cartoon fan

N

niemtin_267193

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cartoon and anime fan

có ai là fan của các hoạt hinh của Ghibi ko
hãng này làm phim hay wá
VD: Mononoke công chúa rừng xanh, cuộc phiêu lưu của chihiro vào xứ sở thần bí, căn hầm đom đóm, lâu đài pháp thuật, conan cậu bé đến từ tương lai, laputa hòn đảo trên không, chú chó vùng flander...
đặc biệt là phim "chú chó vùng flander" tui xem 3 lần rùi mà vẫn muốn khóc
mà tui là con zai đó nghen! hay wá trời
:khi (174)::khi (46)::khi (161)::khi (139)::khi (20)::M031::M017::M06::M026:

Last edited by a moderator:
C

congtucan12

phim hoạt hình là sở thích thứ 2sau phim kinh dị của mình đấy, nhưng không đến nỗi phải hóc đâu

L

learn_more2

@congtucan12 :
+hoạt hình là sở thích thứu nhất của em
+khoa học viễn tưởng là sở thích thứ 2 của em
+kinh dị là sở thích thứ 3 của em
+các phim kia :vứt xó ,ko thèm xem :D
*************em cũng khá thích một số phim họt hình của hãng này nhưng kết cục chán quá :(( huhu (dù biết sự thật là vậy )

H

hot_spring

hãng này làm phim hay wá
VD: Mononoke công chúa rừng xanh, cuộc phiêu lưu của chihiro vào xứ sở thần bí, căn hầm đom đóm, lâu đài pháp thuật, conan cậu bé đến từ tương lai, laputa hòn đảo trên không, chú chó vùng flander...

Phim hoạt hình của Nhật không được gọi là cartoon, mà phải là anime. Có sự phân biệt này là do phong cách làm phim hoạt hình của phương Tây (cartoon) hoàn toàn khác với Nhật (anime).

P

pk_ngocanh

Cartoon hem ?
em chỉ khoái nhất là Tom & Jerry thui !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chỉ tiếc là ông fred Quency đã ....:(

H

huyendan93

hãng này làm phim hay wá
mà tui là con zai đó nghen! hay wá trời
:khi (174)::khi (46)::khi (161)::khi (139)::khi (20)::M031::M017::M06::M026:

Mình cũng rất thjk xem phim hoạt hình, mà nhất là phjm của Nhật
Mình xem nhìu mà hem coá nhớ tên, hjx
^^!
Trong đó có phjm Hai chị em mồ côi, xem mãi mà vẫn ko thấy chán ---> Khóc
~^^~

N

niemtin_267193

sau đây tui xin post một số ảnh

Y

yurihoa

post thêm mấy ảnh nữa đi niemtin
thích xem phim hoạt hình wa' ah` mà hok có thời gian xem

S

stary

Mononoke công chúa rừng xanh thì mình có xem rồi. Nó ghê ghê thế nào ấy. Mặc dù ko xem đựơc từ đầu đến cúôi nhưng mình vẫn có ấn tượng sâu sắc với nó. Đến nỗi bây giờ, vừa mới thấy một cảnh quen quen trên ti vi là mình biết ngay đó chính là bộ phim Mononoke công chúa rừng xanh... >.<

V

vnhatmai26

Mình là một fan của phim hoạt hình nhật bản ,
cho mình tham gia zới
Tiên thể có bạn nào đã xem một bộ phim có 1cô bé đi với bố mẹ vào một thế giới khác ,bố mẹ cô bé bị biến thành lợn và cô bé gặp một cậu bé .............................cuối fim thì cô bé phải chọn ra bố mẹ trong đàn lợn và cô bé đã chọn không có con lợn nào là bố mẹ cô bé ,cuối cùng cô bé đi về thế gới của mình trước khi bị biến mất , cậu bé dặn khi đi thì không được quay mặt lại (mình dở văn lém nên diễn đạt lủng củng )
Nếu bạn nào biết fim này và có ảnh thì post lên nhé .Mình thank trước

N

niemtin_267193

Mình là một fan của phim hoạt hình nhật bản ,
cho mình tham gia zới
Tiên thể có bạn nào đã xem một bộ phim có 1cô bé đi với bố mẹ vào một thế giới khác ,bố mẹ cô bé bị biến thành lợn và cô bé gặp một cậu bé .............................cuối fim thì cô bé phải chọn ra bố mẹ trong đàn lợn và cô bé đã chọn không có con lợn nào là bố mẹ cô bé ,cuối cùng cô bé đi về thế gới của mình trước khi bị biến mất , cậu bé dặn khi đi thì không được quay mặt lại (mình dở văn lém nên diễn đạt lủng củng )
Nếu bạn nào biết fim này và có ảnh thì post lên nhé .Mình thank trước
đó là bộ phim "chihỉo lạc vào thế giới linh hồn"
còn ảnh tui post rùi đó thôi
đưng nói với tui là bạn ko bít ảnh nào nha

1

123456auauau

Oh mọi người ơi có ai bít bộ phim về 1 ngôi làng sắp bị diệt chủng bởi Thần rừng.Trọng trách giết (???) :pThần rừng đặt lên vai 1 cậu bé (đẹp trai):D.Cậu phải giết Thần rừng là 1 con hươu trắng đến kỳ trăng tròn mới biến thành Thần rừng.Lúc Thần đang biến hoá là lúc yếu nhất mà.Phim này rất kinh dị vì có mấy con giun cứ bò lổm ngổm và chui vào người sau đó thoát ra khỏi da làm cơ thể vỡ hết.Phim này có 1 cảnh lãng mạn là cô bé cần được bảo vệ khỏi Thần rừng (why thì mình ko nhớ) bị ốm và ko chịu uống thuốc.Vậy là cậu bé đã giúp cô bé uống thuốc ( = miệng):D.Phim này từng chiếu trên television nhưng mà bị ngưng từ lâu lém rùi.:p:p:p bạn nào nhớ thì nói giùm mình nha.Rất thank mọi người!!!!!!!!!!!!!!

V

vnhatmai26

Oh mọi người ơi có ai bít bộ phim về 1 ngôi làng sắp bị diệt chủng bởi Thần rừng.Trọng trách giết (???) :pThần rừng đặt lên vai 1 cậu bé (đẹp trai):D.Cậu phải giết Thần rừng là 1 con hươu trắng đến kỳ trăng tròn mới biến thành Thần rừng.Lúc Thần đang biến hoá là lúc yếu nhất mà.Phim này rất kinh dị vì có mấy con giun cứ bò lổm ngổm và chui vào người sau đó thoát ra khỏi da làm cơ thể vỡ hết.Phim này có 1 cảnh lãng mạn là cô bé cần được bảo vệ khỏi Thần rừng (why thì mình ko nhớ) bị ốm và ko chịu uống thuốc.Vậy là cậu bé đã giúp cô bé uống thuốc ( = miệng):D.Phim này từng chiếu trên television nhưng mà bị ngưng từ lâu lém rùi.:p:p:p bạn nào nhớ thì nói giùm mình nha.Rất thank mọi người!!!!!!!!!!!!!!
phim bạn nói mình cũng nhớ là đã xem rùi nhưng chẳng nhớ tên ,có bạn nào nhớ thì post ảnh lên nhá
mà có bạn nào biết xem nhưng bộ xem như thế này của nhật thì xem ở trang wed nào nhỉ??????????

N

niemtin_267193

đó là bộ phim "Mononoke công chúa rừng xanh"
phim hay zữ lun
đó là bộ phim tui thấy hay nhứt đó=^^=

và đây là thân rừng:

%5Blarge%5D%5BAnimePaper%5Dwallpapers_Princess-Mononoke_Lycheekun(1.33)__THISRES__83000.jpg

Top Bottom