Cần 1 câu trả lời thẳng thắn

N

nhatbach

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em biết post bài này ở đây là không đúng nhưng em không rành về diễn đàn lắm nên nếu có gì anh admin đưa nơi khác giùm, vấn đề em đang nói đến ở đây là việc có hay không tài liệu của khóa giải đề- 1 chủ đề rất hot hiện nay.
1. theo em đc các ban trong nhóm nói lại rằng hóa và sinh sẽ không có file PDF. em không hiểu việc này nhàm mục đích gì, vì
- nó gây ảnh hưởng không nhỏ đến quá trình học tập của tụi em ( mà tạo điều kiện thuận lợi để thành viên học tập là tiêu chí của họcmãi) . chăc em không nói các admin cũng biết sự bất tiện ở đây là gì. với 1 hs 12, time rất ít, ngoài học ở nhà bon em còn phải đem tai liệu lên trường để ôn tập (nói thẳng là làm việc riêng thôi). giờ như thế này không lẽ đem cái laptop đi học sao?
- nếu vì quyền lợi của hocmai đặc biệt sau việc bài giảng của thầy ngọc bị lấy cắp, thì em nghĩ phương án này không hiệu quả, vì nếu muốn lấy đc đề, những đối tượng đó hòan toàn có thể gõ copy đề ra word chẳn hạn,...
--> tóm lại việc làm này của họcmãi là không phù hợp với nguyện vọng chung của các member. mà kết quả có thể thấy là số lượng người xem qua bài giảng giải đề của thầy quang anh (môn sinh) là rất ít-> hocmai cũng bị bất lợi, thêm nữa chắc chắn việc này sẽ ảnh hưởng đến không nhỏ uy tín của hocmai. và cuối cùng nếu vẫn giữ nguyên ý kiến của mình thì mong hocmai cũng phải cho bon em biết 1 lí do chính đáng. không thể nói chung chung theo kiểu đây là chủ trương của hocmai đc vì em nghĩ các anh chị cũng đều muốn trang web mình phát triển hơn. Em chỉ là 1 người nhưng em tin chắc trên 95% những bạn có ý định tham gia khóa giải đề như em sẽ cùg suy nghĩ như thế. mong hocmai sớm xem xét lại nguyện vọng chính đáng này. như thế bọn em mói dám đăng kí đc, chứ như thế này chắc hẳn sẽ không bên nào lợi cả. thân

Last edited by a moderator:
T

tiendung926

Đúng là học sinh lớp 12 rất bận .. không thể lúc nào cũng ngồi máy tính được...
mong học mãi sớm trả lời cho các bạn ấy ! :)

Top Bottom