Tin tức Cập nhật Tỉnh/Tp đang sinh sống để tìm kiếm bạn bè dễ dàng hơn

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm và kết bạn giữa những thành viên đang sinh sống và làm việc trong cùng 1 tỉnh/thành phố. Nay, diễn đàn HOCMAI cập nhật tính năng chọn tỉnh/thành phố để các bạn thuận tiện hơn trong việc kết bạn giao lưu.

Thông tin nơi ở sẽ được hiển thị ở thông tin cá nhân phía bên trái bài viết

Đối với thành viên đăng ký mới: Thông tin nơi ở sẽ có trong giao diện đăng ký

Đối với thành viên hiện tại: Các bạn cập nhật nơi ở bằng cách vào "Chi tiết cá nhân" hoặc link https://diendan.hocmai.vn/account/personal-details
Lưu ý: Các bạn chỉ được thay đổi 1 lần duy nhất.

Nào, nhanh tay cập nhật thông tin để gia tăng cơ hội làm quen với những thành viên mới đang ở đâu đó cạnh mình các bạn nhé!

Ngoài ra, Thành viên hãy cập nhật địa chỉ email đang sử dụng để không bỏ lỡ tin tức HOT từ diễn đàn HOCMAI

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Xin chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm và kết bạn giữa những thành viên đang cùng sinh sống và làm việc trong cùng 1 tỉnh/thành phố. Nay, diễn đàn HOCMAI cập nhật tính năng chọn tỉnh/thành phố để các bạn thuận tiện hơn trong việc kết bạn giao lưu.

Đối với thành viên hiện tại: Các bạn cập nhật nơi ở bằng cách vào "Chi tiết cá nhân" hoặc link https://diendan.hocmai.vn/account/personal-details

Nào, nhanh tay cập nhật thông tin để gia tăng cơ hội làm quen với những thành viên mới đang ở đâu đó cạnh mình các bạn nhé!
ko dc đẹp và tùy biến như xưa nữa anh
hh.png hh_001.png

• Like
Reactions: Đình Hải

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Xin chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm và kết bạn giữa những thành viên đang cùng sinh sống và làm việc trong cùng 1 tỉnh/thành phố. Nay, diễn đàn HOCMAI cập nhật tính năng chọn tỉnh/thành phố để các bạn thuận tiện hơn trong việc kết bạn giao lưu.

Em muốn có lẫn thành phố và tỉnh dc ko anh?
TP.Bảo Lộc- Tỉnh Lâm Đồng

• Like

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Anh Hải ơi, trong "Chi tiết cá nhân" của em không có mục "Nơi ở"

• Like

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
khi ms mới đk đặt là thôn - xã - huyện - tỉnh zậy a

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
khi ms mới đk đặt là thôn - xã - huyện - tỉnh zậy a
Chào em, hiện tại chúng ta đang dừng lại ở Tỉnh/TP thôi nha em. Sắp tới sẽ có chi tiết hơn em nhé.
@Đình Hải anh ơi khi nào mới ẩn đc tỉnh nơi mk sống ạ? em k muốn để vào tk
Hi em, việc hiển thị thông tin Tỉnh/TP cũng là cơ hội để ta có thêm những người bạn đồng hương mới em ạ, ẩn chi nè?

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Xin chào cả nhà,

Nhận thấy nhu cầu tìm kiếm và kết bạn giữa những thành viên đang sinh sống và làm việc trong cùng 1 tỉnh/thành phố. Nay, diễn đàn HOCMAI cập nhật tính năng chọn tỉnh/thành phố để các bạn thuận tiện hơn trong việc kết bạn giao lưu.

Ngoài ra, Thành viên hãy cập nhật địa chỉ email đang sử dụng để không bỏ lỡ tin tức HOT từ diễn đàn HOCMAI
Vậy anh, làm sao để biết được những người nào cùng chung sống trong tỉnh/thành phố với mình?

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Vậy anh, làm sao để biết được những người nào cùng chung sống trong tỉnh/thành phố với mình?
Chức năng này anh từng hỏi anh Hải nhưng hiện tại nó chưa có đâu em!
Anh mong sớm ra chức năng nay giống bên hoc24: Biết cả bạn cùng trường, bạn cùng huyện(thành phố) , bạn cũng tỉnh,...
Ý em là của em nó không có nơi ở á hả? Cái from đó lại là cái from khác, nơi ở lại là cái khác cậu bé ạ!

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Top Bottom