Câu lạc bộ manga [ MG CLB ] Manga is the best !

T

takeya_kun

@khoc_cry: Hờ hờ, mình thì chưa tới độ cuồng, đầu óc mới nhiễm xíu thôi, bị con bạn nó đầu độc ="=
@Bangtam81: à, truyện đó mình cũng đọc rồi, mình thường không thích truyện shouji hàn cho lắm nên đọc đựơc vài ba tập đầu rồi bỏ à. Nhưng công nhận là nhỏ Shinbia hám tiền, hám ăn thật

N

nhoc_bettyberry

Nar lại chậm mất tiêu oài :-j
À mà zippy ziggy mãi chưa có chap mới, dài cổ roài đây :))

T

takeya_kun

@berry: u`m, em phải công nhận chúng ta - những người nghiện truyện - quả là những người có lòng kiên nhẫn hơn người @.@ bởi có thể chờ hơn mấy tháng liền để hóng một chap truyện mới, kể cả cố có dài hơn hươu cao cổ *vỗ tay*

N

nhoc_bettyberry

@takeya_kun: Chuẩn :-j em chị có khác :))
Ngày xưa đã chờ dài cổ rồi bây giờ NB thế kia lại chờ lâu hơn, ôi cái cuộc đời này :-j

T

takeya_kun

@berry: chuẩn không cần chỉnh =)) Mà NB giờ thế này thì em đoán cũng có vài mangaka càng chăm chỉ vẽ manga hơn vì phải cảm ơn trời cho sống (đoán thôi ạ) :)

Mà ss đọc bộ "Đảo kinh hoàng" chưa?

N

nhoc_bettyberry

@berry: chuẩn không cần chỉnh =)) Mà NB giờ thế này thì em đoán cũng có vài mangaka càng chăm chỉ vẽ manga hơn vì phải cảm ơn trời cho sống (đoán thôi ạ) :)

Mà ss đọc bộ "Đảo kinh hoàng" chưa?

Chưa ;))
Giới thiệu qua ss nghe đi :-* nếu mà hay ss đọc :x
by h đang đọc bài hát định mệnh cái tên hay mà nội dung chả hay tẹo nào :(

T

takeya_kun

@berry: ss ít onl nhỉ? Những lúc em lên thì ss đã off rồi @.@

Nội dung này ss (không phải truyện kinh dị đâu): Ở một hòn đảo nọ, có một ngôi trường chuyên nhận nuôi trẻ mồ côi. Mọi chuyện sẽ chẳng có gì nếu như trong nhóm học sinh không xuất hiện những lời đồn đãi về một bí mật khủng khiếp mà những giáo viên trên đảo này đang che dấu. Mọi chuyện càng trở nên nghiêm trọng hơn khi bọn trẻ ở đây phát hiện ra sự mất tích bí ẩn của một học sinh trên đảo. Liệu tin đồn chỉ là tin đồn? Liệu những giáo viên trên đảo có bí mật động trời gì phải che dấu không? Hay là..

http://home.blogtruyen.com/2010/09/hohzuki-island-dao-kinh-hoang.html#post

N

nhoc_bettyberry

@ takeya_kun: Ớ hớ, hình như ss đọc cái này rồi mà quên béng đi mất :-j ukm :-? quên tên thoai vẫn nhớ nội dung :D
@ nguyencat92: tham gia nhóm đi bạn :D ^^

N

nhoc_bettyberry

Ko nó ko hay..............

Mà là quá hay.................................=))
Chả hiểu sở thik của mình là gì :))

T

takeya_kun

@phiphikhanh: đọc rồi, truyện đó được đó :))

Mà pink lady cũng hay đấy chứ ="=

N

nhoc_bettyberry

@Phi2khanh: Rồi, truyện đó đc đấy ;;)
@takeya: Nó rất dễ thương fải k em :D

J

junior1102

^^ ở đây có ai là fan của mitsuru adachi không ^^ ,tác giả của các manga H2 ,touch -tầm với .... ^^ với phong cách vẽ rất riêng và lôi cuốn

B

bonghongnho_95

Mình thích đọc Naruto, Conan, Doraemon, dragon ball,.. --> Mình là fan của Kudo Shinichi naz ;))
Nhưng dạo này mình ko đọc truyên tranh nữa òy, hix, điều kiện ko cho phép đọc:(

Top Bottom