Nhật ký Cảm xúc trong tôi

I

iam_so_lonely

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chẳng biết bắt đầu thế nào nữa, giờ đây tôi cảm thấy mình lạc lõng vô cùng, cô đơn, buồn. Tôi như 1 ng đứng giữa thế giới . Do đó tôi đã lập cái nick iam_so_lonely.

Tôi lập nick vs chỉ mong muốn viết những j tôi muốn mà bình thường tôi chẳng thể nói ra, không muốn nói ra,

Tôi là sinh viên học đại học năm nhất, cuộc đời tôi là chuỗi ngày buồn. CÔ đơn, lạc lõng. Tôi muốn có 1 ng bạn thân để chia sẻ nhưng tôi chẳng có 1 ai. Tôi quen nhiều bạn nhưng điều chỉ dừng lại múc độ là bạn bè . tôi k thể có 1 ng bạn thân. k biết vì sao? do tôi thu mình lại hay do ng khác k hiểu tình cảm của t, k muốn kết bạn vs tôi.

Điều may mắn xảy ra trong cuộc đời tôi là có 1 người bạn trai yêu tôi. Chiều tôi. Quan tâm tôi, tôi buồn, tôi cô đơn đều nói chuyện vs anh.

Lúc này t cảm thấy hụt hẫng cô đơn lắm, muốn về vs mẹ t , ôm mẹ ngủ lắm. haixxxxxx

1 chuỗi ngày buồn cứ trôi qua

p/s: ai đã pic này hiểu đk thì hiểu không hiểu thì thôi, mình lập pic này đơn giản để có 1 nơi giãi bày thôi.

Tâm sự 1 ngày đen tối​

Top Bottom