chán wa'....Với anh-em-chỉ là cô bé...???

H

huyenbang

thưc tế mà nói thì ở tuổi 16 người ta vẫn cho là trẻ con , nhưng có những điều mà chỉ có trẻ con mới có thể nghĩ được mà thôi bạn ạ , chính vì vậy mà ở tuổi này it khi có được tiếng nói chung với các '' vị tiền bối'' lắm , có thể người khác ko hiểu được bạn , nhưng hãy cố lên , bạn phải chứng minh cho người khác chứ.

P

phanminhthien

cách ? đừng cố tỏ ra người lớn ... chỉ cố sống một cách bình thưong vô tư nhưng ..ý tứ .

L

leejunki18

nhưng mà người ấy chỉ coi mình là 1 con bé 16 tuổi.còn qáu ư alf trẻ con..........ko thể.............

T

th40b3cb

trẻ con cung chang fai trẻ con ma người lớn cung chang fai người lớn:nếu nhu 16t mà có người có suy nghĩ nhu 1 người lớn, vây còn co thể coi là trẻ con hem

L

leejunki18

Ề...trẻ con...ko còn...năm sau 17,năm sau nữa 18..a ha...em sắp đwocj đi bầu cử...
còn chuyện người khác coi mình là trẻ con á...nói lại..
nếu trong mắt người khác,mình vẫn alf trẻ con thì..kệ..ta là người lớn thì mọi người phải chấpn nhận ta vào thế giới của họ...
@nctuan:Hứ...nói như đúng rồi....

N

nguyentk2

16 tuổi đối với 1 số người thì trẻ con nhưng có 1 số lại có những suy nghi cực kỳ"người lớn"

H

haa1

mình bây h` 17t và mình thấy 16t mà trong đầu chỉ có những ý nghĩ mang sắc hồng toàn tập chẳng có gì là trẻ con cả chính bản thân mình sắp thi Đh roài đây nhưng mà mình chưa bao h` cảm thấy cuộc đời ko phải là màu hồng cả (trừ 4 tháng trc đây khi mà bố mình mới mất) còn bây h` mình thấy cuộc đời lúc nào cùng là màu hồng rực rỡ, hehe

T

th40b3cb

đến lúc lớn muốn trở thành trẻ con còn khó ý chứ, làm trẻ con vẫn sướng nhất, mà cũng sắp đến tết nữa nhìu tiền mừng tuổi lắm đây.:D

A

amaranth

"Dù em bao nhiêu tuổi, với Anh, Em vẫn là cô bé... cả hai ta hãy hạnh phúc vì điều ấy, Em nhé." <~~ Đây là câu trả lời cho topic chứ Am không có ý gì đâu nhá

Top Bottom