cach hoc

T

tuyetroitheonhiptinhyeu

V

virgo9x

tuyetroitheonhiptinhyeu said:
[/color[/youtube]các bạn ơi,lam làm thế nào để khi di thi ko bi sai trong trình bày? mình hiểu bài nhung toàn cẩu thả nên suốt ngày bị điểm kém,làm sao đây?giúp mình sửa với.cảm ơn mọi người
:)

mình cũng như thế, không tài nào sửa được :((

L

liemtrang

tuyetroitheonhiptinhyeu said:
[/color[/youtube]các bạn ơi,lam làm thế nào để khi di thi ko bi sai trong trình bày? mình hiểu bài nhung toàn cẩu thả nên suốt ngày bị điểm kém,làm sao đây?giúp mình sửa với.cảm ơn mọi người
:)[/quo

nay` chung ta cung` hoc nhe'
>:D< cac ban oi cung` nhau thi tot dai hoc nao`
trong cach trinh` bay` chung ta hay mac loi~ la` do kien thuc chua thuc su vung~ chac va` một điêu` nua~ la `
ki~ nang lam` bai` chưa thật tôt'
nhằn lại cho mình nha

bye

D

dungnhintoibangdoimatay

thử học nhóm vơíi một số bạn thân í,mình đã học và thấy tương đối hiệu quả.Đặc biệt là mỗi người trong nhóm lại có một sở trường riêng, có thể phụ trách một môn học nào đó chẳng hạn. Mỗi người giúp nhau một tí, cố một tí, thể nào chả học tốt lên

V

voky

minh cung giong nhu ban vay hiu bai ma khi trinh bay toan sai khong nhung cung sua duoc rui chi co 1 cach thui ban ah la ban lam bai tap that nhieu va khi lam bai ban can chu y that ki luc do ban se thay cho sai va lam di lam lai nhiu lan se khong sai nua.
chuc ban may man

8

821872

Theo minh ban nen suy nghi that chin chan rui moi viet vao bai lam cua minh . Hoac lam ngoai zay nhap moi lam vao bai nh kiem tra lai rui moi viet nha . Lam nhu the dam bao ban se ko bao gio trinh by cau tha nua . Minh con 1 cach nua ma` min cho la` phu` hop voi ban la` ban nen la`m that nhiu bai nhiu dang den khi ban lam se ko lung tung chac chan den lu cgap dang nhu the chac chan ban cu the ma` tuyen ra diem 1o thui . Chuc ban thanh cong trong hoc tap.

B

binhboy

ok

cac ban noi dung rat nhieu lan sai lam khi lam bai tuy nhien minh chi biet noi la hoc cho ki la duoc

T

tanggo_cp

bạn thử học những người ngồi cạnh bạn và khi làm bài xong kiểm tra thật kĩ vào
Chắc bạn cũng là 1 trong số người viết chữ xấu :p lên khi làm xong kô lên chủ quan khi thừa thời gian hãy ngồi lại chút để kiểm tra toàn bộ bài của mình và chỗ nào cảm thấy khó hiểu quá viết lại cho nó cẩn thận
Chúc bạn may mắn cho lần thi sau và có kết quả tốt :D ^_^

V

volomi

Thế nào là học tốt thế nào là không tốt
Thực sự nó không có giới hạn
"Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
Chơi không học bán rẻ tương lai" :((
Em lười lắm em toàn bán tương lai với giá bèo thôi :((

T

tanggo_cp

hô hô bán giá bao nhiêu mua cái nào :D

post giá lên đi để mọi người đấu giá coi =))

Top Bottom