Tâm sự Câu nói nào trong phim khiến bạn từng khóc

ngocanh2572003

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng hai 2018
340
287
101
20
Vĩnh Phúc
thcs vĩnh tường
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 Bố không phải vừa sinh ra đã làm bố Bố cũng là lần đầu tiên làm bố Cho nên con hãy lượng thứ cho bố nhé ( Reply 1988)
2 Anh muốn bảo vệ em,Hotaru (Khu rừng đom đóm)
3 Có 2 thứ nhất định không được bỏ lỡ:-Một là chuyến xe cuối cùng /2 là người thực sự yêu thương mình(Mắt biếc)
4 Em bảo vệ thế giới
Anh bảo vệ em (Thời niên thiếu tươi đẹp của chúng ta)
5 Đến cả một tấm hình của anh ấy tôi cũng không có ,anh ấy chỉ có thể sống trong hồi ức của tôi (Titanic)
6 Mọi người thấy những thứ hư hỏng đều muốn tránh xa,chỉ có thấy những thứ tốt đẹp mới muốn đến gần (Bi thương ngược thành dòng sông)
7 Gin dù thế nào xin cũng đừng chạm vào em (Khu rừng đom đóm)
8 Tớ sẽ biến thành mưa gió ,ở nhân gian để ở bên cạnh cậu (Đại Ngư Hải Đường)
9 Nếu hạnh phúc khó khăn như vậy thì chúc cậu bình an

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
1 Bố không phải vừa sinh ra đã làm bố Bố cũng là lần đầu tiên làm bố Cho nên con hãy lượng thứ cho bố nhé ( Reply 1988)
3 Có 2 thứ nhất định không được bỏ lỡ:-Một là chuyến xe cuối cùng /2 là người thực sự yêu thương mình(Mắt biếc)
4 Em bảo vệ thế giới
5 Đến cả một tấm hình của anh ấy tôi cũng không có ,anh ấy chỉ có thể sống trong hồi ức của tôi (Titanic)
6 Mọi người thấy những thứ hư hỏng đều muốn tránh xa,chỉ có thấy những thứ tốt đẹp mới muốn đến gần (Bi thương ngược thành dòng sông)
Cô bé của tôi,chúc em một đời bình an.Cứ tiến về phía trước,sẽ có người yêu em hơn tôi...
Mặc dù không phải phim =)))

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
4 Em bảo vệ thế giới
"Ba sinh ra một đứa con, ba cho nó sự sống nhưng ba không cho nó sống theo cách mà nó muốn..."
Một bộ web-drama mà mình thích QwQ

• Like
Reactions: ngocanh2572003
Top Bottom