CLB Âm nhạc [Cao ốc âm nhạc] - Sân chơi

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

Kết thúc vòng 2!

Cùng tính điểm cùng mưa nào!

Về nhất: cherry - 100đ
Về Nhì: sani - 90đ
Về 3: chao - 80đ
Về 4: satthu - 0đ

C

chaobanhao

diễn đàn lại bị lộn post rồi.
em sau mỗi chị cherry thôi.chị xem lại
__________________________________________________ ____________

M

mua_sao_bang_98

Như vậy sau 2 vòng thi điểm của các thí sinh như sau:

Về nhất: cherry - 150đ
Về nhì: chao + sani - 130đ
Về 3: satthu - 60 đ :( - khổ thân thằng bé nhỉ. chắc đang ngồi quạt cười đây này!

Rất tiếc phải chia tay với satthu tại đây! em sẽ ra về với title Music herro nhé! ^^ Chúc e luôn vui vẻ và may mắn...

Vì số điểm của chao và sani ngang nhau nên mình quyết định 2 người đều được bức vào vòng 3 của chương trình: Chapion Music

C

cherrynguyen_298

Như vậy sau 2 vòng thi điểm của các thí sinh như sau:

Về nhất: cherry - 150đ
Về nhì: chao + sani - 130đ
Về 3: satthu - 60 đ :( - khổ thân thằng bé nhỉ. chắc đang ngồi quạt cười đây này!

Rất tiếc phải chia tay với satthu tại đây! em sẽ ra về với title Music herro nhé! ^^ Chúc e luôn vui vẻ và may mắn...

Vì số điểm của chao và sani ngang nhau nên mình quyết định 2 người đều được bức vào vòng 3 của chương trình: Chapion Music

cơ bản là ngay từ đầu c nên nói rõ cho thằng bé hiểu.
oài, satthu cứ thưởng thi thế là xong nhanh+ lẹ

M

mua_sao_bang_98

Tất cả thắc mắc đề nghị vào topic chém gió thảo luận nhé! còn bây giờ thì 3 người chơi đã sẵn sàng bước vào phần 3 và cũng là phần cuối của chương trình chưa nào?

M

mua_sao_bang_98

Chị sẽ up thời gian sau khi kết thúc chương trình! e 52s chị sani 51s .

Phần 3: Chapion Music

Mình xin nhắc lại hình thức chơi như sau:

Ở đây chúng tôi có 4 gợi ý tương ứng với 4 số các bạn có thể chọn. Từ 4 số này các thành viên cố gắng liên tưởng đến những gì liên quan đến câu hỏi của chúng tôi!

Bây giờ bắt đầu nhé!

Các số: 1 - 2 - 3 - 4

Câu hỏi phần 3: Bạn hãy cho biết tên bài hát - Tên ca sĩ trình bày bài hát này! ^^

M

mua_sao_bang_98

Bắt đầu từ cherry chọn ô số -> chao -> chị sani nhé!

Bắt đầu nhé! ^^

Cherry e chọn ô số mấy?

M

mua_sao_bang_98

4 ô số là 4 gợi ý hướng về câu hỏi vòng này! giống như mảnh ghép âm nhạc mình thường chơi ấy! ^^

p/s: quên chưa nói hết luật: Ai nghĩ ra đáp án cuối cùng của chương trình có quyền trả lời NHƯNG trả lời sai coi như thua không được tham gia tiếp chương trình nữa.

Ô số 2!

Câu hỏi: Ai là người đoạt giải "Bài hát việt của năm 2012"

Quyền trả lời của mọi người là như nhau!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom