cần tìm 1 gà bông giúp nhau học tập

C

cobedethuong13

.hì.....thì ai cũng có ưu điểm riêng mà anh................hì..................
để em mời chị dâu đến giúp anh há..........

S

snowflower1995

kaka.....................úi trời ............có n.iu rùi nha mà vẫn còn cần mai mối hả...................hay e nhờ nguời bảo vs n.iu a giới thiẹu cho 1 cô nha.........................kaka.....................

T

thanchet_dethuong

S

sunflower10c1

anh hai có chị dâu òy mà còn đi tìm gà bông nhá.................em méc...................hjhj;))........mà công nhận có nhìu ng đăng kí ghê ha anh hai nhỉ

S

snowflower1995

e ơi ko là thành viên của diễn đàn thì có nhìu cách # để nói vs chị ý chứ.....................a cứ cẩn thận........................kaka

C

cobedethuong13

hì.......................có nhìu cách để cho chị ấy bít lắm.............
bây giờ thời hiện đại òy ......................

T

thanchet_dethuong

anh hai có chị dâu òy mà còn đi tìm gà bông nhá.................em méc...................hjhj........mà công nhận có nhìu ng đăng kí ghê ha anh hai nhỉ
e ơi ko là thành viên của diễn đàn thì có nhìu cách # để nói vs chị ý chứ.....................a cứ cẩn thận........................kaka
hì.......................có nhìu cách để cho chị ấy bít lắm.............
bây giờ thời hiện đại òy ......................

:khi (185)::khi (185):ui các em gái của anh ơi.....nói chị mà để chị giận anh à^^
tìm gà bông,nhưng à ở đây là gà trong sáng ,chưa chắc là cấu thành tình yêu mà^^
gần sn chị các em ùi,anh chẳng bik làm gì nữa,cô nương nào thương anh thi thì chỉ anh vs,vừa làm lành xong mờ:)
:khi (162)::khi (162):sao mà anh yêu chị thế hem pit

S

sunflower10c1

hi sorry anh hai, em chịu thui,nhưng em bít anh hai em lãng mạn lắm đúng ko, anh bít pải làm j cho chị dâu em hp mà........anh hai nhỉ!!!

C

cobedethuong13

uk................anh trai của em hãy tặng nh~ món wà đầy ý nghĩa và đầy lãng mạng....................
nh~ món wà = cả trái tim của anh trai luôn

T

thanchet_dethuong

hay là các bé góp ý anh hai nhé;) anh nghĩ thế này:
sih nhật chị ấy anh sẽ tổ chức sớm hơn cho chị 1 ngày(cái nỳ anh tổ chức còn gia dình chị thì ah hok quan tâm!!!):khi (186):.Anh sẽ mua hoa và trải đầy con đường nhỏ lối vô nhà trong của chị(hok sợ ba mẹ chị đâu vì ba mẹ đi công việc,chị ý chỉ ở vs bà giúp việc).Anh sẽ để chiếc bánh sinh nhật ở trong 1 vòng hoa hình trái tim.....:khi (101):nhưng mà có nên mời thêm bạn bè hok các bé nhỉ???anh đang phân vân đây....

bé iu cho anh hai ý kiến ha!:khi (24):

S

sunflower10c1

hi....anh hai lãng mạn quá ha.............anh hai này, ko cần cầu kì, đơn giản thui nhưng chân thành và làm cho chị dâu em hp là đc rùi mà..................................................................còn bạn bè thì em cũng chẳng bít, nhưng nếu sớm hơn 1 ngày thì có 2 ng chị ấy sẽ thấy rất hp đấy.........:D

C

cobedethuong13

uhm............chỉ cần hai anh chị là dc òy...........
ngày sau hãy mời bạn..................
anh trai em suy nghĩ ra cách này cũng hay á...........

T

thanchet_dethuong

hi....anh hai lãng mạn quá ha.............anh hai này, ko cần cầu kì, đơn giản thui nhưng chân thành và làm cho chị dâu em hp là đc rùi mà............................................... ...................còn bạn bè thì em cũng chẳng bít, nhưng nếu sớm hơn 1 ngày thì có 2 ng chị ấy sẽ thấy rất hp đấy.........
đơn giản á em???!!! hic,hay là rủ chị cup học cả ngày đy chơi nhỉ?
uhm............chỉ cần hai anh chị là dc òy...........
ngày sau hãy mời bạn..................
anh trai em suy nghĩ ra cách này cũng hay á...........
uhm,nhưng mà 2 người ...thỳ.................................:D
anh sẽ làm y nguyên cách trên các e, nhé

C

cobedethuong13

hì...............anh trai nhớ báo tin sau khi làm xong nhá.....................

Top Bottom