Cách viết chữ "dễ đọc" hơn

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Chữ xấu thì dùng bút 0.5 thôi em, mà em viết có bị to không?
Viết hơi bị bẩn chị ạ, nhưng em "không thể" thay được, em ngày xưa thích bút này, viết trơn tru nhưng dùng nhiều mới thấy có vấn đề, mua mấy hộp dự trữ, bỏ đi lãng phí lắm :(

• Like
Reactions: Không Không

Ray Kevin

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng năm 2017
462
348
81
Quảng Trị
...
Viết bút kim + viết cẩn thận vậy thôi
- Hồi trước mình cũng viết rất xấu nhưng bây giờ chữ nhín đẹp hơn nhiều nhớ cái này =))

Tiểu My My

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng hai 2017
76
70
96
Hải Dương
THPT Hưng Đạo
chữ bạn ko phải là xấu mà đó là font chữ riêng của bạn ;););)
Và quan trọng nhất , chữ xấu là dấu hiệu của thiên tài
lạc quan lên nào :D:D

• Like
Reactions: realjacker07

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
chữ bạn ko phải là xấu mà đó là font chữ riêng của bạn ;););)
Và quan trọng nhất , chữ xấu là dấu hiệu của thiên tài
lạc quan lên nào :D:D
Huhu, đôi lúc viết xấu không đọc chữ mình được. Lên giải toán giải đúng mà bọn nó không khen, chửi tới tấp :(

Sắc Sen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng hai 2016
441
227
174
Quảng Bình
mình con gái cũng viết chữ không đẹp lắm , có cô bảo là rồng bay phượng múa rồi cưỡi ngựa xem hoa ... nhưng đc cái là rõ nét nên mình hay ns vui với các bạn của mh là " đọc đc là đc rồi ":D;)

Nguyễn Xuân Hiếu

Cựu Mod Toán | Nhất đồng đội Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng bảy 2016
1,123
1,495
344
22
Đắk Nông
Hix.Thôi thì cũng cho cái lời khuyên bút nào thì bút do mình cả thôi =)).Chữ mà không thấy rõ thì ráng viết nét to lên là được.Chưa được thì luyện thoy.Không thì thôi :v viết mỗi mình đọc được là được gồi :v

Last edited:

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Kiểu gì cũng phải lo xong các chuyên đề đã.Tỉnh thi sớm nhất chắc là mùng 4,5 tháng 6.Nên vẫn còn khoảng hơn nửa tháng nữa.Học toán hiệu quả phải từ từ không phải là làm kiểu ào như thế được.Nên phải xem qua làm bt của chuyên đề đã.Thứ 6 này anh sẽ bắt đầu đăng chuyên đề rút gọn,tính giá trị biểu thức.Và sau đó mọi người sẽ tiến hành làm bài tập tự luyện.Cuối ngày thì ta sẽ tổng hợp lại,check lời giải cho các bạn.Sau đó sẽ gộp các bài giải đúng lại vào topic.
VD:Cho bài tập tự luyện 1a .Bạn B làm đúng thì mình sẽ gộp bài làm đúng của bạn B vào cái bài của chuyên đề đó.Với tựa đề là Giải bài tập tự luyện,Sau đó nếu ai có thắc mắc gì mình sẽ giải đáp ngay vào ngày hôm đó.Đến cuối ngày mình sẽ tổng hợp hết thắc mắc rồi gộp vào cái bài đăng của chuyên đề đó với tựa đề là:''Những thắc mắc trong chuyên đề''.Sau đó mình sẽ tiến hành xóa các bài làm,các thắc mắc bài đăng ớ dưới.Mọi người thấy sao?
Lời giải bài tập tự luyện:
Bài 1a:
1+1=2(Lời dạng của bạn B)
Anh... đăng nhầm topic rồi ạ?

Top Bottom