cartoon fan

H

hobgoblin

Tớ đang coi CONAN và NARUTO trên mạng conf bạn nào muốn coi phim về MAR thì đăng kí mình gửi cho :)

H

huyendan93

sau đây tui xin post một số ảnh

oa oa, phjm này koj mãi mà sao vẫn khóc đc
hjx hà hjx hà
>.<

H

huyendan93

Mình là một fan của phim hoạt hình nhật bản ,
cho mình tham gia zới
Tiên thể có bạn nào đã xem một bộ phim có 1cô bé đi với bố mẹ vào một thế giới khác ,bố mẹ cô bé bị biến thành lợn và cô bé gặp một cậu bé .............................cuối fim thì cô bé phải chọn ra bố mẹ trong đàn lợn và cô bé đã chọn không có con lợn nào là bố mẹ cô bé ,cuối cùng cô bé đi về thế gới của mình trước khi bị biến mất , cậu bé dặn khi đi thì không được quay mặt lại (mình dở văn lém nên diễn đạt lủng củng )
Nếu bạn nào biết fim này và có ảnh thì post lên nhé .Mình thank trước

phjm này mình xem đĩa, nó ghj là cô gái hiếu thảo
^^!
fjlm hay đấy, chúc bạn may mắn
^^!

V

vnhatmai26

à tui vừa nhớ ra một bộ phim nữa dại khái là :có hai chị em đi vào nhà ai đó lúc về thì trời mưa đang dợi xe buýt thì thấy 1 con vật màu nâu to đùng đội cái lá trên đầu ......................không nhớ ...............................,còn có cái xe buýt là con mèo to .............................
có bạn nào nhớ không ????????????????????????????

G

gypsy

oài, đề nghị chủ thread sửa đổi tên lại nhé, đọc qua thấy mọi ng` toàn nói anime hết trơn :)

hix, nhìn mấy pic của Princess Mononoke, My neighbor Totoro, Mùa đom đóm bay, Spirited Away mà muốn xem quá T.T nhờ đứa bạn down từ lâu lắm rồi mà vẫn chưa dc xem T___T nghe bảo "Mùa đom đóm bay" xem cảm động lắm :)

P

proechcom

chết thật ,là fan của vtc11 mà sao lại bỏ qua phim totoro thế này ,huhuhu ,ko bik đâu ,ai bik nó chiếu lại lúc nào thì biểu cho pro ngay nhé

N

niemtin_267193

thêm totoro nè:
tặng cho những ai yêu totoro nói riêng và ghibi nói chung:

%5Blarge%5D%5BAnimePaper%5Dwallpapers_My-Neighbor-Totoro_gabychan(1.25)__THISRES__76018.jpg

và đây là Tom and jerry :

Last edited by a moderator:
N

niemtin_267193

chà lâu lém ko zô cái topic nì, có zẻ như hoạt động ko tích cực lém, ko bít là do mọi người lo thi mà wên hoạt hình rùi sao?
sau đây tui xin giới thiệu zề phim "Wall-E" một phim HH rất hay do hãng walt disney làm, nói về chuyện tinh lãng mạn của một anh chàng robot tên là wall-e với một cô nàng robot tên là eva.
nghe tưởng chừng rất khô khan nhưng thực sự nó rất hay đó,(phim này vừa được chiếu trên kênh VTC 11).Mọi người nên tìm xem.=^^=
sau đây là một số hình ảnh của phim:

P

proechcom

hôm đó coi là pro chết ngất luôn ,hay quá xớn .mình đc biết phim này cách đây lâu rồi nên rất mong được xem phim .
+khi xem pro đã học đc nhiều bài học từ bộ phim
_thứ nhất :phải bảo vệ trái đất ngay từ bi h .
_cần rèn luyện thường xuyên ,ko bị phụ thuộc vào các thiết bị (để rồi béo ú như mấy người trái đất thế kỷ XXIX :(( ko chịu đâu)
_sống phải có tình có nghĩa ,hihi

C

cuccuong

Phim hoạt hình là sở thick hàng đầu của mình đó.
Mình thick nhất là Pokemon
Phim này hay thế còn j`,sao ko thấy ai đề cập đến vậy?

M

miumiu_emchuabityeu_94

hãng này em cũng thick bt nhưng mà
có 1 bộ phim làm em khóc nức nở nc mắt cứ gọi là ..............
"CĂN HẦM ĐOM ĐÓM"

Top Bottom