Sự kiện CHÀO TÂN SINH VIÊN 2019 - 5 lý do không thể bỏ qua chương trình được săn đón nhất năm

HMF Tin tức

Moderator
Cu li diễn đàn
6 Tháng tư 2017
70
564
81
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

4 lý do không thể bỏ qua chương trình được đón chờ nhất năm: Chào Tân sinh viên 2019
Đến hẹn lại lên, chương trình Chào Tân sinh viên 2019: Z - Thế hệ làm chủ công nghệ là sự kiện được teen 2k1 vô cùng háo hức mong chờ sẽ quay trở lại vào tháng 9 này đây. Là sự kiện thường niên hằng năm của HOCMAI, mong muốn đem lại cho các bạn Tân sinh viên những kỷ niệm đáng nhớ, hành trang hữu ích trước những khó khăn, thử thách ở đại học.

Hãy để chúng mình bật mí ngay lý do sức hút của sự kiện này nhé:

1. Chủ đề thú vị và đầy bổ ích: Z - Thế hệ làm chủ công nghệ

Z - Thế hệ làm chủ công nghệ là chủ đề vô cùng thú vị của Tân sinh viên năm nay hứa hẹn mang đến cho teen 2k1 những phương pháp ứng dụng công nghệ thông minh vào học tập và cuộc sống trước thời đại công nghệ 4.0 thay đổi liên tục như hiện nay. Đến với buổi talkshow, teen 2k1 sẽ được giao lưu và thảo luận cùng các diễn giả trẻ đã thành công nhờ sử dụng công nghệ hiệu quả vào học tập và cuộc sống. Đó cũng là lý do dù chưa mở cổng đăng ký nhưng Hệ thống Giáo dục HOCMAI đã nhận được vô vàn câu hỏi của team 2k1 về chương trình và HOCMAI hứa sẽ bùng cháy hết mình cùng hàng trăm bạn tân sinh viên ở sự kiện năm nay.

2. Gặp gỡ và giao lưu cùng thầy cô HOCMAI mà teen yêu quý

Không cần theo dõi qua màn hình máy tính, không cần theo dõi từng dòng trạng thái trên Facebook, đây là cơ hội duy nhất teen 2k1 được gặp gỡ và giao lưu trực tiếp cùng thầy, cô mà bấy lâu nay các bạn thầm ngưỡng mộ. Với nhiều hoạt động giao lưu trực tuyến, chụp ảnh kỷ niệm, lấy lời chúc và chữ ký, chơi trò chơi tập thể cùng thầy cô,... chắc chắn sẽ là mảnh kí ức không thể quên với chương trình Chào Tân sinh viên 2019

3. Quẩy hết mình cùng thầy cô trong các game team building

Ngoài những thông tin bổ ích từ talkshow thì hoạt động team building của là hoạt động được teen 2k1 mong chờ nhất.‍♀️♂️ Lập ngay một FC cùng thầy cô của mình quẩy hết mình trong game team building nhé các bạn ơi. Cháy hết mình - Quẩy hết sức - Vui hết nấc đó là những cảm giác còn đọng lại của các bạn tân sinh viên sau mỗi mùa team building của Tân sinh viên.

4. Nhận ngay quà, áo thun siêu cute, passport mang về kỷ niệm

“Được ăn được nói được gói mang về” là tiêu chí BTC dành tặng riêng cho các bạn tân sinh viên đến với sự kiện của HOCMAI rồi. Các bạn sẽ nhận ngay chiếc áo siêu cute gắn liền với chủ đề Z - Thế hệ làm chủ công nghệ mang đậm dấu ấn của chương trình. Không những vậy bạn còn bỏ túi ngay một chiếc passport sự kiện có mã voucher giảm giá 30% học phí khóa học Speakup với phương pháp 1 thầy - 1 trò, giúp các bạn dễ dàng hơn trên con đường chinh phục Tiếng Anh

P/S: Cổng đăng ký tham gia sắp mở, teen nhớ tham gia tại link này nhé!

Last edited:
Top Bottom