Chém nào :D thy xong rồi tự .....cái :d

H

haidang96

đầu tiên là noel
[/URL]

[/URL]

[/URL]

[/URL]
và đây là
[/URL]

là.....

[/URL]

end.
rùa sư huynh tự sướng :)) =))

M

mummumkeo

nó hiểu cảm giác này cảm giác đã làm nó mất hết niền tin vì nó đã đạt rất nhiều hi vọng nó rất rõ nó hiểu và nó sẽ không bao giờ tái phạm cho dù cảm giác này làm nó đau làm khi mà lời nó nói ra đều bị người ta bác bõ nhưng vì nó tất cả là tại nó nó đã làm sai nó đã không đem lại cái cảm giác mà người ta mong đợi giờ lại còn đổ thừa rằng người ta không quan tâm nó, nó điên chăng? trong khi người không quan tâm đến cảm xúc của người ta chính là nó.
nó biết có lẽ trong những ngày này người ta đang rất buồn vì có lẽ người ta cũng hi vọng như nó nhưng nó sẽ không làm cho người ta thất vọng như nó đâu bởi nó quá hiểu cái cảm giác này và nó đã từng hứa rằng sẽ không bao giờ bõ mạc người ta nó sẽ giữ lời cho dù người ta đã không còn cần nó như trước nữa có lẽ nó đang chạm vào cuộc sống của người ta nó biết thế nhưng nó sẽ giữ khoảng cách nó sẽ không cho người ta biết rằng nó đang quan tâm đến người ta trong giây phất này đây nó nói ra những lời này ở nơi đầu tiên 2 đứa quen nhau và có lẽ người ta sẽ không biết vì nó biết người ta đã quên nó rồi người ta đã bõ rơi nó cảm giác này quá quen thuộc hầu như ai cũng thế ai cũng đối xử với nó như thế ngay cả chính người mà nó yêu lần thứ 2 cảm giác này lập lại lần thứ 2 cũng trong tháng này đây vừa vào hè 1 cảm giác buồn bã trong nó trời mưa cảnh vật bầu trời đầu buồn như nhau cô đơn như đây là giây phút nó sợ nhất nó sợ mưa vì mưa là 1 thứ gì đó làm người ta buồn làm người ta nhớ ...
nó sẽ mang lại cái cảm giác mà nó thiếu vắng vắng trong 3 tuần thi và cả ngày tháng qua nữa 1 hiểu rõ giá trị của những thứ ấy lớn đên mức nào nó đã từng làm cho người ta hi vọng và nó sẽ không bao giờ bõ rơi người ta vì nó biết 1 cảm giác cô đơn lạc lỏng buồn bã nhất đang đến với người ta người mà nó yêu
Đứng giữa con đường mưa anh vô tình nhớ một nụ cười
Đứng giữa con đường mưa anh vô tình nhớ một vòng tay
Những kỷ niệm ngày xưa thôi mong chờ cũng thôi hy vọng
Đã có khi tưởng như trái tim này cũng thôi mộng mơ.

Nhưng rồi anh tìm thấy những kỷ niệm từ khi gặp em
Nhưng rồi anh tìm thấy những nụ cười cho anh niềm vui.

Tạm biệt nhé những nỗi đau ơi
Tạm biệt nhé nỗi nhớ một thời
Vì có em, anh chỉ cần 1 vòng tay ấm ôm lấy anh.

Để ngày mai anh biết yêu hơn
Niềm hạnh phúc mới đến dịu êm
Cám ơn em vì đã cho anh một tình yêu..!
cho dù nó biết đây là quá khứ nhưng nó phải làm thế nhất định
cho dù bây giờ có lẽ người ta đã có 1 ai đó ...
nó né tránh bằng cách này viết ra ở nơi đây vì có lẽ người ta sẽ không vào thăm nơi này!
nó sẽ không bõ mạc người ta...

M

mummumkeo

hôm nay là ngày đầu tiên cậu thi giờ này tớ biết cậu đang ôn thi buổi thi đầu tiên tốt không tớ muốn gọi điện cho cậu muốn nghe giọng nói của cậu...:(( tớ muốn nói ra tất cả nhưng không thể
tớ nhớ cậu trong hơn 1 tháng qua cho đến bây giờ tớ muốn cậu đọc được nó nhưng... trong cậu không còn tớ nữa tớ đang ràng buộc cậu....:(( tớ rất muốn nói nhưng lại không thể nói 2 thẩn với nhau nó làm tim tớ thắt lại cảm giác... nói thế nào đây nước mắt cứ rơi
tớ muốn nói ra ở nơi này vì tớ biết có lẽ cậu sẽ không vào đây nhưng cũng có thể cậu sẽ vào đây vì đây là lần đầu tiên tớ quen biết cậu cái duyên lúc xưa có quay về không tớ biết tớ biết là không............ lỗi là do tớ ...

M

mummumkeo

8h45 am giờ này cậu đang làm gì có lẽ vẫn thế đang ôn bài ngày thi thứ 2 rồi kết quả ra sao thi được không hả cậu kết quả thế nào không quan trọng bành chính bản thân mình đâu đừng buồn cũng đừng qua vui hi vọng cậu thi tốt chắc đang bận nên cậu chưa online phải không ừ cố lên .....đừng như tớ đến cuối cùng chẳng có gì nếu có thể tớ ước gì kì thi này cậu tìm lại 2 phẩy đã đánh mất :D nếu hơn nữa thì càng tốt thi tốt nha cậu cố lên cố lên nào chúc một ngày mới tốt lành
hi vọng trong tuần này cậu được ngủ một giấc ngủ trọn vẹn ngủ ngon nha cậu ...
tớ out đây !

M

mummumkeo

thứ 4 rồi chắc nơi đó cậu thi tốt lắm:D còn 3 ngày nữa 3 ngày nữa thôi 1 cảm giác nhẹ nhàng vì trút được 1 gánh nặng lớn kì thi HKII đến lúc đó thế nào nhỉ:-/
không biết nữa:))
6m nay không biết nói gì :-?
send cậu bài hát này vậy...........
thấy buồn cười lắm đúng không, rõ là đang nói chuyện với ai đó nhưng cuối cùng là nói chuyện một mình :)) từng thấy ai đên thế chưa nhỉ :-? chắc chưa đây trước giờ có mền kon nhỏ này đên à:))
thôi !!!
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Mo-Ve-Noi-Binh-Yen-OFFICIAL-/IW6F9D6B.html

M

mummumkeo

ôi thứ 5 hôm nay cao khánh bị choáng mất yêu người k thể yêu chắc cảm giác thất vọng buồn tủi thất vọng lắm biết làm
gì đây muốn an ủi nhưng không thể muốn chia sẻ cũng chẳng dám nhưng cuối cùng cũng làm đc với danh nghĩa với tư cách là 1 người bạn và 1 lời hứa sẽ không bõ mặc cậu vì cảm giác h này cậu phải gánh rất lớn nỗi buồn nhiều lắm
tớ muốn làm đc đều đó thì tim nhất định nhất định phải không đau không đc đau và cuối cùng cũng làm đc nó không hề đau chỉ nhói lên như thường lệ nhưng dù sao tớ cũng không muốn cậu có thứ cảm giác giống như tớ vì nó không dể chịu chút nào 1 ngày thi lại trôi qua rồi nhỉ hi vọng ngày mai náng sẽ lên.

M

mummumkeo

Chia Tay Rồi
Nhưng Vẫn Buồn Vẫn Cảm Thấy Nhớ??
Phải k Chị?? ;;)~

um chắc thế nên vào đây em ak vì lỗi là do chỵ mà đâu trách ng ta đc chỵ nói ra tâm trạng của mình vì không muốn co ng ta biết và không muốn để trong lòng nó khó chịu lắm khi nào quên đc chị dấu cái pic này xuống dấy trang là ok k nhắc đến nữa k biết khi nào ngày đó mới đến:-?

S

_s2...la_

Quên Đi 1 Ng Vừa Khó Lại Vừa Lâu
Đôi Lúc Cứ Ngỡ Là Quên Đc Rồi
Nhưng Lại Thấy Vẫn Không Quên Đc Những Kỉ Niệm Mí Ngta

M

mummumkeo

Quên Đi 1 Ng Vừa Khó Lại Vừa Lâu
Đôi Lúc Cứ Ngỡ Là Quên Đc Rồi
Nhưng Lại Thấy Vẫn Không Quên Đc Những Kỉ Niệm Mí Ngta

ko phải là quên hay k quên mà là tâm lí trước sau gì cũng sẽ quên vấn đề là thời gian nhưng bây giờ phải tập làm chủ cảm xúc làm chủ đc nó sẽ ko buồn quên nhanh hơn:D mỗi ngày 1 ít rồi cũng sẽ mất, mất rồi sẽ k thể tìm lại:)) thấy đơn giản nhưng rất phức tạp

M

mummumkeo

ngày mới lại trôi đi thời gian như muốn trêu ngươi con người khiếng ta không kịp trở tay với nó cứ tưởng mọi chuyện nằn trong lòng bàn tay nhưng không phải thế tất cả chỉ là thứ ảo giác là vô hình mà ta luôn muốn nắm lấy nắm lấy đc rồi thì lại phải phập phồng lo sợ để giữ nó lại cảm giác này có sung sướng hạnh phúc không nhỉ:-?
thứ 6 roài chắc h tâm trạng cậu đang rối bời nhỉ k biết cậu có cái thứ cảm giác chán đời chưa mệt mỏi với mọi thứ khi mà tất cả chỉ là giả tạo nó làm con ng ta cảm thấy muốn buông xuôi tất cả nhưng hi vọng cậu đừng thế đời còn đẹp lắm biết cách nhìn nhận sẽ sống đc đừng buồn nữa há cao khánh :D

T

tvxqfighting

sao có mỗi một cái ảnh thế
lúc đầu mình cứ tưởng ảnh là chị
:)):)):))
mà sao ảnh mờ thế nhỉ???

M

mummumkeo

khóe mặt chợt cay khi nghe ng ta hát bài mà tớ muốn mix cho cậu từ lâu nhưng có lẽ sẽ không mix "hạt giấy" cậu đã quên tất cả rồi giờ này bên cạch cậu xung quanh cậu không như tớ nghĩ tớ cứ tưởng cậu cũng như tớ không ai quan tâm bạn bè người thân nhưng giờ tớ biết cao khánh không hề cô đơn cậu có nhiều bạn lắm trên mạng

ai đó vô tình đọc đc nó sin đừng viết bài đừng để cho nó lên nữa tớ không muốn cậu biết nó đâu
cao khánh ơi cho tớ nói lời cuối có lẽ tớ thật sự yêu cậu cho dù là ngốc nhưng tớ vẫn thừa nhận vì nó vốn là sự thật nhưng tớ hi vọng cậu sẽ không biết không thấy nó

Top Bottom