Cần hướng dẫn mua sách hóa hay

N

nhatduy129

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sách hóa mình đang có cũng nhiều, chủ yếu là của Đỗ Xuân Hưng, mình thấy sách của Đỗ Xuân Hưng cũng hay nhưng mà bài tập không được khó, mình muốn mua sách hóa hay và khó, bạn nào biết cho mình biết tên sách + tác giả để mình đi mua nhé !
Với mình cũng cần sách hóa tổng hợp lý thuyết hay bạn nào có share để mình ra nhà sách mua.

B

bont

Sách hóa mình đang có cũng nhiều, chủ yếu là của Đỗ Xuân Hưng, mình thấy sách của Đỗ Xuân Hưng cũng hay nhưng mà bài tập không được khó, mình muốn mua sách hóa hay và khó, bạn nào biết cho mình biết tên sách + tác giả để mình đi mua nhé !
Với mình cũng cần sách hóa tổng hợp lý thuyết hay bạn nào có share để mình ra nhà sách mua.
mình thì vẫn dùng sách tổng hợp lý thuyết của thầy nguyễn xuân trường có 3 bộ đại cương, hữu cơ, vô cơ. Bài tập khó thì sách tự luận cũ rất nhiều và giải chi tiết còn sách mới thì mình nghĩ bạn nên mua bộ đề> còn nhà sách bạn tự kiếm nhé vì quan trọng mình mua được gì!:):):)

Top Bottom