Văn 9 cảm hứng nhân văn

Lemon candy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng tám 2019
472
1,528
156
Hà Nội
そう
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 Kể tên hai tác phẩm trung đại Việt Nam trong chương trình Ngữ Văn THCS cung có cảm hứng nhân văn như trong đoạn trích Chị em Thúy Kiều
Mk tìm được bài Chuyện Người Con Gái Nam Xương rồi ai tìm hộ mình bài còn lại với
2 Kể tên hai tác phẩm khác viết về tình cảm gia đình của con người Việt Nam trong hoàn cảnh chiến tranh mà em em đã được học trong chương trình Ngữ Văn 9 ngoài Chiếc Lược Ngà
@Phạm Đình Tài, @Trần Tuyết Khả

• Like
Reactions: cyn-autumn

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
Kể tên hai tác phẩm khác viết về tình cảm gia đình của con người Việt Nam trong hoàn cảnh chiến tranh mà em em đã được học trong chương trình Ngữ Văn 9 ngoài Chiếc Lược Ngà
bếp lửa của Bằng Việt

Phạm Đình Tài

Cựu Mod Văn
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,998
4,049
461
19
Đà Nẵng
THPT Thái Phiên - TP Đà Nẵng
1 Kể tên hai tác phẩm trung đại Việt Nam trong chương trình Ngữ Văn THCS cung có cảm hứng nhân văn như trong đoạn trích Chị em Thúy Kiều
Mk tìm được bài Chuyện Người Con Gái Nam Xương rồi ai tìm hộ mình bài còn lại với
2 Kể tên hai tác phẩm khác viết về tình cảm gia đình của con người Việt Nam trong hoàn cảnh chiến tranh mà em em đã được học trong chương trình Ngữ Văn 9 ngoài Chiếc Lược Ngà
@Phạm Đình Tài, @Trần Tuyết Khả
1. Đoạn trích "Kiều ở lầu Ngưng Bích"
2. "Bếp lửa", "Khúc hát ru những em bé lớn trên lưng mẹ".

Top Bottom