Cần hỏi về trường THPT Nguyễn Tất Thành

Thảo luận trong 'Tuyển sinh lớp 10 năm học 2012-2013' bắt đầu bởi chienbinhso13, 30 Tháng bảy 2011.

Lượt xem: 4,057

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Em thi được vào trường THPT Nguyễn Tất Thành, khi lên nhập học không thấy trường nói gì về vụ đồng phục. Ai có kinh nghiệm chỉ em với. Cảm ơn trước.

2. anhsao3200

anhsao3200 Guest

Anh nghĩ khi lên cấp ba trường nào cũng có đồng phục em ạ thường thường thì vào năm các em sẽ được biết thường là thế ko thì khi mà nộp hồ xơ cũng đóng học phí luôn:D

3. rubitaku12

rubitaku12 Guest

chiều mai lớp 10 đi học đúng ko nhỉ, chỉ cần mặc áo trắng cũ trường e cũng đc, quần thì tối màu nhưng ko phải bò, chứ mặc bò là bị tóm đấy

4. Tớ sợ năm nay cũng bị chứ chẳng thể đùa được hic hic :(( nên năm nay tớ sẽ cẩn thận hơn, cảnh giác cao độ hơn kẻo mới vào năm học đã bị phạt rồi, tớ sẽ không để lịch sử lặp lại nữa đâu

5. Bo ơi đừng đi spam ở đây nữa, đây là diễn đàn của các anh chị lớn, chú cứ nghịch linh tinh các bác ý ban IP thì khốn :|

6. Chào em, em chú ý quản lý tài khoản của mình nhé, nếu để tái phạm nữa sẽ xử phạt theo nội quy diễn đàn đó nhé!

Chúc em học tập tốt!

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted