chán wa'....Với anh-em-chỉ là cô bé...???

L

lethang2602

sao con nít cứ thik làm người lớn nhẩy
rồi khi lớn lên lại thik làm con nít
====> sự đời nhìu cái chái ngang khó hỉu quá

N

nctuan

:))

hình như câu này mình đã nói với ai đó rồi thì phải

" Với anh em chỉ là cô bé ! "

L

leejunki18

hjx hjx hjx..cóa mà Phương ạ........mà lại alf 1 người trên 4rm mìn nữa mới akay....

L

longriver

Long cũng thế.. rất thích trẻ con :D.. và rất thích ai có tính cách .. trẻ con 1 tý...
Hãy luôn giữ cho mình 1 tính cách hồn nhiên nhé ...
Nhiều người muốn hồn nhiên mà ko đc nài ... :)

K

kimchi95

trời trẻ con là như tôi nè 12 tuổi nhưng mấy tuổi THPT là vị thành niên trung trung của tuổi mới lớn và tuổi con nít. tưởng lớn nhưng đã lớn đâu.

L

leejunki18

may mà người đó hok đọc được những dòng nì....nếu ko...ko biết chiện gì sẽ xảy ra......

T

th40b3cb

longriver said:
Long cũng thế.. rất thích trẻ con :D.. và rất thích ai có tính cách .. trẻ con 1 tý...
Hãy luôn giữ cho mình 1 tính cách hồn nhiên nhé ...
Nhiều người muốn hồn nhiên mà ko đc nài ... :)
hồn nhiên thì vừa phải thui ná,hok thì lại "hơn nhiên như con điên đấy" .heh :p :))

Z

zues

Trẻ con thì sao chứ ?Hok có trẻ con thì có người lớn chắc.
Mà làm người lớn trong mắt trẻ con được định nghĩa :"Người lớn là những người luôn làm những việc mà họ cấm trẻ con làm" :)) :))

L

leejunki18

h thấy nàm trẻ con thật thix....Ít nhất nà Tết còn đwocj nhận lj` xj` nữa chớ...

H

happysmile

amaranth said:
"Dù em bao nhiêu tuổi, với Anh, Em vẫn là cô bé... cả hai ta hãy hạnh phúc vì điều ấy, Em nhé." <~~ Đây là câu trả lời cho topic chứ Am không có ý gì đâu nhá
câu này rất hay
dù sao thì trẻ con cũng có cái đáng yêu của trẻ con, cũng có cái hạnh phúc của trẻ con mà người lớn ko có dc cơ mà
cứ vui lên mà sống đi bạn ạ :D

Top Bottom