câu tích phân_khối D/2002 ???

Q

quynhnga94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thầy giáo cho em hỏi khi làm baif tích phân khối D năm 2002 mà trong bài giảng thầy phương đã làm đó có phải vẽ hình vào bài làm không,nếu phải vẽ thì vẽ hình khác hay vẽ trực tiếp vào hình khảo sát..em xem đáp án đề thì thì không vẽ??/:-SS

N

nguyentpth

cccccccc

ve ma lam jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

H

hocmai.toanhoc

thầy giáo cho em hỏi khi làm baif tích phân khối D năm 2002 mà trong bài giảng thầy phương đã làm đó có phải vẽ hình vào bài làm không,nếu phải vẽ thì vẽ hình khác hay vẽ trực tiếp vào hình khảo sát..em xem đáp án đề thì thì không vẽ??/
Thực ra thì các bài tính diện tích hình phẳng, em có quyền ko vẽ và áp dụng công thức tính luôn. Tuy nhiên câu hỏi này có liên quan đến hình phẳng ý 1 thì em căn cứ vào hình vẽ đó và tính, ko cần vẽ riêng ra.
Chú ý: Nếu một bài toán độc lập, hàm số dễ vẽ, thì tốt nhất các em nên vẽ hình (nếu kĩ năng vẽ hình của các em cao + nhanh).

Top Bottom