[CẤU TRUC MÔN SINH] cần gấp

L

ltbdiep

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cả nhà oi ai dân học sinh cho mình hỏi nếu chỉ học lí thuyết ko thôi thì khoa đạt khoảng bao nhiêu điểm trong đề thi đại hoc .
Cho hỏi thêm học sinh có khó ko mấy bạn, mình thi khối A ko biết có nên thi thêm khối B ko nữa các bạn cho mình lời khuyên nha, THANK nhiều

D

ducdao_pvt

cả nhà oi ai dân học sinh cho mình hỏi nếu chỉ học lí thuyết ko thôi thì khoa đạt khoảng bao nhiêu điểm trong đề thi đại hoc .
Cho hỏi thêm học sinh có khó ko mấy bạn, mình thi khối A ko biết có nên thi thêm khối B ko nữa các bạn cho mình lời khuyên nha, THANK nhiều

70% là lí thuyết còn 30% là tính toán nhưng mà lí thuyết thì cũng phải tư duy chứ không phải học y khuôn như trong sgk thì làm được đâu bạn à!
Chỉ hỏi bạn 1 câu, giả sử nếu bạn đậu cả 2 trường thì bạn có học được cùng 1 lúc cả 2 trường không? ;)

N

ngobaochauvodich

Bộ cho đề thi ĐH môn sinh gần đây tăng cường bài tập tính toán : 60% : 40% hoặc 50%:50%, tóm lại học trong SGK 12 bình thường tối đa thì 5 điểm là cao

D

dinhhai1308

khó đấy nắm phải có bt mới nắm vững kiến thức bạn đừng học theo kiểu cầu may thế

Top Bottom