cần gấp giúp mình với

H

hoangtumattrang_dl_92

chẳng có đâu mà bạn cần có gấp ko để mình tìm xem nếu có mình post lên cho nhưng mình chưa dám chắc đã có đâu nha

P

phamhien18

chẳng có đâu mà bạn cần có gấp ko để mình tìm xem nếu có mình post lên cho nhưng mình chưa dám chắc đã có đâu nha

cám ơn bạn trước nhá, mình cần gấp lắm, mình mới chỉ tìm được 1 clip của ong thôi, mình cứ gửi link lên đây để nếu ai có cần thì ko phải tìm nữa.
Bạn cố gắng tìm giúp mình nhá...Cám ơn nhiều :D

K

kyo_kata

sinh hoc 11 ne

ai bik vi sao hong cau ko co nhan ko****************************************************************************************************************
@: lần 1 nhắc nhở post bài ko dấu ,lần sau sẽ del bài !

Last edited by a moderator:
P

phamhien18

Bạn lên google tìm thử đi hay là vào trang web : www.baigiang.bachkim.vn đi, mình thấy ở trên ấy nhiều tài liệu để tham khảo lắm . Chúc bạn thành công :)

uh cám ơn bạn nhá, sao tự dưng mình lại quên mất trang đó nhỉ. trong đó quả là có thiệt, chỉ có cái video thời gian hơi ngắn nhưng thôi không sao...thế là tốt lắm rồi ...:)

P

pethu_lovely_9x

co can lem ko minh cung la pan cua mon sinh hoc do ^^^ minh thik tim hieu va mon sinh va cung suu tap 1 so dia cd ve mon sinh hoc minh post len cho ban nhung ko dc chi cho minh cach di**
Post bài không có dấu

Last edited by a moderator:
Top Bottom