Sự kiện [CFC] Thử thách tháng 9 - Day 5

Status
Không mở trả lời sau này.

HMF Cộng Đồng

Trial Moderator
13 Tháng sáu 2018
76
550
71
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Day 5: Động viên tinh thần vượt qua đại dịch
:Tonton22Thời gian vừa qua, chúng ta đã phải đương đầu với tình hình dịch Covid-19 diễn biến phức tạp với số ca mắc mới và tử vong ngày càng tăng. Các hoạt động học tập, giải trí của các bạn chắc hẳn cũng bị ảnh hưởng ít nhiều đúng không? Đây chính là lúc chúng ta, mỗi cá nhân cần ý thức chia sẻ, động viên lẫn nhau, cùng đồng lòng đẩy lùi đại dịch. Hãy thể hiện sự đoàn kết thông qua #challengeday5 này nha!:Tonton7
:Tonton2Cùng lan tỏa lời chúc, lời động viên hoặc hành động cổ vũ vượt qua dịch bệnh đến tất cả mọi người nhé!:Tonton2

1. Tên tài khoản:......
2. Họ và tên:.......
3. Hình ảnh/clip chứng mình hoàn thành thử thách:
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách:

Ngoài ra, các bạn nhớ ĐĂNG TẢI kết quả thử thách day 5 của bản thân lên trang facebook cá nhân (chế độ công khai) kèm hashtag: #ChallengeforchangeHMF , #diendanhocmai để có cơ hội nhận được phần thưởng từ BTC nhé!

Xem thêm: Ra mắt hoạt động "Challenge for change - Thử thách để thay đổi"

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry!!
1. Tên tài khoản @Xuân Hải Trần
2. Họ và tên: Trần Khánh Chi
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Vinhtrong2601 , @Quyenpsgtot2 , @Nguyễn Thị Quỳnh Lan, @phamkimcu0ng , [USER=2650845]@kaede-kun[/USER]
Lời động viên tới các bác sĩ"
Cảm ơn các bác sĩ đã ngày đêm chăm lo cho các bệnh nhân, cố gắng cứu đất nước khỏi dịch bệnh Covid. Cố lên các bác sĩ ơi!:)

Last edited:

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
1. Tên tài khoản: Nguyễn Thị Quỳnh Lan
2. Họ và tên: Nguyễn Thị Quỳnh Lan
Cảm ơn các bác sĩ, các thiên thần áo trắng, các chú công an, đã luôn thức khuya dậy sớm để giúp đỡ những người dân gặp khó khăn trong thời gian khó khăn này. Có nhiều lúc cháu thấy mọi người làm việc mệt mỏi đến mức ngất đi trong những tấm ảnh. Cảm ơn các cô các chú, đã luôn hy sinh bản thân mình để bảo vệ mọi người. Chúc cho các cô các chú luôn dồi dào sức khỏe.
Còn mọi người nữa nè ^^ mọi người cùng nhau thực hiện 5k nhé, để một phần nào góp phần chống lại đại dịch này
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Trần Hoàng Hạ Đan @nhuukha @Cá Osea @Xuân Hải Trần @Vũ Khuê

Tam Cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng mười một 2017
976
1,999
211
21
Hải Dương
Đại học
1. Tên tài khoản: @Tam Cửu
2. Họ và tên: Nguyễn Thị Thanh Xuân
3. Hình ảnh/clip chứng mình hoàn thành thử thách:PicsArt_09-09-08.39.19.jpg
Cảm ơn lực lượng tuyến đầu đã ra trận mà không quản ngại khó khăn vất vả. Cầu cho mọi người bình an. Mong Covid-19 sẽ mau chóng qua đi. Việt Nam sẽ chiến thắng đại dịch.
Stay home, stay safe, stay strong.
❤️♥️
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Harry Nanmes @hoa du @Quyenpsgtot2 @phamkimcu0ng

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................

minhtam8a2@gmail.com

Học sinh gương mẫu
Thành viên
12 Tháng hai 2016
521
1
2,580
326
16
Bình Định
THCS Ghềnh Ráng
1. Tên tài khoản: @minhtam8a2@gmail.com
2. Họ và tên: Phạm Minh Tiến
Xin lan tỏa nguồn năng lượng tích cực này đến cho mọi người
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Alex Pier,

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành
1. Tên tài khoản: @phamkimcu0ng
2. Họ và tên: Phạm Kim Cương
Cùng nhau thực hiện 5k nhaaa
Hãy ở yên ở nhà, hạn chế ra đường khi không cần thiết, công việc hoặc việc học tập có thể làm tại nhà thì cứ làm, đợi hết dịch cùng nhau bung xõa :D
P/s: làm cái này không phải trên mấy app hay des nên nhìn mắc cười thật :D
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Quang Đông @Phạm Thúy Hằng @Võ Thu Uyên

warm sunset

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười hai 2020
379
1,369
121
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
:Tonton22Thời gian vừa qua, chúng ta đã phải đương đầu với tình hình dịch Covid-19 diễn biến phức tạp với số ca mắc mới và tử vong ngày càng tăng. Các hoạt động học tập, giải trí của các bạn chắc hẳn cũng bị ảnh hưởng ít nhiều đúng không? Đây chính là lúc chúng ta, mỗi cá nhân cần ý thức chia sẻ, động viên lẫn nhau, cùng đồng lòng đẩy lùi đại dịch. Hãy thể hiện sự đoàn kết thông qua #challengeday5 này nha!:Tonton7
:Tonton2Cùng lan tỏa lời chúc, lời động viên hoặc hành động cổ vũ vượt qua dịch bệnh đến tất cả mọi người nhé!:Tonton2

Ngoài ra, các bạn nhớ ĐĂNG TẢI kết quả thử thách day 5 của bản thân lên trang facebook cá nhân (chế độ công khai) kèm hashtag: #ChallengeforchangeHMF , #diendanhocmai để có cơ hội nhận được phần thưởng từ BTC nhé!

1. Tên tài khoản: @warm sunset
2. Họ và tên: Đoàn Thị Kim Ngân
Lời cảm ơn chân thành nhất đến các y bác sĩ, các cán bộ công an, các tình nguyên viên luôn cố gắng, không ngại khó khăn chống lại đại dịch. Chúc các y bác sĩ, các cán bộ công an, các tình nguyện viên luôn khỏe mạnh, bình an. Mong đại dịch Covid-19 mau đi. Mong Việt Nam chiến thắng đại dịch. Mong cuộc sống trở lại bình yên
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Nguyễn Chi Xuyên @Diệp Hạ Bạch @Hà Kiều Chinh

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
1. Tên tài khoản: @The key of love
2. Họ và tên: Nguyễn Đăng Thục Anh
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các y bác sĩ đã gồng mình chiến đấu với dịch bênh. Các bạn hãy ở yên tại chỗ và thực hiện đúng Quy tắc 5K của Bộ Y Tế để góp một phần công sức vì cộng đồng nói không với dịch bệnh nhé ^^
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Ác Quỷ, @Roses_are_rosie @Trần Tuyết Khả

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong

Cá Osea

Học sinh
Thành viên
8 Tháng tám 2021
35
161
31
Kon Tum
Morinomiya

1. Tên tài khoản: Cá Osea
2. Họ và tên: Nguyễn Thùy Linh
Việt Nam ơi! Cố lên! Chúng ta nhất định sẽ chiến thắng đại dịch:Rabbit25
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Bạch Đào, @Trần Tuyết Khả, @Aww Pomme

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
1. Tên tài khoản: Junery N
2. Họ và tên: Nguyễn Phú Trọng
Đeo khẩu trang vì một cộng đồng không dịch bệnh :3
4. Mời 3 thành viên khác cùng tham gia thử thách: @Roses_are_rosie @kaede-kun @Ác Quỷ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom