Cần hỏi đáp về chương trình Khai test đầu xuân?

T

thienkiem2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

trong tài khoản mình hiện còn 40k. Mới làm bài khai test đc 60k. thì ko thấy 40k đâu nữa. :(:)((. đã kiểm tra rất kĩ. 40k thì còn xem đc 2 bài giảng, còn 60k không xem đc bài nào cả, nó nói " bạn còn 0 đồng trong tài khoản":|:|:|. SOCK quá. MẤT TIÊU 40K BUỒN QUÁ :(( :(( :(( :((

Last edited by a moderator:
K

kisiaotrang

sao lại thế mình làm vẫn bình thường mà không mất gì hết ...........................................

N

nguyennamson1992

[Góp ý]cho em hỏi về chương trình khai test đầu xuân

em đã làm 1 bài kiểm tra 15', và nhận được 60000 tiền thưởng nhưng không sử dung được , học mãi cho em hỏi số tiền đó dùng để làm gì và nếu muốn sử dung thì phải làm sao? em xin cám ơn!

M

making123

tôi cũng như vậy thôi......ngay cả khi làm bài kiểm tra.......dc trên 8 điểm .......mà không dc nhân thêm 30k nữa,,,,,,,,,,và không dc xem bai giảng.........chán quá.........

M

meteor764

Tôi cũng bức xúc muốn chết đây:Mex10::Mex10::Mex10:.Tối hôm mồng một Tết làm 1 bài kiểm tra được 9 điểm,như vậy được 60.000 lúc đó xung sướng biết bao.Vậy mà hôm nay mở mục xem bài giảng thì chẳng xem được gì cả,lại còn nói là số tiền trong tài khoản của bạn chỉ còn 2200 đ.Lại còn trong thông tin tài khoản của mình ghi riêng rẽ là:
" Số tiền trong tài khoản hiện có: 2.200 đồng
Số tiền trong tài khoản khuyến mãi hiện có: 60.000 đồng "
Thế thì hocmai.vn giải thích cho chúng em đi chứ,tự dưng bảo là lì xì đầu năm làm chúng em mừng rỡ rồi lại để cho chúng em không biết sử dụng nó để làm gì,chẳng lẽ đó chỉ là hình thức thôi không.Có tiền lì xì mà không sửt dụng được ngang đánh đố.

Còn thằng em tôi cũng gặp rắc rối còn nghiêm trọng hơn chứ.Nó làm bài kiểm tra cũng được 9 điểm,như vậy là được 60 000 đ rồi còn gì.Thế mà trong tài khoản của nó lại ghi là:
" Số tiền trong tài khoản hiện có: 52.900 đồng
Số tiền trong tài khoản khuyến mãi hiện có: 30.000 đồng "
Nó cũng giống tôi là không xem được bài giảng,lại còn bị thiếu 30 000 đ.

Tôi và nó đều rất bức xúc,chẳng lẽ chịu mất tiền lì xì.Đang vui thì bị mất hứng.Cẳng hiểu hocmai.vn làm việc thế nào mà đầu năm đã có trục trặc.HAY là do em đen đủi.
Mặc dù tham gia hocmai.vn và học rất nhiều ở đây nhưng em chư lần nào thất vọng như lần này.Mong hocmai.vn xem xét giúp chúng con,mấy ngày hôm nay con mât vui vì không biêt xoay sở số tiền khuyến mãi này để làm gì.Cố gắng giúp chúng con vì thời gian sử dụng là có hạn và sắp hết thời gian nghỉ tết rồi.
Chúng con chân thành cảm ơn hocmai.vn vì đẫ tạo thêm cơ hội học hành cho chúng con.Mong hocmai.vn xem xet càng sớm cang tốt và kéo dài thời gian sử dụng càng nhiều càng tốt
(Mong rằng BQT hocmai.vn để ý tới vấn đề này càng sớm càng tốt)!

W

wrangell92

Mình cũng đang định hỏi. Thật là khó hiểu. 60000 để chả làm được cái gì?
Nhân tiện các anh admin cho em hỏi là tại sao em đã đăng ký lớp luyện thi vip 3 môn: Toán (Thầy Khải), Lý, Hoá rồi nhưng mà vẫn không tham gia vào được diễn đàn luyện thi và được hưởng các lợi ích khác từ thành viên lớp luyện thi vip? Cái này mới là vấn đề !!!. 840k chứ hok phải là ít !!!. Mong các anh trả lời dùm cho em càng nhanh càng tốt. Cảm ơn các anh các chị nhiều.

L

lavender_21196

tớ cũng làm rồi nhưng kiểm tra tài khoản chả có đồng nào thế là sao mod ơi

M

meteor764

Sao không thấy hocmai.vn phản hồi lại thế nhỉ,chẳng nhẽ không có mod nào trực ban sao.Thế này thì thiệt cho nhiều thành viên quá.Mong rằng hocmai.vn tạo nhiều ưu đãi cho các thành viên.

T

thienkiem2

mình còn buồn hơn nửa nè mình bị mất tiêu luôn 40k trong tài khoản sao chán thế trời

S

smile10

#lavender_21196 : Bạn thử kiểm tra lại tài khoản koi, Nếu bạn đăng nhập vào hệ thônng và làm bài KT bạn sẽ được + 30000đ, nếu bạn làm đượ 8 đ trở lên sẽ được + thêm 30000đ nữa. Chi tiết :
http://diendan.hocmai.vn/announcement.php?f=249&a=222
#wrangell92: Bạn add nick: hocmai.diendan hoặc hocmai.trogiup xem sao
# nguyennamson1992 : Đây là tiền hocmai tặng các bạn nhân dịp năm mới, bạn có thể dùng tiền đó để đăng kí các khoá hcoj của hocmai, toán, lí ,hoá........ Bạn ra trang chu hocmai vào mục học phí ấy, bạn sẽ thấy các khoá học khác nhau tuỳ bạn lựa chon.
Chúc các bạn học tốt

D

dammayhong

Sao lại búc xúc quá trời vậy?
Bình tĩnh đi nào
Mọi người kiểm tra kĩ chưa vậy?
Ở trang chủ chỗ học bạ vào thông tin cá nhân --> thông tin tia khoản
Của mình có cả tài khoản cũ ( hì ít lắm :D ), cả tai khỏan thưởng, cả lịch sử nạp tiền và lịch sử đóng học phỉ
Các bạn KT lại coi nha, đừng la lói om sòm vậy
Mọi việc rồi sẽ đc giải quyết mà
Thế nha!

D

dammayhong

tôi cũng như vậy thôi......ngay cả khi làm bài kiểm tra.......dc trên 8 điểm .......mà không dc nhân thêm 30k nữa,,,,,,,,,,và không dc xem bai giảng.........chán quá.........

bạn à, bạn đọc kĩ thông báo của anh admin chưa?

http://diendan.hocmai.vn/announcement.php?f=41&a=222

( theo mình hiểu ) thì bạn phải đăng nhập đầu tiên vào làm 1 bài KT 15' đầu tiên ở 1 môn học bất kì thì mới đc lì xì 30K và khi bài KT đc trên 8 điểm bạn sẽ nhận thêm 30K nữa
còn bạn ko đc lì xì có thể là do bài bạn làm đã có người khác làm trước đấy rôi
hì..mình nghĩ thế thôi, còn chính xác thế nào chúng ta nên đợi hồi âm từ phái bạn tổ chức bạn nha
cứ bình tĩnh thôi nhé! ;)
Năm mới mọi chuyện cũng nên để nó suôn sẻ, nóng vội ko giải quyết đc gì
THế nha! :)

D

demi_loveto

anh ơi em đã nhân được 60000 rồi nhưng sao bị báo là có 0 đồng trong tài khoản. và em đăng kí học thì không được anh giúp em với

M

meteor764

này tài khỏan thưởng đó để tham gia học trực tuyến mà
bạn có thể đăng kí 1 khóa học nào đó của hocmai.vn mà

Bạn dammayhong nói thế là chưa chính xác.Bọn mình học trên trang web hocmai.vn chả là học trực tuyến.Mà khoá học đó có chấp nhận tiền mừng tuổi đâu.Mình thử tất cả ở
http://diendan.hocmai.vn/announcement.php?f=41&a=222 rồi nhưng có dùng đựơc đâu.Chẳng nhẽ bạn dùng được tiền lì xì à.Chỉ rõ cho mình xem nào.

:khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122)::khi (122):

M

meteor764

bạn à, bạn đọc kĩ thông báo của anh admin chưa?

( theo mình hiểu ) thì bạn phải đăng nhập đầu tiên vào làm 1 bài KT 15' đầu tiên ở 1 môn học bất kì thì mới đc lì xì 30K và khi bài KT đc trên 8 điểm bạn sẽ nhận thêm 30K nữa
còn bạn ko đc lì xì có thể là do bài bạn làm đã có người khác làm trước đấy rôi
hì..mình nghĩ thế thôi, còn chính xác thế nào chúng ta nên đợi hồi âm từ phái bạn tổ chức bạn nha

Chắc bạn nhầm rồi,mình làm bài đã có người làm rồi mà vẫn được 60k,còn thằng em minh làm bài khác cúng có bạn làm rồi lại được 30k:khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133)::khi (133):

S

silvery21

uhm
nén bức xuác lại cái nào
chị cũng vậy nek`
làm bài đc 60K đến khi xem bài giảng thì bảo có 0.đồng
mà khi ktra tài khoản thì rõ ghi là đc nhận 60K
sax cc là ko xem đc j hết trơn
xem cái đ/a cũng ko có
nhưng mơ` chẳng sao ;))

Top Bottom