Môn học khác Cần thiết kế poster (GẤP)

Nguyen152003

Học sinh
Thành viên
26 Tháng bảy 2017
228
31
41
21
Hà Nội
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay em đang cần thiết kế một poster theo lối CỔ ĐIỂN, VINTAGE, XƯA CŨ với nội dung là quảng bá cho một hội chợ sách (Bookfair) sẽ diễn ra trong 3 ngày, từ mùng 9/11 đến 12/11. Ai biết thiết kế có thể thiết kế hộ em không ạ,

• Like
Reactions: Thiên Thuận

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời

ShennWhisper

Học sinh gương mẫu
Thành viên
13 Tháng hai 2018
681
2,450
311
Bắc Ninh
Hogwarts
Hiện nay em đang cần thiết kế một poster theo lối CỔ ĐIỂN, VINTAGE, XƯA CŨ với nội dung là quảng bá cho một hội chợ sách (Bookfair) sẽ diễn ra trong 3 ngày, từ mùng 9/11 đến 12/11. Ai biết thiết kế có thể thiết kế hộ em không ạ,
Chào cậu ^^
Mình biết kiểu poster này và khá ấn tượng với nó. Tuy quy trình thiết kế không kì công đối với mình nhưng nhiệm vụ này mình không đảm nhận được vì cần thời gian tìm kiếm nguyên liệu. @realjacker07 Em giúp bạn này nha :D Chỉ có em thôi :D

• Like
Reactions: Thiên Thuận

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Chào cậu ^^
Mình biết kiểu poster này và khá ấn tượng với nó. Tuy quy trình thiết kế không kì công đối với mình nhưng nhiệm vụ này mình không đảm nhận được vì cần thời gian tìm kiếm nguyên liệu. @realjacker07 Em giúp bạn này nha :D Chỉ có em thôi :D
wutttttttt em có nhiều đơn làm lắm rồi. hôm qua mấy chị ở trường bảo em làm hộ trang cfs đang cố từ chối đây :(((((
@Nguyen152003 em phải xem qua brief đã rồi xem xét thì mới nhận được, hoặc em chuyển tiếp sang bạn nào rảnh để có thể làm giúp nhé!

Top Bottom