là spam cả. Chứ không thì lập ra cái topic này để làm gì?
Nói chuyện thì ở đâu chả được,chẳng nhẽ lại nhất thiết lập nên một topic chỉ để chém gió với mục đích vui vẻ và tăng lượng bài viết à :)
Mình chỉ giới thiệu thêm nếu mọi người có nhu cầu thôi mà :)

Tên box là Kết bạn bốn phương mà bạn ^^
Kết bạn bốn phương chứ không phải là nói chuyện bốn phương nhé. :)

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Nói chuyện thì ở đâu chả được,chẳng nhẽ lại nhất thiết lập nên một topic chỉ để chém gió với mục đích vui vẻ và tăng lượng bài viết à :)

vậy theo bạn thì như thế nào mới đúng

Trafalgar D Law

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng bảy 2016
441
1,381
236
Ninh Bình
vậy theo bạn thì như thế nào mới đúng
Lập một cuộc đối thoại cho các bạn nữ có nhu cầu nói chuyện (cái này không vi phạm luật pháp). Mình không biết giới hạn số người tham gia đối thoại nhưng để chắc chắn thì để 1 BQT thuộc khu vực Phụ trách cộng đồng tạo cuộc đối thoại (là BQT thì chắc không bị giới hạn người tham gia đối thoại) . :)

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Lập một cuộc đối thoại cho các bạn nữ có nhu cầu nói chuyện (cái này không vi phạm luật pháp). Mình không biết giới hạn số người tham gia đối thoại nhưng để chắc chắn thì để 1 BQT thuộc khu vực Phụ trách cộng đồng tạo cuộc đối thoại (là BQT thì chắc không bị giới hạn người tham gia đối thoại) . :)
vậy lập ra cái topic này để làm gì

Anna Anderson

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
84
124
116
Thanh Hóa
www.facebook.com

Mình nhớ hồi trước, có mod lập 1 góc tám chuyện mà bạn! :) Mình nghĩ k nhất thiết phải quan trọng hóa thế đâu :) Đây là góc thư giãn mà ^_^

Trafalgar D Law

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng bảy 2016
441
1,381
236
Ninh Bình
Mình nhớ hồi trước, có mod lập 1 góc tám chuyện mà bạn! :) Mình nghĩ k nhất thiết phải quan trọng hóa thế đâu :) Đây là góc thư giãn mà ^_^
Bạn có biết tên diễn đàn không?Trước đó góc thư giãn(box cộng đồng đã hoạt động đến vượt ngưỡng cho phép đến mức khi mình f5 lại diễn đàn thì có đến phân nửa số bài viết mới là của Box Cộng Đồng.Đây là diễn đàn học nên việc thư giãn cũng nên hạn chế chút và việc ngồi nhiều trước máy tính là không tốt chút nào nhé :) .Mình không muốn diễn đàn học mãi bị trở thành diễn đàn thư giãn nên hãy hạn chế hết mức những việc như này bạn nhé. Nếu bạn muốn thư giãn và vừa thư giãn vừa học thì có thể đăng kí một Mini games có các học thuật như : Vui cùng Hóa Học; Nối chuỗi phản ứng hóa học;................

Anna Anderson

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
84
124
116
Thanh Hóa
www.facebook.com
Bạn có biết tên diễn đàn không?Trước đó góc thư giãn(box cộng đồng đã hoạt động đến vượt ngưỡng cho phép đến mức khi mình f5 lại diễn đàn thì có đến phân nửa số bài viết mới là của Box Cộng Đồng.Đây là diễn đàn học nên việc thư giãn cũng nên hạn chế chút và việc ngồi nhiều trước máy tính là không tốt chút nào nhé :) .Mình không muốn diễn đàn học mãi bị trở thành diễn đàn thư giãn nên hãy hạn chế hết mức những việc như này bạn nhé. Nếu bạn muốn thư giãn và vừa thư giãn vừa học thì có thể đăng kí một Mini games có các học thuật như : Vui cùng Hóa Học; Nối chuỗi phản ứng hóa học;................
Cũng đã có nhiều ý kiến trái chiều về box Cộng đồng thật... Nhưng gác lại để các mod lớn xử lí nhé! @congchuatuyet204

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Mình không biết tại sao bị cả lớp tẩy chay. Các bạn cho mình ý kiến mình nên làm gì giờ
bạn ạ! Bạn không nên để ý tới họ! Họ muốn làm gì kệ họ, chỉ cần bạn luôn làm đúng, không làm gì sai với bạn bè là được! Họ chỉ ghen tị với bạn thôi, chứ nếu họ thật sự ghét bạn, và còn hay trêu chọc bạn nữa thì mình nghĩ rằng: HỌ ĐẪ THÍCH BẠN

Top Bottom